Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chiều hôm qua, anh em box Vĩnh Phúc đã giao lưu với các anh em Bác Lâm PY, anh Tùng PY, anh Quyết PY, Bác Thạch Lập Thạch, anh Thiệu Lập Thạch, luuthangctm, trau_codoc, Linh Viettel,....
Trong Box do trời lạnh nên các tay cơ cáo vắng hơi nhiều còn lại anh TrungPY, tuannc18081988, buterfly_linning, anluongiaobong.
Cụ thêt thông tin kết quả một vài trận cầu đinh cho anh em review:
Mở màn là 2 trận đôi:
1. Trau_codoc, Linh Viettel 3-1 luuthangctm, A Tùng PY
2. tuannc18081988, buterfly_linning 1-3 A Quyết, TrungPY
Tiếp đên là các trận đơn:
3. luuthangctm 1-3 Giang điện (VĐV xuất hiện bất ngờ)
4. A Tùng PY 3-0 anluongiaobong (Trí Hà Giang)
5. A TrungPY 1-3 Dũng Trau_Codoc
6. A Thiệu Lập Thạch 2-3 Linh Viettel
7. buterfly_linning 3-2 Bác Lâm PY
8. luuthangctm 3-1 Trau_codoc
9. TrungPY 1-3 anluongiaobong (Trí Hà Giang)
10. A Quyết PY 2-3 tuannc18081988
11. A Tùng PY 3-1 Trau_Codoc
12. tuannc18081988 3-2 Linh Viettel
Buổi giao lưu tạm dừng tại đây, do công tác chuẩn bị còn non nên buổi giao lưu khôngđươợc hoàn hảo nhưng quan trọng nhất vẫn là anh em được gặp nhau, tạo mối quan hệ và được khám phá ở nhau nhiều điều thú vị về bóng bàn....
Hic, anh em off hoanh trang the. Tiec la thu 5 minh k ve duoc. ai, ai thieu mat moi buoi rui.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Sơn với Chú Trung Ca Bưu điện tỉnh anh ạ....
Anh hôm nào nghỉ báo trước em nhé...anh em mình gặp nhau. Thân anh!!!!
Hom nao to chuc bua tat nien di, hom do a co gang ve Tuan a. hic hic. Hom qua a cung ve nhung anh ban chuyen nha nen chang di dau duoc k dien cho Tuan va moi nguoi.
Tình hình tuần sau bọn em dạt về Phúc Yên anh ạ. Anh xem thu xếp đi cùng bọn em cho vui ạ. Chưa gặp a bao giờ. Hi ^^!
Dung a, a danh trinh coi lem so chu gap anh that vong. hichic. Hom nao a e minh gap nhau Dung cu cho anh 5, 6 qua thi duoc. hehe.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hom nao to chuc bua tat nien di, hom do a co gang ve Tuan a. hic hic. Hom qua a cung ve nhung anh ban chuyen nha nen chang di dau duoc k dien cho Tuan va moi nguoi.

Dung a, a danh trinh coi lem so chu gap anh that vong. hichic. Hom nao a e minh gap nhau Dung cu cho anh 5, 6 qua thi duoc. hehe.
Hi. Anh ơi. Bóng bàn chỉ là phụ thôi ạ. Quan trọng là giao lưu & gặp gỡ đc những người ae tốt. Hi.Trình bóng e cũng còi thôi ạ. Khéo a phải chấp ngược ý chứ.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hi. Anh ơi. Bóng bàn chỉ là phụ thôi ạ. Quan trọng là giao lưu & gặp gỡ đc những người ae tốt. Hi.Trình bóng e cũng còi thôi ạ. Khéo a phải chấp ngược ý chứ.
^^, Dũng à tinh thần giao lưu của em thật tuyệt vời, anh mặc dù mấy buổi vừa rồi không tham gia được nhưng vẫn theo sát anh em giao lưu đó. Dũng thắng anh Trung PY nên cho anh 5, 6 quả là vừa. hihi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
^^, Dũng à tinh thần giao lưu của em thật tuyệt vời, anh mặc dù mấy buổi vừa rồi không tham gia được nhưng vẫn theo sát anh em giao lưu đó. Dũng thắng anh Trung PY nên cho anh 5, 6 quả là vừa. hihi.

A ơi. Chắc tại e vẫn ít tuổi nên ham chơi đấy ạ. Hôm đấy a Trung nhả cho em thôi. Lần sau gặp lại là a ấy oánh cho nát hàng ngay a ạ. Hôm nào gặp ae mình giao lưu trận a nhé. Bằng bóng thôi ạ. Hi.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Nhìn vào Box Vĩnh Phúc mà thương quá đi thôi, ở cái diễn đàn bóng bàn lớn nhất Việt Nam thế này mà bao nhiêu anh em Vĩnh Phúc không có nổi 1 bài viết nào, thương cho bóng bàn Vĩnh Phúc quá...
Mình xin phép anh em được mở màn lập 1 Topic để anh em Vĩnh Phúc vào đây tiện báo danh giao lưu nhé...
Anh em vào đây thì điền thông tin theo mẫu để dễ dàng liên lạc và Off nhé.....

