Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Anh em à!
Do CLB Tân Cương tổng kết vào T5 nên không bảo mọi người về được...
Nên anh em mình làm vào sáng T7, không có ai cả có mỗi mấy anh em thôi, thì cứ như mọi khi, nhưng anh em cho góp ý về ch[i bóng thế nào?
Theo em tùy theo số lượng anh em tham gia. Anh em mình đánh phân hạng, phân thứ tự cao thấp luôn...
Để ghi nhận em nghĩ làm 1 vật gì đấy lưu niệm cho người đứng thứ nhất, thứ nhì, thứ 3.
Cái này nhờ anh Tú dưới Hà Nội qua Vitas mua hộ 3 cái cờ nhất, nhì, ba...(nó in trên vải đẹp hơn) hoặc anh Dũng ở vĩnh Yên nó in cho ngay, chỗ em nó không làm ít, nó làm phải nhiều...chi phí cái này bổ đầu VĐV tham gia off và chuyển trả 2 anh. Nên cái này nhờ 2 anh sắp xếp được không? (Em có liên lạc với chỗ Huy chương nhưng báo hết hàng....)
Sau buổi tổng kết: chương trình A, B, C thì vẫn như anh em mình từ trước tới nay đấy là tiêu chí chung của Box...
Ý kiến của em xin hết (chốt hạ là vào T7 tuần sau: 2/2/2013)....
@CLB Tân Cương: bàn Đức Long không được đẹp lắm, nên anh em lưu ý.....!!!Biathèm BiaBiaBiaBiaBiaBia@

Còn phải xem số người tham gia ntn chứ em, giả sử có 3 anh em mình thì in cờ làm gì cho mệt xác, Tuấn và Tú tranh nhất nhì, anh giải ba nhưng mà cho anh xin cái huy chương vàng giải vô địch Đơn môn uống rịu tay bo...

kirara

Moderator
lần này muốn hoành tráng đủ các ca thì: ai có vợ bring vợ theo, ai có ny thì cũng bring ny theo, còn ai alone hoặc ny, vợ ở xa thì bring 1 em chân dài theo nhé. hihi. Được không anh Dũng ơi ^^!
Chú muốn giới thiệu vợ chú với anh em thì quá tốt rồi, nhưng theo kinh nghiệm của anh, đưa các thím đi rồi chương trình 2 đìu hiu lắm...hix....

kirara

Moderator
chính thức báo danh 10h13' PM ngày 27/01/2013
Dũng Vĩnh Yên
Tú Yên Lạc
Tuấn Vĩnh Tường
các anh em Vĩnh Phúc đâu cả rồi? Trân trọng kính mời....

kmfirecat

Thượng Sỹ
chính thức báo danh 10h13' PM ngày 27/01/2013
Dũng Vĩnh Yên
Tú Yên Lạc
Tuấn Vĩnh Tường
các anh em Vĩnh Phúc đâu cả rồi? Trân trọng kính mời....
em mạnh mồm thế thôi, em chân ngắn chẳng có huống chi em chân dài. hihi.
Còn nhiều anh em mà anh, dạo này anh Trung PY đóng cổng khép cửa tu luyện món gì ý nhỉ, chẳng thấy anh Trung PY lên tiếng.^^
Tuấn ơi, anh bạn Quý điện lực đâu lần này rủ đi đánh cho vui nhé. Trau_codoc, ..... lần này góp mặt được nữa thì càng hay.
Nhất nhì 3 giờ em chưa dám tranh, em để giành sang năm em luyện công phu ném đâu trúng đấy xong em tranh giải nhất luôn. hihi

