Xới Đầu máy-Trạm khách

songlam

Trung Uý
12/2011 - AnCoi đến giao lưu tại Xới Đầu máy

tuấn số 7

Thiếu Uý
Khả năng sang tuần nếu k có gì thay đổi em sẽ vô Sài Gòn công tác 1 vài ngày. Nếu có thời gian em sẽ qua xới Đâu máy xin giao lưu các bác ở đây vài trận và cũng để gặp lại anh Hoàng Tàu. Lâu lắm rồi k gặp lại.

ruoubakich

Trung Tá
Khả năng sang tuần nếu k có gì thay đổi em sẽ vô Sài Gòn công tác 1 vài ngày. Nếu có thời gian em sẽ qua xới Đâu máy xin giao lưu các bác ở đây vài trận và cũng để gặp lại anh Hoàng Tàu. Lâu lắm rồi k gặp lại.
Nhìn Hr giao đấu mặt tươi cười nhưng tay lóng ngóng lắm chắc cũng được ít thua nhiều như mình , đi SG về mà ko thông báo gì qua ?

NTBB

Super Moderators
Chiều nay thứ Hai (16/7/2012), NTBB có hẹn bác Nhàn thành viên CLB Topspin ở Cali (vừa về SG thăm gia đình) đến CLB XNĐM để giao lưu. Vậy ace nào có thể bố trí thì 5h chiều nay ghé XNĐM nha.

NTBB chưa biết mặt bác Nhàn (bác liên lạc qua điện thọai). Nếu ace nào đến CLB sớm mà thấy "khách là lạ" thì chủ động hỏi thăm và tiếp đón giùm. Thanks All !!!

SouSou

Binh Nhì
Chiều nay thứ Hai (16/7/2012), NTBB có hẹn bác Nhàn thành viên CLB Topspin ở Cali (vừa về SG thăm gia đình) đến CLB XNĐM để giao lưu. Vậy ace nào có thể bố trí thì 5h chiều nay ghé XNĐM nha.

NTBB chưa biết mặt bác Nhàn (bác liên lạc qua điện thọai). Nếu ace nào đến CLB sớm mà thấy "khách là lạ" thì chủ động hỏi thăm và tiếp đón giùm. Thanks All !!!

CLB Topspin có lần đã tặng mút bb cho quỹ MRVT phaỉ không Bác ?.

NTBB

Super Moderators
Chiều tối hôm qua đã diễn ra buổi giao lưu BB vui vẻ giữa Mr. Nhàn (thành viên CLB Topspin, Cali, USA) và một số ace thành viên CLB XNĐM.
Đúng hẹn, NTBB có mặt tại XNDM và chỉ vài phút sau là Mr. Nhàn có mặt. Chưa gặp nhau lần nào, nhưng anh em nhận ra nhau ngay, thế mới hay chứ ! Nhóm cao niên của bác Sousou được 1 ngày dợt thoải mái và thấy mình lên tay bất ngờ, vì Mr.Nhàn chịu banh quá đều. Sau đó là các trận giao lưu giữa Mr.Nhàn với bác QN, NTBB, bác Minh, Mr.Vinh (GĐ XNDm), cháu Thắng và 1 vài người nữa. Mr. Nhàn thắng nhiều hơn thua vì đánh hay quá, tấn công hiệu quả mà thủ cũng rất chắc chắn. Về sau hỏi ra thì mới biết, trước đây khoảng năm 1978, Mr. Nhàn đã từng tham gia thi đấu giải thiếu niên toàn quốc. Thảo nào mà tuy đã U50 nhưng Mr.Nhàn đánh bóng rất kỹ thuật, bài bản và đều 2 càng.

Sau cùng là cuộc vui bàn tròn khi ai cũng đã ướt sũng mấy cái áo. Chuyện BB cứ thế rôm rả đến tận gần 10h tối.

Và thật thú vị là Mr. Nhàn chính là người cách đây 2 năm đã gửi tặng NTBB 3 trái banh sưu tầm. Khi chia tay, Mr. Nhàn đã tặng NTBB 2 miếng mút đã cắt nhưng còn rất mới, và NTBB hứa là sẽ góp vào Quỹ MRVT để giúp đỡ các ace khó khăn khác.

