Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Vậy là tuần này anh em nào cũng bận anh Tú à? Nên lui lại vào tuần sau anh nhé...
ok. Vậy tuần này anh ở đây k về quê nữa vậy. hic. Vừa rồi anh đánh hỏng mất mặt xiom vega rùi Tuấn à, chưa có xiền mua mặt mới. Có nhiều mặt cũ nhưng đánh nó bị lì mất rùi vừa tốn lực lại k kéo được bóng. nản quá.

kirara

Moderator
Lâu quá không vào tham gia được với anh em vì dạo này hơi bận. Rất vui vì box Vĩnh Phúc vẫn rất sôi nổi.
Sắp tết rồi, anh em Vĩnh Phúc chuẩn bị tinh thần làm 1 bữa tất niên nhé!
Anh em vào báo danh tất niên và cho ý kiến về địa điểm cũng như các thức tổ chức sao cho vui vẻ và thắm tình đoàn kết nhất.
Thân ái!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
ok. Vậy tuần này anh ở đây k về quê nữa vậy. hic. Vừa rồi anh đánh hỏng mất mặt xiom vega rùi Tuấn à, chưa có xiền mua mặt mới. Có nhiều mặt cũ nhưng đánh nó bị lì mất rùi vừa tốn lực lại k kéo được bóng. nản quá.
Nếu hỏng rồi anh quay mặt đấy sang trái. Mặt Bryce kia đánh phải.....
Không anh thử mặt Pablio Blit'z đi chắc anh cũng bất ngờ đấy....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Lâu quá không vào tham gia được với anh em vì dạo này hơi bận. Rất vui vì box Vĩnh Phúc vẫn rất sôi nổi.
Sắp tết rồi, anh em Vĩnh Phúc chuẩn bị tinh thần làm 1 bữa tất niên nhé!
Anh em vào báo danh tất niên và cho ý kiến về địa điểm cũng như các thức tổ chức sao cho vui vẻ và thắm tình đoàn kết nhất.
Thân ái!

Cuối năm ai cũng bận anh ạ....anh có ý tưởng gì đưa lên anh em cùng tính...ok anh!!!
Địa điểm: thì về Vĩnh Tường 1 chuyến anh à....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Nếu hỏng rồi anh quay mặt đấy sang trái. Mặt Bryce kia đánh phải.....
Không anh thử mặt Pablio Blit'z đi chắc anh cũng bất ngờ đấy....
Thanks Tuấn. A dùng Acuda S3 với đánh tạm con Bryce. Gia riêng anh tìm loại nào đánh hợp với giá cả hợp lý dùng vậy. Dạo này tài chính khó khăn mà dụng cụ bóng bàn tăng giá ầm ầm, hàng nhái cũng nhiều nhất là bóng thấy nản quá.

kirara

Moderator
Mình định ngày thứ 7 hoặc chủ nhật tuần sau, mọi người cho ý kiến nhé!
Về Vĩnh Tường thì có chỗ nào hợp lý hả Tuấn?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Lâu quá mới thấy anh Dũng hihi. Gần tết công việc bận rộn quá hở anh? Chắc lại bận với TY chứ gì, hehe. A Dũng ơi tổ chức sáng thứ 7 đẹp nhất anh à, mấy lần em k tham gia được rùi, bữa tất niên này mà k tham gia được gia riêng em đi Nam tận 6 tháng chẳng biết bao giờ mới lại được gặp anh em. Thứ 7 đi anh em ơi. :)

kirara

Moderator
Lâu quá mới thấy anh Dũng hihi. Gần tết công việc bận rộn quá hở anh? Chắc lại bận với TY chứ gì, hehe. A Dũng ơi tổ chức sáng thứ 7 đẹp nhất anh à, mấy lần em k tham gia được rùi, bữa tất niên này mà k tham gia được gia riêng em đi Nam tận 6 tháng chẳng biết bao giờ mới lại được gặp anh em. Thứ 7 đi anh em ơi. :)
Xin lỗi Tú và anh em, đợt này mình nhiều việc quá, lần gần nhất giao lưu với anh em cũng k chơi được, tiếc lắm chứ, Anh em xem thế nào vào ủng hộ cái cho nó đông vui....

dung6934atp

Đại Uý
Thanks Tuấn. A dùng Acuda S3 với đánh tạm con Bryce. Gia riêng anh tìm loại nào đánh hợp với giá cả hợp lý dùng vậy. Dạo này tài chính khó khăn mà dụng cụ bóng bàn tăng giá ầm ầm, hàng nhái cũng nhiều nhất là bóng thấy nản quá.
Trời ơi, mặt vợt thì nhằm nhò gì so với khoản "tình phí" mà Tú đắn đo thế. Mà anh thấy mặt nào em chơi vẫn hay mà! Thôi thì trước mắt tết nhất đến nơi rồi, lo sang nhà con em đi chứ mặt vợt mua muộn thì được chứ không thể không lo lắng cho người yêu được!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Trời ơi, mặt vợt thì nhằm nhò gì so với khoản "tình phí" mà Tú đắn đo thế. Mà anh thấy mặt nào em chơi vẫn hay mà! Thôi thì trước mắt tết nhất đến nơi rồi, lo sang nhà con em đi chứ mặt vợt mua muộn thì được chứ không thể không lo lắng cho người yêu được!
xin giới thiệu với anh em diễn đàn Vĩnh Phúc nick name dung6934atp là một ngôi sao bóng bàn đang tỏa sáng không chỉ ở cơ quan mình mà còn đang tỏa sáng trên diễn đàn với những topic vô cùng chất lượng như: http://bongban.org/forum/showthread.php/8142-Gai-dài-Vũ-khí-Kỹ-thuật-Chiến-thuật-(sưu-tầm), http://bongban.org/forum/showthread...ỉ-dùm-em-cách-đỡ-giao-bóng-nhanh-bằng-gai-dài..... A mod Vĩnh Phúc ơi, anh dung6934atp cùng trường phái với anh đó!Bia

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Địa điểm tại CLB Tân Cương...anh nhé...lần anh em xem có định làm ntn nhé....! Các anh em góp ý cho vui...mới cả làm mấy cái pic thật ngon để lên diễn đàn chứ hờ hờ....

