Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
em thấy anh lâm kê những quả giật moi nhiều xoáy ko tốt lắm đâu.nhưng mà dơ của anh bình là dơ gò bóng nặng thì hơi khó thật.em thấy anh lâm giât moi khá hay.nhưng giật xung hơi yếu.anh bình chịu khó đánh bóng lỏng thì may ra.hiiiiiiiiiiii biết đâu vào một ngày đẹp trời,thể lưc xung mãn tinh thần lên cao.ta lại làm được một điều gì đó

Đúng vậy, cũng mong hôm đó đẹp trời với mình.

mask2009

Thiếu Uý
Mình nhìn ngoài thấy điểm yếu của a lâm là bên trái bạn chịu khó đẩy trái rồi giật nhiều xoáy ko cần mạnh là vượt qua a. càng giật mạnh càng thua vì a lam kê bóng cực tốt.
Vote cho bác Khuê 1 phiếu. nhìn nhận rất chuẩn.

binh_hatri

Trung Sỹ
Né giật nhưng quả 2 không giật được thì khác gì tự thò tay xuống bóp ...mình, anh nhả sâu trái không cần bấm nặng, bắt đối phương giật trong tư thế ngửa người, sẽ dễ chặn đẩy hơn.
có gì anh xin kinh nghiệm của chú Seu nữa, chú này là chuyên gia phòng thủ với những quả hất không cho đối phương phát lực sau đó tì đè, rất hay và khó chịu.

Mình chặn đẩy kém nên thường là không chặn được quả giật của a Lâm.
Mà hôm nay không thấy Seu online để xin ít kinh nghiệm nhỉ

mask2009

Thiếu Uý
A e làm tý dự đoán kết quả cho vui:
Vòng 1 (24 - 10 - 2012):
Bình con - Lâm Trọc 2/3
Long hà mã - Hùng ĐS 0/3
Minh - Hùng cồ 3/0
Nghênh CN - Hưng con 0/3
Tùng - Hoàn cơ khí ( Không biết Tùng nên không dự được )
Trung - Cường 0/3
Tuấn - Đắc ke 3/0
Thường ĐS - Vũ 0/3

Vòng 2 (24 - 10 - 2012)
Bình con - Tuấn 3/2
Vũ - Trung 3/0
Thường ĐS - Tùng
Đắc ke - Nghênh CN 3/0
Cường - Minh 3/0
Hoàn cơ khí - Long hà mã 3/0
Hưng - Lâm quả lắc 0/3
Hùng ĐS - Hùng cồ 3/0

Vòng 3 (24-10-2012)
Bình con - Trung 3/0
Tuấn - Tùng
Vũ - Nghênh CN 3/0
Thường ĐS - Minh 3/0
Đắc ke - Long hà mã 1/3
Cường - Lâm quả lắc 3/2
Hoàn cơ khí - Hùng ĐS 1/3
Hùng cồ - Hưng con 0/3

Anh Bình cập nhật kết quả thi đấu chính thức cho a e biết nhé.

bongbanHD

Trung Sỹ

Anh Bình ơi, nếu chặn đẩy kém thì oánh trước đi anh. Oánh trước mà vẫn ko dc thì mình kém hơn đành chịu, về tập tiếp vậy.

Seu

Trung Sỹ
a Chịu khó sửa máy tính của em là biết hết à :)) chịu khó nộp trà đá nữa. Em hd free luôn

binh_hatri

Trung Sỹ
A e làm tý dự đoán kết quả cho vui:
Vòng 1 (24 - 10 - 2012):
Bình con - Lâm Trọc 2/3
Long hà mã - Hùng ĐS 0/3
Minh - Hùng cồ 3/0
Nghênh CN - Hưng con 0/3
Tùng - Hoàn cơ khí ( Không biết Tùng nên không dự được )
Trung - Cường 0/3
Tuấn - Đắc ke 3/0
Thường ĐS - Vũ 0/3

Vòng 2 (24 - 10 - 2012)
Bình con - Tuấn 3/2
Vũ - Trung 3/0
Thường ĐS - Tùng
Đắc ke - Nghênh CN 3/0
Cường - Minh 3/0
Hoàn cơ khí - Long hà mã 3/0
Hưng - Lâm quả lắc 0/3
Hùng ĐS - Hùng cồ 3/0

Vòng 3 (24-10-2012)
Bình con - Trung 3/0
Tuấn - Tùng
Vũ - Nghênh CN 3/0
Thường ĐS - Minh 3/0
Đắc ke - Long hà mã 1/3
Cường - Lâm quả lắc 3/2
Hoàn cơ khí - Hùng ĐS 1/3
Hùng cồ - Hưng con 0/3

Anh Bình cập nhật kết quả thi đấu chính thức cho a e biết nhé.

