Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

pingpong_vt

Trung Sỹ
Anh em Box mấy hôm nay lạnh quá nên ẩn dật thế nhỉ....tập trung anh em ơi.....
Tình hình là thế này anh em ạ: đội của anh Thắng Hỏa Châu rất muốn giao lưu với anh em Box Vĩnh Phúc mình. Lần này đã thế em rất muốn tập trung đông đảo anh em cho xôm....
Ý kiến của em là anh em Box tập trung mọi người càng đông càng vui, để giao lưu với đội Hỏa Châu...Vì số lượng anh em có thểddooong nên ý em là mình nên gặp đội Hỏa Châu ở Cung thiếu nhi Vĩnh Yên (còn bàn Tân Cương thì nhỏ quá - A Thắng đã biết)....
Anh Tú kmfirecat xem giúp đỡ bàn cho bọn em với... Anh Dũng kirara, Anh TrungPY vào cho ý kiến để đội anh em mình tiếp đội Hỏa Châu.......Chờ phản hồi của các anh em....

trong cung thjeu nhj co nhjeu ban ngon ma atuan.

luuthangctm

Đại Tá
@Tuấn & anh em Vĩnh Yên: Chiều nay em đã thống nhất với ah Trung PY, chiều thứ 5 đại quân Hỏa Châu sẽ có mặt tại Vĩnh Yên. Anh em xem có bố trí được thời gian không nhé.

Trau_CoDoc

Trung Uý
@Tuấn & anh em Vĩnh Yên: Chiều nay em đã thống nhất với ah Trung PY, chiều thứ 5 đại quân Hỏa Châu sẽ có mặt tại Vĩnh Yên. Anh em xem có bố trí được thời gian không nhé.

Sắp có cơn "Đại hồng thủy" tràn vào Vĩnh Yên kìa. Ae Vĩnh Phúc tập trung nhanh kẻo vỡ đê :)

Trau_CoDoc

Trung Uý
Em bố trí xuống luôn cho vui nhé.
Anh đặt khách sạn nghỉ qua đêm ở Vĩnh Yên rồi.BiaBia

Vâng anh. E rảnh từ 8h sáng>>> mà. Ngày nào với em cũng là chủ nhật cả ^^! Hẹn gặp lại a ở Vĩnh Yên nhé. Và nhớ nhẹ tay với e thôi đấy ^^!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh em Box Vĩnh Phúc tập trung nào....Chiều T5 tuần này 10/1/2013đội Hỏa Châu sẽ có chuyến giao lưu về Vĩnh Yên...anh em tập trung nào....Nhưng buổi chiều sẫn bãi khó quá nhỉ, sân nào cũng kín người...anh em xem hộ sẫn bãi ở Vinh Yên với...anh Dũng kirara đâu rồi nhỉ....???? tí phải call cho ông này rồi...

luuthangctm

Đại Tá
Anh em Box Vĩnh Phúc tập trung nào....Chiều T5 tuần này 10/1/2013đội Hỏa Châu sẽ có chuyến giao lưu về Vĩnh Yên...anh em tập trung nào....Nhưng buổi chiều sẫn bãi khó quá nhỉ, sân nào cũng kín người...anh em xem hộ sẫn bãi ở Vinh Yên với...anh Dũng kirara đâu rồi nhỉ....???? tí phải call cho ông này rồi...

Anh em xem thời gian như trên có khớp lệnh được không nhé.
Tiện đây e đăng kí luôn, sức em có hạn, chỉ đánh được tối thiểu 8 trận thôi ah.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Theo thông tin sơ bộ cập nhật đến 14h15p ngày 8/1/2013, sân thi đấu của anh em đang dự kiến ở bàn bác Long cộc
Thời gian dự kiến vào khoảng 16h00 ngày 10/1/2013
Danh sách hiện thời có:
1. Anh Dũng kirara
2. tuannc18081988
3. luuthangctm (đang thể hiện sức mạnh khủng khiếp khi vừa giao lưu và hạ gục cậy vợt số 1 của Box anh TrungPY hu hu hu.....)
.
......
Thông báo để anh em được biết, buổi giao lưu không giới hạn số lượng vđv....thân anh em toàn Box....BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Vâng anh. E rảnh từ 8h sáng>>> mà. Ngày nào với em cũng là chủ nhật cả ^^! Hẹn gặp lại a ở Vĩnh Yên nhé. Và nhớ nhẹ tay với e thôi đấy ^^!

