Xới Đầu máy-Trạm khách

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Ngày 03 tết các bác đã chơi rồi vui quá . Cuối tháng này bác Hà , bác Dr Sơn , Bác Út , Bác Triều có ra Hà Nội không ? Anh em mình gặp nhau nhé .

Chưa biết được bác ạ ,bác lui lại 1 tí đầu tháng 3 xem giải Cúp Xuân an thì có nhiều khả năng hơn

ruoubakich

Trung Tá
Đúng rồi cuối tháng này 28,29 tháng Giêng tức là 09,10/03 đó bác .Nhìn các bác ăn uống tại CLB vui vẻ và ngon quá .

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều tối qua 5 tết xới Đầu máy rất đông vui,hội CLB 179 kéo đến có AE Thành,Dương,AE Tuấn Hợp, Hòa,Dân,anh Du.ngoài ra còn có các cao thủ:Châu xù,Hiếu Bifriend,Sơn CA,Quyết già,Hà cao,Cường anti,Hoàng quangVinh,2 bố con Huy red bull.....các bàn dèu kín phải chờ mới tới lượt

Last edited:

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nhìn Hr giao đấu mặt tươi cười nhưng tay lóng ngóng lắm chắc cũng được ít thua nhiều như mình , đi SG về mà ko thông báo gì qua ?

Vụ này lâu rồi bác, do diễn đàn bị mất dữ liệu mà... Em còn nhiều topic đi giao lưu cá tỉnh khác bị mất nữa

ruoubakich

Trung Tá
Vụ này lâu rồi bác, do diễn đàn bị mất dữ liệu mà... Em còn nhiều topic đi giao lưu cá tỉnh khác bị mất nữa

Đúng rồi anh vào từ 29/05 còn chú vào sau nên mới biết GS Chiến Bách Khoa phải gác mình 2,3 bóng nên nhìn chú dáng nộp là đúng .

DammeBB

Binh Nhất
AAAA, chiều nay em ghé XNDM lần đầu tiên, cảm giác thật hồi hộp, ko biết em có dc tiếp chiêu dc với ai ko nữa???hihihi

NTBB

Super Moderators
Chiều thứ Tư (3/7/2013) tại XNĐM đã diễn ra buổi giao lưu "lượt về" giữa các VĐV cao niên của xới ĐM và xới F7 Phú Nhuận. Đội F7 PN mang sang lực lượng "hùng hậu" với 9 VĐV (4 gà mái dầu, 5 trống thiến - trong đó có 1 "cụ gà" 83t). Đội chủ nhà tiếp đón khách quý với 1 dàn hảo thủ 3 mái 5 trống. Sau đó còn có Hiệp Phú Thọ đến tham gia vào lực lượng F7PN.

Do lực lượng đông mà chỉ có 2 bàn nên các trận chủ yếu là đấu đôi (đôi nam, đôi nam nữ, đôi nữ, và cả "trộn lẫn" gà của 2 xới để giao lưu). Đội chủ nhà còn có 1 "săn sóc viên" đi theo và chuẩn bị rất chu đáo cho màn đấu bàn tròn sau đó.

NTBB xin giới thiệu 1 vài hình ảnh của buổi giao lưu rất vui giữa 2 đội.

Khung cảnh buổi giao lưu

Chủ yếu là đánh đôi

Trận (bác Giang+ Hiệp) F7PN vs (bác Đức+bác Ninh) XNDM

Cặp (bác Ninh+bác Đức) XNDM

Cặp (bác Giang+Hiệp) F7PN

Cặp (bác Nghiêm+bác Sương) XNDM vs cặp (Hiệp+Hạnh) F7PN

Cặp (Chiến+Dũng) F7PN trong trận vs cặp (Trực + Hưng) XNDM

Cặp (Trực +Hưng) XNDM​

(Còn tiếp)

NTBB

Super Moderators
Giao lưu cao niên XNDM vs F7PN (tiếp)

Cặp (Hạnh+Ngọc) F7PN trong trận vs cặp (bác Sương + Vỹ)

Cặp (bác Sương + Vỹ) XNDM, Vỹ là một tay vợt nữ có "số má" của CLB Tân Bình

Phút nghỉ ngơi

Cặp bài trùng (bác Nghiêm + Vỹ) XNDM (gần) vs cặp (bác Nhạ + Chiến) F7PN

Hạnh F7PN (gần) vs Hương XNDM

Bác Giang XNDM (trùng tên bác Giang F7PN)

Cụ Tư Thơm 83 "xuân xanh" còn khiến nhiều gà trống choai và mái tơ gãy cựa.
(Còn tiếp)

NTBB

Super Moderators
Hình ảnh giao lưu cao niên XNDM vs F7PN (tiếp)

Cặp (bác Nghiêm + bác Sương) XNDM

Cặp (Hiệp + Hạnh) vừa mới đoạt chức vô địch đôi nam nữ trong giải CLB Phú Thọ cách đây 2 tuần

Hiệp Phú Thọ có lối đánh moi xoáy rất hiệu quả

Hưng XNDM lúc thi đấu cũng như lúc dợt, đếu rất máu lửa.

