Xới Đầu máy-Trạm khách

Drhongson

Đại Tá
Hôm nay có 1 tay vợt của THÔN HOÀNG có thể sẽ ghé giao lưu , chủ xới Hoàng Tàu liều liệu dưỡng sức
dán mút , mài dao nhé. hì

ltdung

Trung Uý
Hôm nay có 1 tay vợt của THÔN HOÀNG có thể sẽ ghé giao lưu , chủ xới Hoàng Tàu liều liệu dưỡng sức
dán mút , mài dao nhé. hì
Anh Sơn nói vậy em lại lặn mất không dám đến sới thì sao? Em chỉ mong đến xem xới Đầu Máy hoành tráng, nổi tiếng SG thôi..hì..hì..

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Thông tin tuyệt mật:hung thủ Hangruoi bị truy sát gắt gao chiều nay sẽ đột kích xới Đầu máy

Tình hình là rất ... tình hình!!! Vào thời kỳ khó khăn này nên XH loạn lạc, côn đồ hung hãn ngoài HN ngày xuất hiện càng nhiều! Chúng già có, trẻ có và rất hung hăng, luôn thèm khát ... Bia! Đến những nơi được gọi là chốn yên bình nhất như trường học đều xuất hiện nhung nhúc các ổ nhóm tội phạm, thậm chí đến nơi tội phạm khiếp sợ cũng xuất hiện côn đồ mới nổi như ... TS7!

Biết ở nhà rũ bỏ giang hồ là bình yên nhưng Hr vẫn bản tính giang hồ trỗi dậy khi thế hệ giang hồ già có số má Spy rủ rê lôi kéo. Bản chất thèm bia ăn vào máu nên Hr vác kiếm đến các sới giang hồ chém giết không chùn tay!!! Thiệt hại liên tục từ đám côn đồ hung hãn từ 2 chai nước ngọt, 2 bia đến 30 bia ... ra đi khiến Hr sống tạm vào mỳ tôm qua ngày và tìm kế sách mới.... :cool:

Ở HN ngày nào là sống không yên ổn ngày đó, côn đồ trung tâm lẫn côn đồ xóm vác kiếm truy sát Hr đến gọt ... bia cuối cùng thèm Bia... Và cũng như bao thế hệ đàn anh, Hr quyết tâm vào Nam lánh nạn ít ngày và mang kiếm để phô trương thế lực, tranh giành địa bàn mới. Khả năng là Sài Gòn lại bia chảy, polyme rơi!

Khoảng giữa tuần sau, hãng Boing 777 chở Hr sẽ hạ cánh xuống sân bay Tân Sơn Nhất. Ngoài Hr, còn có 1 giang hồ già đã từng xưng hùm xưng bá ở đất Tây Nguyên là bác Trung - KomTum (bạn bác Sondien) đi cùng để gương oai thanh thế....
Bia Bia Bia

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Chiều nay HANG RUOI và Dũng Cổ Nhuế thôn Hoàng đến Club Trần Quốc Toản và Đầu máy thi đấu giao lưu
hàng chục trận máu lửa. mến chúc 2 bác có chuyến Nam du thoả chí phiêu bồng bàn bóng bàn bia .
Thành phần tiếp đón long trọng gồm Hà trưởng bản , Hồ Thiện Vinh , Hoàng tàu , Boll-boll ,
lão tướng Trần Trọng Châu , Gs Chiến bách khoa ,Định công an, drson , Trần Thanh Dũng , Cẩm Tú , Vân ANH , ...
Sau đó bàn bia vui vẻ tới 10h30 mới xong , mình đưa HR về hotel an toàn.
Dũng Cổ nhuế thì hẹn mai giao lưu tiếp. HR mai đi VŨNG TÀU , anh em VT giao lưu nhé .,

Hình ảnh Hangruoi tại XNDM

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Màn họp báo sôi nổi có thêm Hồ thiện Vinh và Trần thanh Dũng

url=http://www.upanh.com/dsc07132_upanh/v/4ra5bl7lbcn.htm]
[/url]

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Hôm qua tại Đầu máy Hangruoi thua 3 trận trước các cao thủ:thày Chiến BK,lão tướng Trần Trọng Châu và Mẫn boll_boll,thắng 2 thấp thủ là Hà truỏng bản và Định CA

Last edited:

socmeo

Binh Nhất
Anh Sơn nói vậy em lại lặn mất không dám đến sới thì sao? Em chỉ mong đến xem xới Đầu Máy hoành tráng, nổi tiếng SG thôi..hì..hì..

Mạnh dạn lên Dũng ơi! thấy không khí ở đó vui quá! có dịp vô SG nhất định tui cũng sẽ ghé qua thăm DrHongson mới được...

sondien

Thượng Sỹ
Drhongson dạo này tiếc vụ mất bài or nghĩ thêm các topic mới or có suy nghĩ gì đso mà thấy râu trắng hơi nhiều. Chắc do Sương gió - "Do Sướng" đây mà. Hiiiiiiiii

Drhongson

Đại Tá
Anh em Club PHÚ THỌ mời IN TIẾN THUẬN TOÀN CẦU VÀNG tới giao lưu ,
nghe có khách Hà nội vào nên chèo kéo mình và Dũng đi luôn , vậy là 4h chiều nay đi PHÚ THỌ .
Sáng mai HÀ TRƯỞNG BẢN mời Dũng tới ĐẦU MÁY giao lưu.
Chiều nay Trưởng bản kiếu vì tối qua uống nhiều quá , về nhà bị Bà trưởng bản mắng vì bia vào thì bài không thuộc.

mrthaiit

Binh Nhì
Em trình độ hợi bị yếu, muốn tới clb mình tập thêm, không biết có anh/chú/bác nào chịu tập chung không ạ?

Drhongson

Đại Tá
Em trình độ hợi bị yếu, muốn tới clb mình tập thêm, không biết có anh/chú/bác nào chịu tập chung không ạ?
Ở đấy có đủ mọi trình độ bác ạ .
Cao thủ thì có KỲ LONG , HOÀNG TÀU , ĐỨC LƯƠNG ...
lôm côm thì mình là tổng quản . hì

mrthaiit

Binh Nhì
Ở đấy có đủ mọi trình độ bác ạ .
Cao thủ thì có KỲ LONG , HOÀNG TÀU , ĐỨC LƯƠNG ...
lôm côm thì mình là tổng quản . hì

Thường mấy giờ thì clb mới sinh hoạt ạ, em làm ra 5h chiều, lúc đó ghé CLB không biết có được không?

Bình luận từ Facebook