Xới Đầu máy-Trạm khách

anzippo

Đại Tá
Chưa đầy 2 tháng nữa là tròn 1 năm kể từ khi an còi lần đầu tiên đến. XNDM . Chắc chắn. An còi sẽ tổ chức thôi nôi tại. Đây. Hy vọng AE. XNDM. Tiếp đón .
thân gởi anh Hà , anh Sơn và tất cả ACE XNDM ngày 9/12 em bay vào nhờ các anh tổ chức thôi nôi nhé

NTBB

Super Moderators
Chiều hôm qua (9/1), nhận lời mời của NTBB, đ/c hoan "tê cu" đã đến thăm và giao lưu với nhóm cao niên của bác sousou tại sới XNDM, tham gia đón tiếp hoantq còn có Tú TMB. Sới đầu máy hôm qua cực đông khách vì có 1 đoàn hơn chục em VDV trẻ vào chơi, nên tổng thời gian giao lưu của hoantq ko được nhiều. Nhưng bù lại, giao lưu bàn tròn kéo dài 2 tiếng đồng hồ, khi chia tay ai cũng ... mệt nhoài, đến nỗi khi chú Út lên xe, hoantq còn dặn theo :"Chú nhớ đi chậm chậm thôi" !

T3VN

Binh Nhất
Chiều hôm qua (9/1), nhận lời mời của NTBB, đ/c hoan "tê cu" đã đến thăm và giao lưu với nhóm cao niên của bác sousou tại sới XNDM, tham gia đón tiếp hoantq còn có Tú TMB. Sới đầu máy hôm qua cực đông khách vì có 1 đoàn hơn chục em VDV trẻ vào chơi, nên tổng thời gian giao lưu của hoantq ko được nhiều. Nhưng bù lại, giao lưu bàn tròn kéo dài 2 tiếng đồng hồ, khi chia tay ai cũng ... mệt nhoài, đến nỗi khi chú Út lên xe, hoantq còn dặn theo :"Chú nhớ đi chậm chậm thôi" !

Cháu say từ hôm đó đến hôm kia về đến HN vẫn say đấy chú Út ơi :D
Vào SG công tác mà toàn được các bác các bác các chú đón tiếp thịnh tình rất ư là cảm động chú ạ.
Cháu đã về đến HN, mấy hôm cuối về muộn ko giao lưu với chú Út được. Chú Hà trưởng bản cũng gọi cho cháu nhưng lúc đó cháu về đến HN rồi.
Cháu xin gửi lời cảm ơn tới các cô chú và các anh em trong đó nhé. Xin chúc sức khỏe và hẹn gặp lại!

NTBB

Super Moderators
Cháu say từ hôm đó đến hôm kia về đến HN vẫn say đấy chú Út ơi :D
Vào SG công tác mà toàn được các bác các bác các chú đón tiếp thịnh tình rất ư là cảm động chú ạ.
Cháu đã về đến HN, mấy hôm cuối về muộn ko giao lưu với chú Út được. Chú Hà trưởng bản cũng gọi cho cháu nhưng lúc đó cháu về đến HN rồi.
Cháu xin gửi lời cảm ơn tới các cô chú và các anh em trong đó nhé. Xin chúc sức khỏe và hẹn gặp lại!

Xin lỗi cháu, mấy hôm nay chú bận quá (đủ các thứ việc, hihi ) nên giờ mới đọc được bài này của cháu. Mấy hôm "giao lưu" với cháu, chú cũng "phê" quá, phần vì bóng , phần vì bia, hehe !! Khi nào vào lại SG thì alo "đi" tiếp nhá.

NTBB

Super Moderators
Hôm nay, Hoàng Tàu và sới XNDM tổ chức tất niên. Anh em thân quen chơi ở XNDM lại có dịp giao lưu Bóng - Bia - Ca hát thật vui.
Cảm ơn vợ chồng Hoàng Tàu đã tiếp đãi các "khách hàng" nhiều món ăn ngon đặc thù miền Bắc trong không khí thân tình !
Xin chúc sới XNDM năm mới nhiều thành quả mới, ngày càng đông khách. Chú Hoàng tàu và gia đình một năm dồi dào sức khỏe và gặp nhiều may mắn!

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều tối hôm qua 3 tết Quý tỵ xách vợt lên XNDM kiếm mồ hôi xả bớt mỡ và bia,rượu.Có khoảng hơn chục hảo thủ kéo tới:3 bố con Minh toa xe.bố con Hoàng tàu,Hiếu Biifriend,anh em Thành,Dương 179 và 3 hảo thủ o biết tên.
Hiếu càng trái vs Hoàng tàu dao phay:

Bình luận từ Facebook