Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

mask2009

Thiếu Uý
Phân hạng HTTC lại tạm hoãn đến cuối tháng 11 rồi Linh ah. Mấy ngày định đánh thì sới lại bận đám cưới, với lại dạo này a e chơi cũng vắng nhiều.
Vậy hả anh, giải này bị hoãn mấy lần rồi, hôm qua a Đắc rủ đi chơi mà không đi được, tiếc quá. Clb dạo này a e đi đâu hết vậy anh ???

binh_hatri

Trung Sỹ
Vậy hả anh, giải này bị hoãn mấy lần rồi, hôm qua a Đắc rủ đi chơi mà không đi được, tiếc quá. Clb dạo này a e đi đâu hết vậy anh ???

Uh, cũng chẳng hiểu, chắc mọi người bận việc nên không đi chơi đều được, quanh quẩn cũng chỉ có khoảng 8, 9 mạng chơi đều.
Hôm qua mình bận việc nhưng vẫn phải trốn qua xem tí. Nhiều cao thủ thật! Không biết kết quả giao lưu cuối cùng thế nào, chắc La Khê thắng trận đồng đội.
Lúc mình ở đó thì kết quả là:
1. Hiển tàu - con ông Áng mổ: 3 - 0
2. Hạnh - Áng mổ: 2 - 3
3. Hoan - Cường (bt): 3 - 0
4. Hiển tàu - Áng mổ: 1 - 3
5. Hạnh - con ông Áng: khả năng là 3 - 0 (lúc đang 1 - 0 thì mình phải đi)

Ngoài ra còn một số trận của các cao thủ thì mình chỉ xem chứ không theo dõi kq.

Last edited:

minhdc

Trung Sỹ
Uh, cũng chẳng hiểu, chắc mọi người bận việc nên không đi chơi đều được, quanh quẩn cũng chỉ có khoảng 8, 9 mạng chơi đều.
Hôm qua mình bận việc nhưng vẫn phải trốn qua xem tí. Nhiều cao thủ thật! Không biết kết quả giao lưu cuối cùng thế nào, chắc La Khê thắng trận đồng đội.
Lúc mình ở đó thì kết quả là:
1. Hiển tàu - con ông Hán mổ: 3 - 0
2. Hạnh - Hán mổ: 2 - 3
3. Hoan - Cường (bt): 3 - 0
4. Hiển tàu - Hán mổ: 1 - 3
5. Hạnh - con ông Hán: khả năng là 3 - 0 (lúc đang 1 - 0 thì mình phải đi)

Ngoài ra còn một số trận của các cao thủ thì mình chỉ xem chứ không theo dõi kq.
La Khê ăn lâm ly 3-2 anh à ... :eek: BiaBiaBia
Không phải bác Hán mổ đâu anh Bình. Bác Áng mổ 67 hay 68 tuổi gì đó .:cool: . Chủ nhật này vào Hà Trì buổi sáng đấy anh lúc đó phải kê bàn dọc ra thì mới có đất dụng võ cho bác ấy đấy anh. ;););)

binh_hatri

Trung Sỹ
La Khê ăn lâm ly 3-2 anh à ... :eek: BiaBiaBia
Không phải bác Hán mổ đâu anh Bình. Bác Áng mổ 67 hay 68 tuổi gì đó .:cool: . Chủ nhật này vào Hà Trì buổi sáng đấy anh lúc đó phải kê bàn dọc ra thì mới có đất dụng võ cho bác ấy đấy anh. ;););)

Áng mổ mình cứ tưởng là Hán mổ. Tiếc thật, hôm đó lại bận, không xem được những trận siêu kinh điển. Hôm nay cũng thấy a Đắc nói. Quá tiếc!:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

minhdc

Trung Sỹ
Áng mổ mình cứ tưởng là Hán mổ. Tiếc thật, hôm đó lại bận, không xem được những trận siêu kinh điển. Hôm nay cũng thấy a Đắc nói. Quá tiếc!:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
Nghe nói chuyên nghiệp còn chít giao bóng với bác Áng đó nữa mà . Kinh hồn ......
Thức muộn ghê nhỉ ?

binh_hatri

Trung Sỹ
Nghe nói chuyên nghiệp còn chít giao bóng với bác Áng đó nữa mà . Kinh hồn ......
Thức muộn ghê nhỉ ?