Cặp (bác Ninh + Hương) XNDM​

(Còn tiếp)

NTBB

Super Moderators
Hình ảnh giao lưu cao niên XNDM vs F7PN (tiếp)

Bác Nghiêm có quả rờ ve rất điệu nghệ

Trận đôi nữ toàn màu đỏ

Bác Ninh đang tung ra cú cắt "sục đít bóng" sau quả chưởng gai trái tay của bác Giang​

(Còn tiếp)

NTBB

Super Moderators
Hình ảnh giao lưu cao niên XNDM vs F7PN (tiếp và hết)

Chuẩn bị sân bãi cho giao lưu bàn tròn​

Trận bàn tròn tưng bừng với bài hát mở màn "Bác vẫn cùng chúng cháu hành quân" (!)

(Hết)

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Sáng nay đúng 9 h Sondien Nhà quàn cổ mộ đã có mặt tai CLB XNDM giao lưu 2 trận với Hiếu và Hà trưởng bản vàco63 vũ cho 2 đội XNDM và BV 175 thi đấu HCM pre

Last edited:

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Đúng hẹn ,10h30 hôm nay bác Đoàn Liêm,anh trai của Tuy Hiệp sĩ Đoàn Châu đã tới thăm CLB XNDM SG ,đại bản doanh của Hội Gà nơi có nhiều kỷ niệm và dấu ấn của Tuy Hiệp sĩ

michael maze

Super Moderators
Thật tiếc là hôm nay bận việc nên mặc dù được a hà trưởng bản thông báo nhưng maze cũng k diện kiến được với a Đoàn Liêm . Đành hẹn gặp a ở 1 dịp khác vậy ...

saridao

Super Moderators
E cũng được chú Hà thông báo nhưng đang làm việc ko thể bỏ cty đi được Thật tiếc cơ hội được gặp bác Đoàn Liêm.

NTBB

Super Moderators
Theo tin "tình báo" thì hiện có một tay vợt Italia sinh năm 1974, đã từng đứng hạng 200 thế giới hiện đang có mặt tại TPHCM và rất muốn có mối để giao lưu bóng bàn.

Một số thông tin mà bạn Hạnh (piingpong) ở Hà Nội cung cấp:
Tên: Fabio Mantegazza
Skype name: Fab
Khách sạn đang nghỉ: Alagon 289-291 Lý Tử Trọng - F. Bến Thành - Q1 - TPHCM
DT: 38282888

Theo H thì ở HN, Fabio đã giao lưu rất vui vẻ với anh em trình khá ngoài ấy và thắng giòn giã.

AE diễn đàn khu vực TPHCM, nhất là trạm khách XNDM "ngâm cứu" tiếp chiêu Fabio cái nhỉ.

saridao

Super Moderators
Theo tin "tình báo" thì hiện có một tay vợt Italia sinh năm 1974, đã từng đứng hạng 200 thế giới hiện đang có mặt tại TPHCM và rất muốn có mối để giao lưu bóng bàn.

Một số thông tin mà bạn Hạnh (piingpong) ở Hà Nội cung cấp:
Tên: Fabio Mantegazza
Skype name: Fab
Khách sạn đang nghỉ: Alagon 289-291 Lý Tử Trọng - F. Bến Thành - Q1 - TPHCM
DT: 38282888

Theo H thì ở HN, Fabio đã giao lưu rất vui vẻ với anh em trình khá ngoài ấy và thắng giòn giã.

AE diễn đàn khu vực TPHCM, nhất là trạm khách XNDM "ngâm cứu" tiếp chiêu Fabio cái nhỉ.

- CHáu đã báo a Hoàng tàu, chiều nay nếu Fabio đến được a Hoàng sẽ cử 3 tuyển thủ Hải Dương tiếp kiến VDV này.
- Vấn đề còn lại chú nhờ bác Drson liên lạc với anh Fabio dùm để xem chiều nay có đến duoc mấy giờ chú nhé.

Bình luận từ Facebook