Video có BLV trận CK Cup báo HNM lần 4-2015

Slashrose

Trung Uý
Phải cho ô anh gia nhập hội 3Đ mới phải chơ .
Khi lợi thế mọi thứ có trong tay , nhất là đối thủ mất tinh thần hưng phấn , nếu người bt phải đưa bóng vào cuộc càng nhanh càng tốt để kết thúc trận đấu .
Chỉ có dân 2Đ 3Đ mới đủng đỉnh , nhởn nhơ và có ý nương tay . Rất nhiều trường hợp bị lội ngược dòng 1 cách không thể tin nổi rồi .
Một điều tối thiểu nhất trong TT mà ô anh kg hiểu thì ô A hơi bị nhiều Đ rồi đấy :D:D:D
Fair play trong TT là Trung thực + Thi đấu hết mình + Thắng không kiêu + Bại không nản
Dân có tý Đ sẽ hiểu Fair play là ; Sory khi bóng chạm mép bàn , leo lưới , cho điểm , nhường điểm khi gặp người thân quen , đối thủ yếu ... :p:p:p
Bác có hiểu là anh em đang bàn đến cái tỷ số 10-0 ko ạ? Hay bác chấp em 10 quả độ cỡ nào em cũng chơi, em muốn được tỏ tưởng cái khả năng lội ngược dòng trong trường hợp đó. Đến các HLV của em ngày xưa toàn người nổi danh cũng chẳng ai nghĩ như bác luôn ạ. Bác ko cần giải thích thế nào là fair play đâu, ai cũng rõ, nhưng anh em còn cần hướng tới cái sự văn minh cơ ạ. Chúc bác sớm văn minh từ cả trong suy nghĩ. Ko phải bác bỏ qua.

ThanhLD

Trung Sỹ
Giống trường hợp Ma Long và Ob chop Đức 2012 . ML dẫn 10-0 và được giao bóng . ML giơ tay ra hiệu và phát rúc lưới và tỷ số 11-2
Trong giao lưu thì đc còn trong thi đấu thì quá mạo hiểm , khi đang có lợi thế bắt buộc phải đưa bóng vào cuộc càng nhanh
càng tốt . Nếu đối thủ câu giờ để làm giảm hưng phấn , lau mồ hôi , uống nước ... không nên bức xúc . Cởi áo mình đưa cho họ lau , đưa nước cho họ uống và :D:D:D .
Trừ trường hợp quá chênh lệch về trình độ , còn không thì ĐÁNH RẮN PHẢI ĐÁNH DẬP ĐẦU . Trong TT không biết nên dùng từ gì cho hợp lý ? AE cho ý kiến
My idol, kkkk noi the nay cho don gian, ra giai bac bi gac 10 0, doi thu tha luon cho bac len 10 10, bac thu an sec do xem, dam bao bac thanh de tai nong hoi lun. Day la luat bat thanh van trong bb roi. Sr moi nguoi em dung dt ko danh co dau dc

o3ma

Đại Tá
Khi lợi thế mọi thứ có trong tay , nhất là đối thủ mất tinh thần hưng phấn , nếu người bt phải đưa bóng vào cuộc càng nhanh càng tốt để kết thúc trận đấu .
Chỉ có dân 2Đ 3Đ mới đủng đỉnh , nhởn nhơ và có ý nương tay . Rất nhiều trường hợp bị lội ngược dòng 1 cách không thể tin nổi rồi .
Một điều tối thiểu nhất trong TT mà ô anh kg hiểu thì ô A hơi bị nhiều Đ rồi đấy :D:D:D
Fair play trong TT là Trung thực + Thi đấu hết mình + Thắng không kiêu + Bại không nản
Dân có tý Đ sẽ hiểu Fair play là ; Sory khi bóng chạm mép bàn , leo lưới , cho điểm , nhường điểm khi gặp người thân quen , đối thủ yếu ... :p:p:p
Khi mình bị đối thủ dẫn 10 - 0 họ thả cho mình 1, 2 quả cho đỡ nhục mà mình ko hiểu và tự kết thúc bằng cách "tự vẫn" lại "hùng hục" đáp trả thì như @lamtq nói đó: chỉ có loại "óc bã đậu" mới làm chuyện đó e ạ.

Last edited:

ThanhLD

Trung Sỹ
trinh em moi C coi nhung ra thi dau cung biet 10 0 la hem co dc an, bi gac 10 0 ben kia se tha 1 qua xong minh tha lai 1 qua la 11 1, don gian do la quy tac roi, ai thich thi cu lam nguoc lai di, chac chan la nhan du gach de xay nha kkkk. Sr moi nguoi em dung dt nen hem co dau

linhdt178

Trung Sỹ
Video trận đấu giữa Tuấn NĐ gặp Hưng mời ae xem luôn cả trận Sơn lợn đánh với Khánh (nếu ko nhầm vì vdv này mình ko biết :oops:) ở bàn bên cạnh

Séc 1:
Séc 2:
Séc 3:
Séc 4:

Last edited:

vinhlocht

Đại Uý
Dân có tý Đ sẽ hiểu Fair play là ; Sory khi bóng chạm mép bàn , leo lưới cho điểm , nhường điểm khi gặp người thân quen , đối thủ yếu ... :p:p:p
làm thằng đàn ông và cao hơn nữa là làm con người sống trong cuộc đời này thì hãy sống sao cho đoàng hoàng. sống sao cho cao thượng ( cao thượng là một trong những tôn chỉ của thể thao đó bạn à ) những ai đi ngược lại những điều tốt đẹp đó thì chắc mọi người cũng biết những điều gì sẽ sẩy ra

linhdt178

Trung Sỹ
Video 2 trận đấu cùng giờ giữa Phú sóc gặp Việt HY và bàn bên cạnh là Sơn lợn với Sơn con

Séc 1: Có 1 pha bóng kéo dài hơn 1 phút với hơn 30 lần chạm bóng ...HAY!
Séc 2:

Séc 3:

Séc 4:

Last edited:

linhdt178

Trung Sỹ
Video trận chung kết đơn nam hạng A giữa Đặng Trần Phú(AA Express-Unical) gặp Đỗ Tuấn Sơn(Cty KDNS Hải Dương) tranh Cup báo Hà Nội Mới lần 4 năm 2015
Séc 1:

Séc 2:

Séc 3:

Séc 4:

Last edited:

LamITO

Trung Uý
Xin lỗi chứ, bác nào mang cái tư tưởng 10-0 rồi vẫn phải sống chết đập người ta cho đủ 11-0 thì về mà chơi với vợ, kê bàn mà phang với máy!
Đừng bao giờ nói chuyện văn hóa bóng bàn với em và cũng đừng bao giờ hẹn em giao lưu, hay bảo sắp xếp gặp gỡ, ... (dù em đánh rất cùi) . Em sẽ thấy nhục lắm, nếu cái tính đó của các bác phát ra khi em là người giới thiệu!
MK, có mỗi cái gần như mặc định là sec mà tới 10-0 thì coi như kết thúc mà không hiểu nổi thì chỉ có thành phần sống ở giữa phố cướp, chợ giật. Mà kể cả có là cướp, nếu có hội với nhau nó cũng phải có tý luật hành xử cho ra đàn ông!
Tư tưởng đúng là sh*t, tính toán chỉ sợ thiệt với thua về phần mình! Đàn bà hơn cả bà bán rau, bán cá ở ngoài chợ! Mấy bà đó lâu lâu còn biết thêm cho người ta trái chanh, quả ớt!
Quá hay cho cmt của bác, chuẩn ko thể chỉnh :p

Bình luận từ Facebook