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thế này các anh ạ!
Một năm, anh em mình tìm hiểu tập luyện mục đích là để nâng cáo khả năng của bản thân, và xã hơn là vượt qua một người gần nhất mình đã thi đấu ngang ngửa.
Ví dụ năm vừa qua em chỉ muốn vượt qua anh TrungPY mà chưa được biết đâu trận đấu cuối của năm em lại làm được việc ấy thì vui lắm. Số lượng người không quan trọng nhưng anh em mình nên ghi nhận nhau vì những gì đã cố gắng...Chứ thằng em tập đến đau cơ vai để làm gì chứ mấy anh....
3 anh em tham gia thì cũng là 3 anh em mà chứ đâu phải vì cãi mẽ bên ngoài hiiiiiiii.... Mà có thêm tí lưu niệm có 2 cái lợi: 1 là tránh tình trạng đánh bia to, 2 là có cái để mọi người chưa tham gia Box thêm phân hào hứng.
Tối qua, lúc đấy chắc khoảng gần 11h đêm có thêm 1 thành viên Vĩnh Tường gọi cho em nói là muốn tham gia vì đọc được thông tin trên Box, hĩ mừng mất ngủ luôn. Nên dánh sách hiện thời đến 8h00 sáng ngày 28/1 là:
1. Anh Dũng kirara
2. Anh Tú kmfirecat
3. tuannc18081988
4. Linh (Tuân Chính - Vĩnh Tường) - cao thủ mặt tàu nhé - đệ ruột của anh Kiên Giáo Dục
5. Khôi (Đại Đồng) - vừa đánh giải 9x xong chắc đang bó bột vì đối thủ mạnh BiaBiaBiaBia
Đang chờ phản hồi của Dũng Trâu_Codoc & Linh (xẩy chân trước em chắc đang muốn ăn thua với em phen này), Anh TrungPY, anluongiaobong (Trí Hà Giang).....khà khà nếu hội đủ cũng nhiều mạng để anh em chém nhỉ....Mời anh em chém ạ....;););););););)
@CLB Tân Cương: chắc có thêm 1,2 ngựa chứng nữa cũng rình rập nhày vào giật bạt liên tục...Ầy sân CLb chỉ có sức chưa 20.000 khán giả, thế mà đã chật cứng tình trạng này có khi em phải nhờ khu đất mới ủi trước cửa nhà để kê bàn thi đấu...chẹp chẹp...@

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
em mạnh mồm thế thôi, em chân ngắn chẳng có huống chi em chân dài. hihi.
Còn nhiều anh em mà anh, dạo này anh Trung PY đóng cổng khép cửa tu luyện món gì ý nhỉ, chẳng thấy anh Trung PY lên tiếng.^^
Tuấn ơi, anh bạn Quý điện lực đâu lần này rủ đi đánh cho vui nhé. Trau_codoc, ..... lần này góp mặt được nữa thì càng hay.
Nhất nhì 3 giờ em chưa dám tranh, em để giành sang năm em luyện công phu ném đâu trúng đấy xong em tranh giải nhất luôn. hihi
Sáng có khi e lại k tham gia giao lưu đc rùi a ạ. Buổi sáng e không đi đc. Cố gắng thu xếp xuống muộn muộn chút xem vớt vát giao lưu đc trận nào không thôi a ạ :)

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sáng có khi e lại k tham gia giao lưu đc rùi a ạ. Buổi sáng e không đi đc. Cố gắng thu xếp xuống muộn muộn chút xem vớt vát giao lưu đc trận nào không thôi a ạ :)
9h em xong là ổn mà. Từ nhà em xuống anh gần em đi mất có 40 phút, phần em đánh bảng 2, vì em hạng trên chấp hạng dưới 2 banh...Hẹn gặp em...để còn hỏi xem em có giải gì 9x không đãi bia chứ khakhaf
HIx xem bản đồ có 30km thôi Dũng à, bằng anh vào Vĩnh Yên......

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Đội Trí nhất đồng đội a ạ. Đội e thua ở tứ kết đau đớn quá. ăn 2 trận dầu rồi chủ quan. trận đôi k tung chủ lực vào. E với Linh đánh đôi bên kia có chủ lực hạng A. set 5 dẫn 5-1 thua lại. hic. trận 4 Linh dẫn 9-3 thua lại nếu không là ăn 3-0 rồi. Sét 4 lại là 5-0 tiếp tục thua :( . Trận cuối Thao khỉ chấp thứ yếu bên kia 3-4-3 tay trái k chịu được nhiệt. Thua ngược 2-3 đau quá đi mất :( Nếu a Tuấn xếp cho e đánh bảng 2 thì tốt quá. Xuống cố kiếm cái huy chương vàng. Hè hè... Mà e k ở trong box có đc tranh huy chương k a Tuấn nhỉ =)) Mục tiêu là thịt a Kmfirecat kia kìa. Chưa gặp bao giờ nên có cho a ấy vào trong bộ sưu tập mới đc. Hihi