Họ & Tên:
Năm sinh:
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã):
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt:
Số năm cầm vợt:

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải):
BH (Mặt vợt đánh bên trái):
Balde (Cốt vợt):

Anh Dũng kirara ơi, năm cũ sắp hết, tết sắp đến rùi tổ chức trận off tất niên đi anh, lâu rùi anh em không gặp nhau em thấy thèm bia bia bóng quá. Em vừa rùi tuy ít đánh nhưng mà mới học được mấy chiêu bẻ gai, anh em mình tổ chức trận tất niên để anh kiểm tra xem mấy chiêu em vừa học thế nào nhé. Hehe. Lâu rùi k bia bia bóng lại thèm. ec. Tuấn vào cho ý kiến đi em. A Trung PY ơi lâu quá không gặp anh, em ý kiến thế này có được k anh nhỉ. hihi
A ơi. Chắc tại e vẫn ít tuổi nên ham chơi đấy ạ. Hôm đấy a Trung nhả cho em thôi. Lần sau gặp lại là a ấy oánh cho nát hàng ngay a ạ. Hôm nào gặp ae mình giao lưu trận a nhé. Bằng bóng thôi ạ. Hi.

Trau-CoDoc nói thế a chẳng biết nói thế nào nữa, đành accept thui. Để anh kêu gọi anh Dũng Kirara tổ chức off tất niên anh em mình giao lưu nhé. Rất mong được gặp Trau. ^^ Bia bia bia

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Các anh em cho xin ý kiến offline lần này ạ.
Địa điểm: CLB Tân Cương - Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc
Thời gian: Buổi sáng từ 8h30, 1 trong 2 ngày T7 hoặc CN tuần sau tức: 26/1 hoặc 27/1
Thành phần: toàn bộ anh em trên topic + 1 số anh em CLB Tân Cương nếu tới dự
Anh em nhanh chân vào đăng ký............

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh Dũng kirara ơi, năm cũ sắp hết, tết sắp đến rùi tổ chức trận off tất niên đi anh, lâu rùi anh em không gặp nhau em thấy thèm bia bia bóng quá. Em vừa rùi tuy ít đánh nhưng mà mới học được mấy chiêu bẻ gai, anh em mình tổ chức trận tất niên để anh kiểm tra xem mấy chiêu em vừa học thế nào nhé. Hehe. Lâu rùi k bia bia bóng lại thèm. ec. Tuấn vào cho ý kiến đi em. A Trung PY ơi lâu quá không gặp anh, em ý kiến thế này có được k anh nhỉ. hihi

Trau-CoDoc nói thế a chẳng biết nói thế nào nữa, đành accept thui. Để anh kêu gọi anh Dũng Kirara tổ chức off tất niên anh em mình giao lưu nhé. Rất mong được gặp Trau. ^^ Bia bia bia

Off cuối tuần sau e k góp vui đc rồi. E đang bị ốm với lại cuối tuần sau e lại đi đánh giải 9x mất rùi. Đành lỡ hẹn với a. Hẹn a dịp khác vậy :(

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thời gian: Buổi sáng từ 8h30, 1 trong 2 ngày T7 hoặc CN tuần sau tức: 26/1 hoặc 27/1
Với anh thì tuần mà vào ngày 1, 2 tháng 2 là đẹp nhất, nhưng anh em mà nhất trí vào ngày 26 27 thì anh vẫn ok, sẽ về Tuấn à, đợi ý kiến của anh em xem thế nào đã nhé. ^^

anluongiaobong

Thượng Sỹ
hic anh tuấn ơi có thể lùi lại vào tuần sau được ko anh.e vs anh dũng anh linh đi đánh giải hết cuối tuần này rồi.cũng sắp tết rồi a e hội ngộ đông đủ cho vui.hihi

bachhoa1102

Binh Nhất
Thư mời các thành viên Anh em Bóng Bàn Vĩnh Phúc tới dự Lễ thử sản phẩm của Hãng TIBHAR
Được sự đồng ý của hãng bóng bàn nổi tiếng trên thế giới TIBHAR. Hôm nay công ty cổ phần Trí Tuệ là nhà phân phối độc quyền sản phần TIBHAR tại Việt Nam long trọng tổ chức buổi thử các sản phẩm của hãng TIBHAR. Để giúp người chơi bóng bàn ở Việt Nam nói chung và người chơi bóng bàn ở Hà Nội nói riêng hiểu thêm về các sản phẩm TIBHAR mà chúng tôi đang phân phối độc quyền tại Việt Nam.
Thời gian thử sản phẩm từ 13h30 ngày 26/01/2013 tại Câu Lạc Bộ Bóng Bàn Thành Công .Địa chi : Nhà thể chất trường THCS Thành Công ( Gần chợ Thành Công ) chủ CLB là anh Tôn ( Trong giới bóng bàn thường gọi là anh Tôn Phủi )
- Đặc biệt trong chương trình thử chúng tôi có tổ chức bốc thăm may mắn trúng thưởng các sảm phẩm của công ty.
100% cơ hội nhận quà từ công ty Trí Tuệ Tibhar Việt Nam

Bình luận từ Facebook