Xới Đầu máy-Trạm khách

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay câu lạc bộ ĐẦU MÁY woánh giao lưu với câu lạc bộ SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT .
Mỗi bên 15 đấu thủ , trình từ hạng nặng tới hạng lông , woánh giao lưu tưng bừng
từ đồng đội tới đôi nam , đôi nam nữ , đôi nữ , đơn nam đơn nữ ...
đủ các kiểu có sắp xếp và tự do rủ nhau chiến đấu ...
Sau đó anh em họp báo tại nhà hàng Đầu máy , hôm nay đội Sân bay mang tới nhiều món siêu đặc sản
chuyên để đãi khách quốc tế .
Chúc 2 đội luôn duy trì và giữ mãi mối thâm tình hữu hảo bền chặt.

Drhongson

Đại Tá
Sáng nay câu lạc bộ ĐẦU MÁY woánh giao lưu với câu lạc bộ SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT .
Mỗi bên 15 đấu thủ , trình từ hạng nặng tới hạng lông , woánh giao lưu tưng bừng
từ đồng đội tới đôi nam , đôi nam nữ , đôi nữ , đơn nam đơn nữ ...
đủ các kiểu có sắp xếp và tự do rủ nhau chiến đấu ...
Sau đó anh em họp báo tại nhà hàng Đầu máy , hôm nay đội Sân bay mang tới nhiều món siêu đặc sản
chuyên để đãi khách quốc tế .
Chúc 2 đội luôn duy trì và giữ mãi mối thâm tình hữu hảo bền chặt.

Món siêu đặc sản là món gì vậy bác Sơn ( chắc là chân giò lụa hả bác).
Hôm nọ có bác Thuỷ què đường sắt ( anh ruột Tuấn sẹo) vào SG có qua sới Đầu máy giao lưu không biết các anh có thấy không mà không thấy có tin bài.

Drhongson

Đại Tá
Có món đặc sản chân giò rất dài của 5 tiếp viên hàng không Hương , Lan, Ngọc , Dung , Thảo.
Kèm theo các món ăn chơi lạc rang húng lìu , mứt hạt điều đóng hộp , nước ổi hộp , cam hộp ... chuyên để đãi khách quốc tế .
Lại thêm mấy món Dê núi Ninh thuận , Gà lá chanh Diêu trì, Heo rừng Gỉả cậ̀y , Miến dong lòng gà ...
Thôi không kể nữa các bác lại cồn cào . hì
Woánh bóng tưng bừng vui vẻ , món ăn cực ngon, bia tràn ly , chuyện trò rôm rả không muốn về ...
Không gì vui hơn.

@ Bác Spy , bác Thuỳ vào mà mình không biết , chẳng ai báo tin gì cả ,
chắc mấy ông Đường sắt hú hí giao lưu riêng với nhau.??? Tiếc thật .

Last edited by a moderator:

Drhongson

Đại Tá
Có món đặc sản chân giò rất dài của 5 tiếp viên hàng không Hương , Lan, Ngọc , Dung , Thảo.
Kèm theo các món ăn chơi lạc rang húng lìu , mứt hạt điều đóng hộp , nước ổi hộp , cam hộp ... chuyên để đãi khách quốc tế .
Lại thêm mấy món Dê núi Ninh thuận , Gà lá chanh Diêu trì, Heo rừng Gỉả cậ̀y , Miến dong lòng gà ...
Thôi không kể nữa các bác lại cồn cào . hì
Woánh bóng tưng bừng vui vẻ , món ăn cực ngon, bia tràn ly , chuyện trò rôm rả không muốn về ...
Không gì vui hơn.

@ Bác Spy , bác Thuỳ vào mà mình không biết , chẳng ai báo tin gì cả ,
chắc mấy ông Đường sắt hú hí giao lưu riêng với nhau.??? Tiếc thật .

Em đoán bác Sơn là khoái cái món chân giò lụa lắm.
Bác Thuỷ què là người trực tiếp sản xuất ra vợt đường sắt nổi danh một thời. Hiện bác vẫn là chuyên gia về các loại vợt phủi kinh dị, tiếc là các bác chưa được xem mấy cái vợt của bác ấy. Nếu em biết trước được bác ấy vào trỏng thì đã báo các bác, chỉ nghe thấy bác ấy vừa đi SG về kể lại.

Drhongson

Đại Tá
@ bác Spy ,
Mình vừa hạch hỏi Hoàng tàu , hắn nói có mời bác Thuý đến chơi ,
nhưng bác vào công việc gấp quá , phải về ngay không kịp giao lưu bác Spy ạ .
Sáng nay Hoàng tàu giới thiệu mình mới 38 tuổi nên có 1 em chân dài bắt chuyện xin số phone ,
tình hình đang có vẻ tình hình bác Spy ạ. nếu em ấy thuộc type thích trai đẹp thì em sẽ bắn qua cho bác nhé. hơhơ

Drhongson

Đại Tá
@ bác Spy ,
Mình vừa hạch hỏi Hoàng tàu , hắn nói có mời bác Thuý đến chơi ,
nhưng bác vào công việc gấp quá , phải về ngay không kịp giao lưu bác Spy ạ .
Sáng nay Hoàng tàu giới thiệu mình mới 38 tuổi nên có 1 em chân dài bắt chuyện xin số phone ,
tình hình đang có vẻ tình hình bác Spy ạ. nếu em ấy thuộc type thích trai đẹp thì em sẽ bắn qua cho bác nhé. hơhơ

Bác U50 mà lừa được em nó nghĩ là 38 quả là cao tay, chiêu này em xin bái sư học hỏi. Bác được chân dài quan tâm vậy là lộc bắt phải hưởng đó em không dám ké cẩm đâu. Tình hình xúc tiến đến đâu bác thông báo anh em mừng nhé.