Anh Bình ơi, nếu chặn đẩy kém thì oánh trước đi anh. Oánh trước mà vẫn ko dc thì mình kém hơn đành chịu, về tập tiếp vậy.

Linh dự đoán tương đối chính xác, chứng tỏ vẫn nắm được trình độ của a e HT4. Có một người mà mình nghĩ Linh dự đoán sai là Đắc ke. Đắc ke dạo này bóng lên chóng mặt, đã từng hạ Hoàn cơ khí, Khánh kẹ... (trước chưa bao giờ thắng). Cửa thắng của Đắc ke với Long hà mã và Tuấn là cao hơn.

Với những trận mình kèo dưới hoặc ngang cơ, mình sẽ cố gắng đánh trước. Không đánh trước coi như thua

mask2009

Thiếu Uý
Linh dự đoán tương đối chính xác, chứng tỏ vẫn nắm được trình độ của a e HT4. Có một người mà mình nghĩ Linh dự đoán sai là Đắc ke. Đắc ke dạo này bóng lên chóng mặt, đã từng hạ Hoàn cơ khí, Khánh kẹ... (trước chưa bao giờ thắng). Cửa thắng của Đắc ke với Long hà mã và Tuấn là cao hơn.

Với những trận mình kèo dưới hoặc ngang cơ, mình sẽ cố gắng đánh trước. Không đánh trước coi như thua
Nhân tố bất ngờ à, hay quá vote cho anh Đắc 1 phiếu, dù sao em cũng từng hướng dẫn anh Đắc 1 thời gian, cũng mong anh ấy tiến bộ.

mask2009

Thiếu Uý
a Chịu khó sửa máy tính của em là biết hết à :)) chịu khó nộp trà đá nữa. Em hd free luôn
BQT cảnh cáo thành viên SEU không viết những lời có tính chất quảng cáo việc riêng, lưu ý đây là chỗ để trao đổi kinh nghiệm về BB cho thành viên bóng bàn, nếu còn tiếp tục vi phạm sẽ đến tận cửa hàng dỡ quán......
- BQT -

Tai_LaKhe

Binh Nhì
BQT cảnh cáo thành viên SEU không viết những lời có tính chất quảng cáo việc riêng, lưu ý đây là chỗ để trao đổi kinh nghiệm về BB cho thành viên bóng bàn, nếu còn tiếp tục vi phạm sẽ đến tận cửa hàng dỡ quán......
- BQT -

chiều nay Linh có bận j ko?
nếu ko bận j chiều ae mình xuống Hà Trì chơi nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

binh_hatri

Trung Sỹ

Nhân tố bất ngờ à, hay quá vote cho anh Đắc 1 phiếu, dù sao em cũng từng hướng dẫn anh Đắc 1 thời gian, cũng mong anh ấy tiến bộ.

:D:D:D:D:D:Đang bị thằng 59 Lương Thế Vinh nó om cho hơn 1 tháng rồi đây. Biết Seu trước thì chẳng mất công ra đó làm gì.
Còn nộp trà đá hử, vô tư đi.hahaha

Đắc ke tiến bộ vượt bậc Linh ah. Dạo này ham lắm.

Seu

Trung Sỹ
Nhất trí Tài = Bình con + 2 như mọi khi nhé

Óe, Anh Tài trà đá lại vip thế cơ ah.anh em Hà trì cố gắng xây dựng phong trào xôm lên, để nâng lên tầm mới. Sang tháng em rảnh sẽ vào hỗ trợ mọi người vài chiêu phủi

Bình luận từ Facebook