Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

baokhi

Trung Sỹ
Bác ko phải điều tra nữa, e biết a này rồi, đúng là gọi a xưng chú ......

hehe, thế là lộ hết thân phận rồi,

nhưng đội CT2 toàn chấp anh 4 thôi, hôm nào lên dạy anh vài chiêu đi Linh ơi,

cả anh Bình hà trì nữa, hôm nào mà lên chấp em 4 là em chơi liền

Linh chấp 9 nhé,

mask2009

Thiếu Uý

Linh chấp 9 nhé,
Okie bác, e dạo này hơi bận, cuối tuần rảnh e lên ngay.
Anh Bình cẩn thận, bác này quê HD gần nhà VM Cường đấy.

Seu

Trung Sỹ

Linh chấp 9 nhé,

Anh gì cho em đánh với, em làm ở cầu đen mà ít biết chỗ đánh bb để giao lưu???

binh_hatri

Trung Sỹ

Linh chấp 9 nhé,

Bác cho em ké 1 chân với nhé. Dạo này em đánh bóng xuống mất 1 quả lên cần giao lưu học hỏi thêm.

Em gà non làm sao chấp được 4 hả bác. Hôm nào bọn e (cả Seu, bongbanHD, Linh....) sẽ kéo lên chơi. Bác chuẩn bị tinh thần tiếp đón nhé.

mask2009

Thiếu Uý
Em gà non làm sao chấp được 4 hả bác. Hôm nào bọn e (cả Seu, bongbanHD, Linh....) sẽ kéo lên chơi. Bác chuẩn bị tinh thần tiếp đón nhé.
Hì, CT2 cần có thêm dụng cụ để pha trà thì sẽ được thưởng thức tài pha trà của chú Seu

Seu

Trung Sỹ
Hì, CT2 cần có thêm dụng cụ để pha trà thì sẽ được thưởng thức tài pha trà của chú Seu
Anh Linh lại chém em rồi. Hôm nào solo +2 làm trận pha trà đá anh nhé. em thấy a dạo này họp báo rất nhiều nhưng không thấy hình đâu??? Dơ a vào La Khê đồng banh khá nhiều đấy

mask2009

Thiếu Uý
Anh Linh lại chém em rồi. Hôm nào solo +2 làm trận pha trà đá anh nhé. em thấy a dạo này họp báo rất nhiều nhưng không thấy hình đâu??? Dơ a vào La Khê đồng banh khá nhiều đấy
Nhất định rồi, hình dạo này bận nên chỉ có tiếng thôi, may mà còn đeo được cái lap vào lưng chứ không thì mất tiếng luôn.
anh vào lakhe tối thiểu phải diễn 4 trận liền, trong vòng 2h, mệt lần sau sợ luôn.

lvm

Thượng Sỹ
Nhất định rồi, hình dạo này bận nên chỉ có tiếng thôi, may mà còn đeo được cái lap vào lưng chứ không thì mất tiếng luôn.
anh vào lakhe tối thiểu phải diễn 4 trận liền, trong vòng 2h, mệt lần sau sợ luôn.
hnao cho e thử TIMO BOLL ALC với, đánh thử ZLC nhưng ko chơi đc do nó nảy quá, ko biết ALC có xịt hơn ko ?

mask2009

Thiếu Uý
hnao cho e thử TIMO BOLL ALC với, đánh thử ZLC nhưng ko chơi đc do nó nảy quá, ko biết ALC có xịt hơn ko ?
Okie, ALC mềm hơn nhiều chứ, bóng chạm vào rung đến tận vai chứ không phải cổ tay.
Em thích mềm nữa thì chon VISCARIA, con này mà ốp mặt CHINA vào phê phải biết.
Mà e hỏi ông bạn em con TEN 05 hộ anh chưa? dư thì nhượng lại cho anh 1 miếng.

Last edited:

binh_hatri

Trung Sỹ

Cũng giống mấy cao thủ đến sới Hà trì 4, lúc nào cũng phải diễn 5 - 6 trận, có mấy cao thủ dạo này không thấy đến nữa. Chắc sợ vì bị "thịt đè người".khakha

tunghatri

Đại Tá
Okie, ALC mềm hơn nhiều chứ, bóng chạm vào rung đến tận vai chứ không phải cổ tay.
Em thích mềm nữa thì chon VISCARIA, con này mà ốp mặt CHINA vào phê phải biết.
Mà e hỏi ông bạn em con TEN 05 hộ anh chưa? dư thì nhượng lại cho anh 1 miếng.

chả biết bác thế nào chứ hôm rồi em đánh thử con zlc của anh quân.em thấy nó xịt kinh khủng.em đánh không hơp.hay tại mình chơi dòng tamca quen rồi nên nó vậy.

minhdc

Trung Sỹ
chả biết bác thế nào chứ hôm rồi em đánh thử con zlc của anh quân.em thấy nó xịt kinh khủng.em đánh không hơp.hay tại mình chơi dòng tamca quen rồi nên nó vậy.
Em xuuống Hà Trì 4 mấy lần mà không biết bác này nhỉ ? Hôm nào làm trận giao lưu bác Tùng.
@ Binh_hatri : Bác này uýnh ở đâu hả anh, cho em mấy viên ?

Boba

Binh Nhì
Clb Hà trì và những người bạn sôi nổi quá . Trong tuần này các bác qua CT2 chơi đi. Trước khi đi cứ gọi cho Bình CN là được tiếp đón hẳn hoi. CLB hoạt động 5h - 7h .

Boba

Binh Nhì
Vợt khủng khác với vợt thường ở chỗ đó, bác cần phải có thời gian để làm quen với nó.

mask2009

Thiếu Uý
anh linh giờ cũng dùng rakza 7 ha.em mơi làm con rakza7 sof.công nhận đánh phê vãi.
Ừ, a cũng con chưa cả được đánh cơ.
Nó Không xỊt đâu e, ông ấy chơi keo sữa nhưng ko biết cách dán nên xịt lắm. Chứ cây zlc rất nẩy +ten thì quá mạnh.
Em xuuống Hà Trì 4 mấy lần mà không biết bác này nhỉ ? Hôm nào làm trận giao lưu bác Tùng.
@ Binh_hatri : Bác này uýnh ở đâu hả anh, cho em mấy viên ?
ông cứ cho nó +6 phát làm bữa bia tôi đi cửa ông.

Bình luận từ Facebook