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Chào anh! em và anh Tú mới quen nhưng rất hiểu nhau...hy vọng có dịp anh về vĩnh Phúc cho em học hỏi ....

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Anh em xem T7 thế nào, đăng kí danh sách off tổng kết nhé...Cập nhật danh sách hôm nay- 27/1/2013
1. kmfirecat
2. tuannc18081988

kirara

Moderator
Anh em xem T7 thế nào, đăng kí danh sách off tổng kết nhé...Cập nhật danh sách hôm nay- 27/1/2013
1. kmfirecat
2. tuannc18081988
Thống nhất là ở Vĩnh Tường quê Tuấn nhé, địa điểm và hình thức Tuấn thử đưa vài phương án lên xem, vì em là chủ nhà, bọn anh cũng không hiểu lắm về cách chơi và tổ chức ở đây...
Rất mong nhận được sự ủng hộ của những anh em khác, để buổi off cuối năm diễn ra vui vẻ !

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thống nhất là ở Vĩnh Tường quê Tuấn nhé, địa điểm và hình thức Tuấn thử đưa vài phương án lên xem, vì em là chủ nhà, bọn anh cũng không hiểu lắm về cách chơi và tổ chức ở đây...
Rất mong nhận được sự ủng hộ của những anh em khác, để buổi off cuối năm diễn ra vui vẻ !
lần này muốn hoành tráng đủ các ca thì: ai có vợ bring vợ theo, ai có ny thì cũng bring ny theo, còn ai alone hoặc ny, vợ ở xa thì bring 1 em chân dài theo nhé. hihi. Được không anh Dũng ơi ^^!

kmfirecat

Thượng Sỹ
A Dũng ơi lần này anh thu xếp về quê em chơi một chuyến, giao lưu với anh em diễn đàn Vĩnh Phúc bọn em luôn anh nhé.

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Anh em à!
Do CLB Tân Cương tổng kết vào T5 nên không bảo mọi người về được...
Nên anh em mình làm vào sáng T7, không có ai cả có mỗi mấy anh em thôi, thì cứ như mọi khi, nhưng anh em cho góp ý về ch[i bóng thế nào?
Theo em tùy theo số lượng anh em tham gia. Anh em mình đánh phân hạng, phân thứ tự cao thấp luôn...
Để ghi nhận em nghĩ làm 1 vật gì đấy lưu niệm cho người đứng thứ nhất, thứ nhì, thứ 3.
Cái này nhờ anh Tú dưới Hà Nội qua Vitas mua hộ 3 cái cờ nhất, nhì, ba...(nó in trên vải đẹp hơn) hoặc anh Dũng ở vĩnh Yên nó in cho ngay, chỗ em nó không làm ít, nó làm phải nhiều...chi phí cái này bổ đầu VĐV tham gia off và chuyển trả 2 anh. Nên cái này nhờ 2 anh sắp xếp được không? (Em có liên lạc với chỗ Huy chương nhưng báo hết hàng....)
Sau buổi tổng kết: chương trình A, B, C thì vẫn như anh em mình từ trước tới nay đấy là tiêu chí chung của Box...
Ý kiến của em xin hết (chốt hạ là vào T7 tuần sau: 2/2/2013)....
@CLB Tân Cương: bàn Đức Long không được đẹp lắm, nên anh em lưu ý.....!!!Biathèm BiaBiaBiaBiaBiaBia@

Last edited:

dung6934atp

Đại Uý
Xin lỗi ACE Vĩnh Phúc, định đùa em Tú chút chứ không phải Spam. Mod Vĩnh Phúc Kirara chơi gai hay lắm, nghe em Tú nói nhiều rồi. Xin lỗi nhá, không có ý Spam bài đâu!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Xin lỗi ACE Vĩnh Phúc, định đùa em Tú chút chứ không phải Spam. Mod Vĩnh Phúc Kirara chơi gai hay lắm, nghe em Tú nói nhiều rồi. Xin lỗi nhá, không có ý Spam bài đâu!
hihi. Có ai bảo anh Spam đâu anh ơi. Về giao lưu với bọn em đi anh. Hôm này anh về, em dẫn 1 em chân dài đi anh duyệt cho em nhé.^^
Cái này nhờ anh Tú dưới Hà Nội qua Vitas mua hộ 3 cái cờ nhất, nhì, ba...(nó in trên vải đẹp hơn) hoặc anh Dũng ở vĩnh Yên nó in cho ngay Biathèm BiaBiaBiaBiaBiaBia@
Ok Tuấn à, em xem anh Dũng kirara thế nào rùi nt cho anh vào điện thoại nhé.

kirara

Moderator
Anh Dũng quá lời rồi, em cũng nghe Tú kể về anh nhiều, Tú nói anh hiểu về Gai nhiều lắm, mong có dịp được giao lưu với anh, em mới chơi gai thôi, còn kém lắm ạ....

Bình luận từ Facebook