Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

Tai_LaKhe

Binh Nhì
Óe, Anh Tài trà đá lại vip thế cơ ah.anh em Hà trì cố gắng xây dựng phong trào xôm lên, để nâng lên tầm mới. Sang tháng em rảnh sẽ vào hỗ trợ mọi người vài chiêu phủi

chú seu hơi coi '' nhỏ '' a tài của chú đấy! a của chú đi ra ngoài cũng đc coi là hàng ''GÀ CHỌI'' chứ ko phải là hàng ''GÀ'' vớ vẩn đâu chú seu nhé!
còn chú cứ để hôm nào a thử tài pha trà đá của chú xem ntn, vì a thấy mọi người khen chú pha trà đá ngon lắm mà a chưa đc thưởng thức.!!!!!

binh_hatri

Trung Sỹ
Óe, Anh Tài trà đá lại vip thế cơ ah.anh em Hà trì cố gắng xây dựng phong trào xôm lên, để nâng lên tầm mới. Sang tháng em rảnh sẽ vào hỗ trợ mọi người vài chiêu phủi
ok a.!!!!!!!!!!!!!!!!! chiều chơi sớm a nhé 3h30 e lên lam vai chận rồi e còn phải về bán hàng

Được thế thì còn gì bằng. Mấy lần trước +2 mình toàn thua thôi. Lần này phải cố gắng để gỡ một trận danh dự.
Chắc không về sớm hơn 5h PM được Tài ah:(:(:(

bongbanHD

Trung Sỹ
ok a.!!!!!!!!!!!!!!!!! chiều chơi sớm a nhé 3h30 e lên lam vai chận rồi e còn phải về bán hàng

Èo bác Tài dạo này đi oánh sớm thế ? Tưởng bác đánh 5h thì chiều em dẫn thêm 2 đối thủ truyền kỳ của bác "Tài_LK" vào nữa. Bác đánh sớm vậy chắc 2 đối thủ của bác ko vào sớm thế dc rồi.
Chắc phải đợi dịp khác mới gặp dc bác Tài rồi. "Lâu lâu rồi ko dc uống Bia của bác Tài mời thấy nhớ nhớ" hì hì.

binh_hatri

Trung Sỹ
Èo bác Tài dạo này đi oánh sớm thế ? Tưởng bác đánh 5h thì chiều em dẫn thêm 2 đối thủ truyền kỳ của bác "Tài_LK" vào nữa. Bác đánh sớm vậy chắc 2 đối thủ của bác ko vào sớm thế dc rồi.
Chắc phải đợi dịp khác mới gặp dc bác Tài rồi. "Lâu lâu rồi ko dc uống Bia của bác Tài mời thấy nhớ nhớ" hì hì.

Vào chơi đi Hưng ơi. Chiều nay La Khê vào chơi đông đấy, chơi đến 7h PM cơ

Tai_LaKhe

Binh Nhì

có phải chú hưng con hà cầu ko vây????????????????????
nếu đúng là chú hưng thì a mời chú và chú huy hc vào la khê chơi với bọn anh nhé.! lau lau ko thấy chú rút ''xèng'' ra nộp a cũng thấy nhớ nhớ, mà dạo nay tâp tành tới đâu roài có lên đc bóng nào ko hay vẫn vậy.? nếu chú vẫn vậy thì hôm nào gặp a sẽ cho chú 2 bóng chứ ko ma đánh ngang thì chú đuối quá hì...........

malong

Binh Nhì
chào chị dung

Chúc CLB bóng bàn Hà trì ngày càng phát triển. Chà mấy Ôn tập rất vui, sân rất đẹp, nhưng sân gạch hơi trơn, tập thể dục ra mồi hôi thôi mấy Ôn nhé!

cảm ơn chị quá khen clb còn thiếu thốn nhiều khi nào có dk mời chị suống chơi chị chơi rất hay ôk

Boba

Binh Nhì
Hôm nay clb Hà trì qua giao lưu vui vẻ quá.
Kết quả 1 vài trận :
NGÔ THÌ NHẬM - HÀ TRÌ

Mr.Hiển - Mr Linh : 3-0
Mr.Phương - Mr Đắc: 3-1
Mr. Bình (NTN) - Mr Minh (HT): 3-2
Mr. Khuê - Mr Bình (HT): 3-0

mask2009

Thiếu Uý
Kết quả 1 vài trận :
NGÔ THÌ NHẬM - HÀ TRÌ

Mạn phép bổ xung thêm 1 số trận mà a Khuê mải chọi ko cập nhật
Hiển- mr.Hùng 3-1
Toàn-Minh.Agribank 0-3
Mr.Hùng-Linh 0-3
Phương(+4)- Linh 3-2
,...,...................
Chúc a e 1 tuần mới vui vẻ.