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Đội Vĩnh long giao lưu tại CLBXNDM

Chiều thứ sáu vừa rồi đội bóng bàn Vĩnh long do cựu kiện tướng Nguyễn Minh Hiền dẫn dắt đã tới giao lưu tại XNDM với các cao thủ:Võ kỳ Long,Phát Lucky,Kiệt Uc,Trân bếp,Tú Uyên......

[/url

cuongphong_nitaku

Trưởng bản
Đại hội càng trái ,dao bầu ,gạch men,miếng gỗ

Năm 2011 tại xới Đầu máy đã diễn ra buổi gặp gỡ biểu diễn và giao lưu đánh bóng bàn bằng dủ thứ quái dị:càng trái ,dao bầu,gạch men,miếng gỗ,quẹt jippo,thổi bóng.Tham gia biểu diễn có Ancoi,Nhovem và xaque,rất nhiều khán giả và phóng viên có mặt đã được thưởng thức các màn trình diễn tuyệt kỹ,công phu

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Hôm nay xới Đầu máy có khách quý, là "cu" Hùng radical từ Quảng Ngãi vào. Hùng và Hiếu (Hermesqn) đã hẹn nhau ra D3, nhưng sau đó do chú NTBB và bác Hà Trưởng bản rủ rê nên "chúng" cancel D3 (dành cho ngày mai) và đến Đầu máy giao lưu. Trận mở màn là NTBB vs Radical. NTBB đánh đồng banh với radical và cố gắng lắm mới thua 2-3, hihi ! Tiếc quá, séc cuối gỡ đến 8-10 mà cuối cùng đành... về nhì. Sau đó radical tiếp chiêu bác Hà trưởng bản 2 tăng, 1 thắng 1 thua, rồi radical gặp tiếp nucuoibietly và chỉ chịu thua ở séc 5.

Giao lưu bàn tròn rất vui, có cả các bác cao niên của nhóm bác Sousou, Hoàng tàu cùng cụ thân sinh vào chăm cháu nội mới sinh, rồi một lúc thì có cả đ/c Cường anti vác theo chai rượu "chống sạt lở tình yêu" dài như cái gậy đánh bóng chày đến tham gia. Cả bia cả rượu nạp quá trời, phê đến tận bây giờ.
Bác Hà và radical có chụp ảnh, chắc chắn sẽ có hình cho bà con xem

Radical

Moderator
Pà kon chú ý quan sát dưới chân bàn gần chỗ anh Cường Anti đứng có cái chai rất cao, bên trong đựng một thứ nước cay cay nhưng mà rất thơm. hi..hi....!

anzippo

Đại Tá
Chưa đầy 2 tháng nữa là tròn 1 năm kể từ khi an còi lần đầu tiên đến. XNDM . Chắc chắn. An còi sẽ tổ chức thôi nôi tại. Đây. Hy vọng AE. XNDM. Tiếp đón .

kybinh

Binh Nhì
http://www.upanh.com/dsc04947_upanh/v/4rgd7xfgawp.htm]
[/url] [/QUOTE]

Mượn hình ảnh của chủ sới Hoàng Tàu để chức mừng chú Hoàng đã có công chúa thứ II.

Drhongson

Đại Tá
Chiều nay đang uống cafe thì Nghĩa Bụm rủ vô Đầu Máy xem mấy cao thủ chiến đấu ,
tình cờ vậy mà mình lại được xem mấy trận đỉnh cao của Tùng Vt-Nghĩa Bụm ,
Phú sóc -Đạo ma (cựu tuyển Hải dương ),
Nghĩa bụm - Long phi lê , Nghĩa Bụm - Hàn Đức Lương,
Long Phi lê _ Lương ,
Lương - Duyên vtau, Huy -Duyên vtau,
Phú sóc - Tùng Vũng tàu ,
Triết gai - Phú sóc ,
Triết gai -Lương.
Lâu lâu được xem mấy pha bóng đỉnh cao , sướng mắt .
Kỳ này Lương và Tùng có vẻ lên tay nhất , xuất ra nhiều chiêu sát thủ .
Phú sóc , Nghĩa bụm , Long phi lê , Tùng vt vẫn đang có đẳng cấp cao .
Đạo ma có lối đánh mạnh mẽ và có nhiều kinh nghiệm
Hôm nay là ngày sinh nhật của Triết gai , Triết đãi toàn tập ,
sau đó về Hoàng Hoa Thám Triết lại đãi tiếp tập 2 khi nhường Thông gai 0-3
trong 1 thế trận 1 chiều , có lẽ Triết thua jơ Thông ,
Thông có nhiều sát chiêu , giao bóng mổ xoáy , có cú bạt cháy bàn , mặt gai cũng độc ...
trong khi Triết chỉ cắt và cắt , khi nóng lòng tấn công thì hiệu suất không cao .
2 set đầu 6-11.
set 3 Thông dẫn 1lèo 8-2 .Triết gỡ 8-8 , rồi dẫn trước 10-9 . nhưng Thông thắng 13-11.
Chia buồn với Triết gai . hic

Bình luận từ Facebook