Lần này Trâu xuống toàn hàng ngon thôi Trâu nhé...anh cũng đăng kí chiến lại với Trâu 1 trận...vừa luyện thành công chiêu đánh xong bỏ bàn ;);););););););)

luuthangctm

Đại Tá
Lần này Trâu xuống toàn hàng ngon thôi Trâu nhé...anh cũng đăng kí chiến lại với Trâu 1 trận...vừa luyện thành công chiêu đánh xong bỏ bàn ;);););););););)

Chốt lại là chiều thứ 5 nhé.
Vậy là hiện nay em đã có 3 trận:

1. Thắng Fanta vs a. Dũng
2. Thắng Fanta vs Tuấn
3. Thắng Fanta vs Trâu
4.
5....

:):):)

kmfirecat

Thượng Sỹ
Theo thông tin sơ bộ cập nhật đến 14h15p ngày 8/1/2013, sân thi đấu của anh em đang dự kiến ở bàn bác Long cộc
Danh sách hiện thời có:
1. Anh Dũng kirara
2. tuannc18081988
3. luuthangctm (đang thể hiện sức mạnh khủng khiếp khi vừa giao lưu và hạ gục cậy vợt số 1 của Box anh TrungPY hu hu hu.....)
.
......
Thông báo để anh em được biết, buổi giao lưu không giới hạn số lượng vđv....thân anh em toàn Box....BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
Hic Hic, Anh em tổ chức vào thứ 5 thì mình không về được rồi, sorry anh em, mà sân bãi ở cung văn hóa vào buổi chiều cũng khó vì giờ đó là giờ sinh hoạt của các sếp hay sao ý! hichic.

luuthangctm

Đại Tá
Hic Hic, Anh em tổ chức vào thứ 5 thì mình không về được rồi, sorry anh em, mà sân bãi ở cung văn hóa vào buổi chiều cũng khó vì giờ đó là giờ sinh hoạt của các sếp hay sao ý! hichic.

Anh không về được thì thật là tiếc.
Hẹn anh khi khác nhé.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Danh sách hiện thời có:
1. Anh Dũng kirara
2. tuannc18081988
.
......

Tình hình mai thế nào a Tuấn ơi. Chưa thấy a Dũng lên thông báo gì cả. Có gì thay đổi a ới e 1 câu a nhé. Hi
Cái a số 3 kia kìa. A cứ để phần đấy cho e nhé. Chẹp...Chẹp...Hi. ^^!

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sau khi chuẩn bị anh em Box Vĩnh Phúc quyết định sẽ gặp mặt nhau ở CLB Đồi Son Vĩnh Yên...Anh em quan tâm tới tham gia cho vui, trân trọng....

luuthangctm

Đại Tá
Tình hình mai thế nào a Tuấn ơi. Chưa thấy a Dũng lên thông báo gì cả. Có gì thay đổi a ới e 1 câu a nhé. Hi
Cái a số 3 kia kìa. A cứ để phần đấy cho e nhé. Chẹp...Chẹp...Hi. ^^!

Trâu xuống đúng giờ nhé.

Sau khi chuẩn bị anh em Box Vĩnh Phúc quyết định sẽ gặp mặt nhau ở CLB Đồi Son Vĩnh Yên...Anh em quan tâm tới tham gia cho vui, trân trọng....

OK em. Mai dự kiến sẽ có thêm 1 chiến binh nữa đi cùng anh nhé.

Bình luận từ Facebook