kmfirecat

Thượng Sỹ
Đội Trí nhất đồng đội a ạ. Đội e thua ở tứ kết đau đớn quá. ăn 2 trận dầu rồi chủ quan. trận đôi k tung chủ lực vào. E với Linh đánh đôi bên kia có chủ lực hạng A. set 5 dẫn 5-1 thua lại. hic. trận 4 Linh dẫn 9-3 thua lại nếu không là ăn 3-0 rồi. Sét 4 lại là 5-0 tiếp tục thua :( . Trận cuối Thao khỉ chấp thứ yếu bên kia 3-4-3 tay trái k chịu được nhiệt. Thua ngược 2-3 đau quá đi mất :( Nếu a Tuấn xếp cho e đánh bảng 2 thì tốt quá. Xuống cố kiếm cái huy chương vàng. Hè hè... Mà e k ở trong box có đc tranh huy chương k a Tuấn nhỉ =)) Mục tiêu là thịt a Kmfirecat kia kìa. Chưa gặp bao giờ nên có cho a ấy vào trong bộ sưu tập mới đc. Hihi
Hic, hic. Trâu_CôĐộc nói thế làm anh hãnh diện quá, được cao thủ để ý hihi. Tuấn xem kèo này bỏ bóng như thế nào hợp lý thì bảo Trâu_CôĐộc nhé.Bia Bia

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic, hic. Trâu_CôĐộc nói thế làm anh hãnh diện quá, được cao thủ để ý hihi. Tuấn xem kèo này bỏ bóng như thế nào hợp lý thì bảo Trâu_CôĐộc nhé.Bia Bia
Cao thủ gì chứ a. E vừa đi đánh giải 9x bị nện cho te tua nè :(
A Tuấn ơi. Trận này oánh = bóng a nhé. Hay là chấp 0-2-0. Hihi/ :)

kmfirecat

Thượng Sỹ
Cao thủ gì chứ a. E vừa đi đánh giải 9x bị nện cho te tua nè :(
A Tuấn ơi. Trận này oánh = bóng a nhé. Hay là chấp 0-2-0. Hihi/ :)
Hic, thua lần này phục thù lần sau, lần sau vẫn thua thì tiếp tục chờ thời cơ phục thù, ...... bây giờ 9X tuổi trẻ tài cao lo gì hở em. hihi. Như anh thua anh Dũng kirara bao nhiêu lần rùi nhưng vẫn k nản chí này, sẽ có lúc anh bẻ gai của anh Dũng.^^. Hẹn gặp Trâu_CôĐộc vào thứ 7 tới nhé. Bia Bia Bia Bia Bia

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic, thua lần này phục thù lần sau, lần sau vẫn thua thì tiếp tục chờ thời cơ phục thù, ...... bây giờ 9X tuổi trẻ tài cao lo gì hở em. hihi. Như anh thua anh Dũng kirara bao nhiêu lần rùi nhưng vẫn k nản chí này, sẽ có lúc anh bẻ gai của anh Dũng.^^

Để hôm nào e gặp a Dũng trước. Oánh cho a ấy hoang mang rồi a vào thịt cho dễ nhé. Hi. A Dũng là sợ quả "cầu vồng khuyết" của e lắm a ạ :)

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thế này các anh ạ!
Một năm, anh em mình tìm hiểu tập luyện mục đích là để nâng cáo khả năng của bản thân, và xã hơn là vượt qua một người gần nhất mình đã thi đấu ngang ngửa.
Ví dụ năm vừa qua em chỉ muốn vượt qua anh TrungPY mà chưa được biết đâu trận đấu cuối của năm em lại làm được việc ấy thì vui lắm. Số lượng người không quan trọng nhưng anh em mình nên ghi nhận nhau vì những gì đã cố gắng...Chứ thằng em tập đến đau cơ vai để làm gì chứ mấy anh....
3 anh em tham gia thì cũng là 3 anh em mà chứ đâu phải vì cãi mẽ bên ngoài hiiiiiiii.... Mà có thêm tí lưu niệm có 2 cái lợi: 1 là tránh tình trạng đánh bia to, 2 là có cái để mọi người chưa tham gia Box thêm phân hào hứng.
Tối qua, lúc đấy chắc khoảng gần 11h đêm có thêm 1 thành viên Vĩnh Tường gọi cho em nói là muốn tham gia vì đọc được thông tin trên Box, hĩ mừng mất ngủ luôn. Nên dánh sách hiện thời đến 8h00 sáng ngày 28/1 là:
1. Anh Dũng kirara
2. Anh Tú kmfirecat
3. tuannc18081988
4. Linh (Tuân Chính - Vĩnh Tường) - cao thủ mặt tàu nhé - đệ ruột của anh Kiên Giáo Dục
5. Khôi (Đại Đồng) - vừa đánh giải 9x xong chắc đang bó bột vì đối thủ mạnh BiaBiaBiaBia
Đang chờ phản hồi của Dũng Trâu_Codoc & Linh (xẩy chân trước em chắc đang muốn ăn thua với em phen này), Anh TrungPY, anluongiaobong (Trí Hà Giang).....khà khà nếu hội đủ cũng nhiều mạng để anh em chém nhỉ....Mời anh em chém ạ....;););););););)
@CLB Tân Cương: chắc có thêm 1,2 ngựa chứng nữa cũng rình rập nhày vào giật bạt liên tục...Ầy sân CLb chỉ có sức chưa 20.000 khán giả, thế mà đã chật cứng tình trạng này có khi em phải nhờ khu đất mới ủi trước cửa nhà để kê bàn thi đấu...chẹp chẹp...@
Tuấn ơi, thống nhất anh ra Vitast lấy cờ hay như thế nào đây.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuấn ơi, thống nhất anh ra Vitast lấy cờ hay như thế nào đây.