baokhi

Trung Sỹ
vẫn còn mấy trận ngoại hạng Mr Khuê up lên nốt đi,
Mr Bình (HT) - Mr Tuyết: 3 - 2.
Mr Bình + Mr Đắc - Vs - Mr Khuê +Mr Tuyết: 0-3
----------------------
Hôm nào Linh lên làm nốt trận đang dở nhé, anh là anh đang cay cú bị thua lắm đấy, chấp 6 mà chả ăn đc quả LÀO..

mask2009

Thiếu Uý
vẫn còn mấy trận ngoại hạng Mr Khuê up lên nốt đi,
----------------------
Hôm nào Linh lên làm nốt trận đang dở nhé, anh là anh đang cay cú bị thua lắm đấy, chấp 6 mà chả ăn đc quả LÀO..
He he, okie anh, tại hôm qua các anh ở clb mình máu chọi bia quá nên nó mới thế, chứ em cũng muôn dứt điểm luôn cho gọn.

Boba

Binh Nhì
OK để tổng hợp lại vậy.

Kết quả 1 vài trận :
NGÔ THÌ NHẬM - HÀ TRÌ
Hiển- mr.Hùng 3-1
Toàn-Minh.Agribank 0-3
Mr.Hùng-Linh 0-3
Phương(+4)- Linh 3-2
Mr.Phương - Mr Bình (HT) : 3-1
Mr. Phương - Mr Minh : 1-1 ( Hoãn Xem cảo thủ Linh - Hùng oánh)
Mr. Hải - Mr. Đắc: 3-2

mask2009

Thiếu Uý
OK để tổng hợp lại vậy.

Kết quả 1 vài trận :
NGÔ THÌ NHẬM - HÀ TRÌ
Hiển- mr.Hùng 3-1
Toàn-Minh.Agribank 0-3
Mr.Hùng-Linh 0-3
Phương(+4)- Linh 3-2
Mr.Phương - Mr Bình (HT) : 3-1
Mr. Phương - Mr Minh : 1-1 ( Hoãn Xem cảo thủ Linh - Hùng oánh)
Mr. Hải - Mr. Đắc: 3-2
Quá chi tiết, hôm qua quên mất ko mang con điện thoại cùi ra chụp phọt lên cho sinh đông.
Lần sau 2 clb giao lưu em đề nghị quân tư trang chỉnh tề để chụp.
Cám ơn clb Ngô Thì Nhậm đã tiếp đón chu đáo v nhiệt tình.

binh_hatri

Trung Sỹ
He he, okie anh, tại hôm qua các anh ở clb mình máu chọi bia quá nên nó mới thế, chứ em cũng muôn dứt điểm luôn cho gọn.

Cám ơn a e CT2 đã đón tiếp nhiệt tình! Hôm nào phải lên sớm hơn để đánh được nhiều. Hôm qua máu chọi bia quá nên vẫn hơi thòm thèm.hihihii
Mà bác baokhi là bác nào Linh nhỉ?

mask2009

Thiếu Uý
Cám ơn a e CT2 đã đón tiếp nhiệt tình! Hôm nào phải lên sớm hơn để đánh được nhiều. Hôm qua máu chọi bia quá nên vẫn hơi thòm thèm.hihihii
Mà bác baokhi là bác nào Linh nhỉ?
Bác Tuyết đẹp trai đấy a, e tưởng a biết rồi, đứng đôi cùng a Khuê trận cuối đó.

baokhi

Trung Sỹ
là cái bác mà bác thắng trận 3-2 mà vẫn phụng phịu bảo là chơi không hết mình đấy haha, cái kiểu em chơi nó thế, bác thông cảm., sức yếu nên không dám ra gió

binh_hatri

Trung Sỹ
là cái bác mà bác thắng trận 3-2 mà vẫn phụng phịu bảo là chơi không hết mình đấy haha, cái kiểu em chơi nó thế, bác thông cảm., sức yếu nên không dám ra gió

Bác Tuyết đẹp trai đấy a, e tưởng a biết rồi, đứng đôi cùng a Khuê trận cuối đó.

Ah, thì ra là Tuyết đẹp trai, hay cười. Lần sau sang chơi là không được thả như hôm qua đâu nhé, làm cho người "thắng mà không phục".hihihi

mask2009

Thiếu Uý
Ah, thì ra là Tuyết đẹp trai, hay cười. Lần sau sang chơi là không được thả như hôm qua đâu nhé, làm cho người "thắng mà không phục".hihihi

Em tưởng chỉ có thua mới ko phục chứ, thắng mà ko phục thấy nó cứ thế nào ấy. mà anh Bình dạo này đánh đòn phũ quá, đánh bóng quen thì được chứ đánh bóng lạ giật hỏng vài quả ke tay ngay.

Bình luận từ Facebook