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Chiều tối hôm qua đã diễn ra buổi giao lưu BB vui vẻ giữa Mr. Nhàn (thành viên CLB Topspin, Cali, USA) và một số ace thành viên CLB XNĐM.
Đúng hẹn, NTBB có mặt tại XNDM và chỉ vài phút sau là Mr. Nhàn có mặt. Chưa gặp nhau lần nào, nhưng anh em nhận ra nhau ngay, thế mới hay chứ ! Nhóm cao niên của bác Sousou được 1 ngày dợt thoải mái và thấy mình lên tay bất ngờ, vì Mr.Nhàn chịu banh quá đều. Sau đó là các trận giao lưu giữa Mr.Nhàn với bác QN, NTBB, bác Minh, Mr.Vinh (GĐ XNDm), cháu Thắng và 1 vài người nữa. Mr. Nhàn thắng nhiều hơn thua vì đánh hay quá, tấn công hiệu quả mà thủ cũng rất chắc chắn. Về sau hỏi ra thì mới biết, trước đây khoảng năm 1978, Mr. Nhàn đã từng tham gia thi đấu giải thiếu niên toàn quốc. Thảo nào mà tuy đã U50 nhưng Mr.Nhàn đánh bóng rất kỹ thuật, bài bản và đều 2 càng.

Sau cùng là cuộc vui bàn tròn khi ai cũng đã ướt sũng mấy cái áo. Chuyện BB cứ thế rôm rả đến tận gần 10h tối.

Và thật thú vị là Mr. Nhàn chính là người cách đây 2 năm đã gửi tặng NTBB 3 trái banh sưu tầm. Khi chia tay, Mr. Nhàn đã tặng NTBB 2 miếng mút đã cắt nhưng còn rất mới, và NTBB hứa là sẽ góp vào Quỹ MRVT để giúp đỡ các ace khó khăn khác.
Ơ vậy mà chú Út không rủ con đi theo xem ! híc tiếc quá đi !

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Sáng nay Ancoi zippo trên đuòng đi du lịch Myanma đã quá cảnh Tp HCM .Đúng 7h30 Dr Son đón An tại sân bay TSN và ghé đừong Nguyễn thái Bình ăn sáng cùng Đội HÀ-CƯỜNG.Sau đó tất cả về CLB XNDM .Tại đây An còi đã giao lưu 1 trận thắng Hà cao 3-2 và xem các trận đấu HCM pre ,đàm đạo cùng cựu Kiện tướng Nguyễn Vinh Hiển

[url=http://www.upanh.com/dsc07057_upanh

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
9h30 AN lại quay ra sân bay TSN đẻ tiếp tục hành trình.Sau khi kết thúc trận dấu với Hoàng Tần ,đội HÀ-CUÒNG mời đội bạn giao lưu bàn Bia tại cantin XNDM trong đó có món Chả bò quà của An đem từ Đà nẫng

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay mình vào ĐẦU MÁY , thật vui vì quá đông anh em vào chơi .
Nổi bật nhất ở Đầu máy kỳ này là chỗ khu vực huấn luyện thu hút rất đông học trò .
từ chiều tới tối mình thấy sơ sơ khoảng 20 học trò đến học các thầy VÕ KỲ LONG ,HOÀNG TÀU ,
HÀNG ĐỨC LƯƠNG , THÁI NHƯ Ý , máy bắn bóng cũng chạy hết công suất .
Cứ với tần suất này thì chẳng mấy chốc mà lực lượng dân chơi pingpong kế thừa sẽ đông ken và lan toả khắp nơi nơi .
Ngồi 1 lúc thì còn thấy Phát tay trái và Võ Kỳ Long dợt bóng cho Đinh Huỳnh Tố Quyên ,
sau đó 2 danh thủ này còn woánh biểu diễn 1 trận tưng bừng .
Long vẫn rất già jơ và rất đếu , Phát có cú giật FH quá bén và cực kỳ hiệu quả .
Vui thật vui , chúc Xới ĐẦU MÁY ngày càng thịnh vượng .

Bình luận từ Facebook