Vâng thống nhất thế đi anh (trên cờ anh nhớ ghi Box Vĩnh Phúc: Giải Nhất, Giải Nhì, Giải Ba....)....Mọi thứ đang dần vào phom rồi đấy....
Nhắn Trau_Codoc, Linh xuống tới nơi khoảng 9h30 nhé, bọn anh 8h30 bắt đầu thi đấu....
Địa chỉ CLB bóng bàn Tân Cương: Nhà ông Nguyễn Văn Tám - Hòa Lạc - Tần Cương Vĩnh TƯờng - Vĩnh Phúc.
Nếu đi xe BUS đi tuyến 04 và xuống UBND xã Tân Cương.....
Danh sách cập nhật đến 13h30 ngày 29/1/2013:
1. kirara
2. kmfirecat
3. tuannc18081988
4. Trau_Codoc
5. Khôi (Đại Đồng)
6. Linh (Tuân Chính)
.....
Trí Hà Giang đâu rồi em, thế là có mỗi chú có giải 9X Open thôi đấy...tặng mỗi anh 1 chai thèm Bia nhỉ
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Nhìn đẹp thật đây mới là tinh thần thể thao: khỏe - đoàn kết - vui vẻ

dung6934atp

Đại Uý
Anh Dũng quá lời rồi, em cũng nghe Tú kể về anh nhiều, Tú nói anh hiểu về Gai nhiều lắm, mong có dịp được giao lưu với anh, em mới chơi gai thôi, còn kém lắm ạ....
Cũng định thu xếp thời gian về cùng Tú giao lưu với mấy anh em trên đó nhưng T7 này lại bận mất rồi. Tiếc quá, phí một dịp thêm bạn bè, thêm kinh nghiệm. Hẹn Kirara và ACE Vĩnh Phúc một dịp khác. Chúc một buổi Offline thật vui, chúc một năm mới "lên tay" và lên cả "bia" nữa!

trantrungquyet

Binh Nhì
sau 5 tháng không biết mùi vị bb thế nào. hnay có dịp thăm diễn đàn thấy phong chào bb của VP mình mạnh hơn trước nhiều rồi thì phải:)). chúc toàn bộ anh chị em chơi bb trên cả nước nói chung và VP nói riêng 1 năm mới mạnh khỏe, thành công, an khang thịnh vượng... sang năm mới tay nghề mới, thêm nhiều thành viên mới, có thật nhiều buổi giao lưu, cọ sát để bb VP ngày 1 lớn mạnh hơn, nhiều thành công hơn....BiaBia

kmfirecat

Thượng Sỹ
hic không biết e ở lại được ko vì thứ 6 e thi xong rồi.định về nhà nghỉ ngơi thôi ạ.hic
anluongiaobong tuần trước thì bảo để tuần này, tuần này lại bảo chưa biết, chán chú em quá. Tuần này Trí nhiệt tình ở lại giao lưu với anh em đi, có nhiều đối thủ để Trí thi đấu mà, với lại để cho bọn anh còn chiêm nghiễm quả anluongiaobong của Trí chứ. hiihi

Bình luận từ Facebook