Hôm qua mình cũng xem trận Hiển tàu - Áng mổ. Mọi quả Hiển đều hơn nhưng giao bóng của ông Áng thì Hiển bí hoàn toàn. Ăn cắp, ăn trộm, phủi kinh hồn.hix

Seu

Trung Sỹ
Hôm qua mình cũng xem trận Hiển tàu - Áng mổ. Mọi quả Hiển đều hơn nhưng giao bóng của ông Áng thì Hiển bí hoàn toàn. Ăn cắp, ăn trộm, phủi kinh hồn.hix
Giao bóng phủi hơn em không a Bình? Hôm nay trả thù anh Bình ngọt ngào rồi nhé, thế là a có kinh nghiệm pha trà đá rồi đấy. Rảnh rỗi qua cty em chơi nhé

mask2009

Thiếu Uý
Giao bóng phủi hơn em không a Bình? Hôm nay trả thù anh Bình ngọt ngào rồi nhé, thế là a có kinh nghiệm pha trà đá rồi đấy. Rảnh rỗi qua cty em chơi nhé
Lại làm thịt bác Bình hả e? Hôm Lương hẹn a bận quá ko lên được, hôm đấy có làm trận nào với Chính người mẫu không ?

binh_hatri

Trung Sỹ

Ông Áng ăn cắp nhanh hơn Seu nhiều, nhiều quả Hiển chỉ biết đứng nhìn............ và cười.......... méo xệch.hix. Nhìn cứ tưởng ổng mổ mặt phải, hóa ra ổng lại môt mặt trái, kinh hồn, chẳng biết đằng nào mà lần.

Học được mấy chiêu giao bóng của Seu hay thật, nhưng hơi khó thực hiện, bây giờ vẫn hỏng và xoáy không nhiều. Hôm đó may mình còn có 2 set danh dự. Cứ tưởng bị "ba cái đá vào đít" cơ.hahaha

Seu

Trung Sỹ
Nhận ngay. Có võ mới nhưng chưa giở ra được, đang trong giai đoạn khổ luyện thôi. Khi nào thuần thục thì mới sử dụng. Chiều qua chơi nhé.
Cái món này phải tập nhiều nhiều mới thành thục được, với em bây giờ nhiều hôm giao bóng còn không theo ý muốn nữa

binh_hatri

Trung Sỹ
Cái món này phải tập nhiều nhiều mới thành thục được, với em bây giờ nhiều hôm giao bóng còn không theo ý muốn nữa

Yes, nhiều quả dễ thực hiện, tập phát làm được ngay, nhiều quả tập mãi vẫn chưa làm được. Mình đang tập giao quả của Seu, quả xoáy lên và quả chuội. Nói chung là khó!hixhix. Nếu thành thục mấy quả này thì vào trận sẽ tự tin hơn rất nhiều.;););););););)

mask2009

Thiếu Uý
Chúc mừng "chợ" đã họp trở lại. Ace ơi lên chém gió tiếp đêeeeeeeeeeee
Gần đây liên tục xuất hiện hàng giả nhằm vào thị hiếu cảu các VDV yêu thích môn bóng nhựa như: Viscaria giả, Amutart giả, Tennergy giả.... và giờ đây khi forum bongban.org đang hot thì xuất hiện thêm Server giả khiến cho diễn đàn liên tục gặp sự cố, đề nghị anh em hết sức đề phòng.
Hàng giả: http://bongban.asia/home/index.php?...ong-tin-v-hang-gi&catid=41:bongban&Itemid=104

binh_hatri

Trung Sỹ
Gần đây liên tục xuất hiện hàng giả nhằm vào thị hiếu cảu các VDV yêu thích môn bóng nhựa như: Viscaria giả, Amutart giả, Tennergy giả.... và giờ đây khi forum bongban.org đang hot thì xuất hiện thêm Server giả khiến cho diễn đàn liên tục gặp sự cố, đề nghị anh em hết sức đề phòng.
Hàng giả: http://bongban.asia/home/index.php?...ong-tin-v-hang-gi&catid=41:bongban&Itemid=104

Bây giờ thật giả lẫn lộn, chẳng biết đằng nào mà lần. Ace cứ đến chỗ quen biết, tin tưởng thì yên tâm hơn. Có cái hàng giả giống hàng thật >90% thì bố ai mà phân biệt được.hixhixhix
Forum bongban.org đang hot nên nhiều kẻ muốn phá, ko biết có phải bị hack ko nhỉ? Cũng may là khâu backup làm tốt!

Ah Linh ơi, mình vừa thay mặt FH = Palio Blit'z. Mặt này bám xoáy thật!

Last edited:

mask2009

Thiếu Uý
Bây giờ thật giả lẫn lộn, chẳng biết đằng nào mà lần. Ace cứ đến chỗ quen biết, tin tưởng thì yên tâm hơn. Có cái hàng giả giống hàng thật >90% thì bố ai mà phân biệt được.hixhixhix
Forum bongban.org đang hot nên nhiều kẻ muốn phá, ko biết có phải bị hack ko nhỉ? Cũng may là khâu backup làm tốt!

Ah Linh ơi, mình vừa thay mặt FH = Palio Blit'z. Mặt này bám xoáy thật!
cứ mặt mới là bám mà, tại anh đánh quá lâu với mặt cũ hết bám rồi nên mới cảm thấy vậy.
Anh có tham gia đội bóng đá hà trì không ?

Bình luận từ Facebook