Video có BLV trận CK Cup báo HNM lần 4-2015

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
10-0 thì còn gỡ gì nữa, fair play để ng ta còn khen, chứ đanh 11-0 người ta chửi thì có :D
He he Nock ao C1 gần hết hiệp 2 . AC Milan đang dẫn Livepun 3-0 , các cầu thủ vừa đá vừa diễn , đi cước , giật gót Live điên lên và nó ăn lại 3 - 4 . Thậm chí có những cơ hội 99% để nâng tỷ số nhưng lại ham diễn

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Mình có ngạc nhiên gì đâu nhỉ? Chỉ nói trong sec mà?
Còn như ý kiến bác Sơn Can Lộc kia, là 10-0 mà nhả như Ma Long thì ... mình cho rằng không lo, chỉ có loại kém văn hóa thì mới thế. Chỉ là trong 1 séc bạn nhé!
Thì ra nick chủ topic là ông Sơn Can Lộc nổi tiếng bị band nick đó à bác? He he

o3ma

Đại Tá
He he Nock ao C1 gần hết hiệp 2 . AC Milan đang dẫn Livepun 3-0 , các cầu thủ vừa đá vừa diễn , đi cước , giật gót Live điên lên và nó ăn lại 3 - 4 . Thậm chí có những cơ hội 99% để nâng tỷ số nhưng lại ham diễn
So sánh 2 vấn đề này thì lại là khập khiễng. 1 môn là cá nhân, 1 môn là đồng đội. Bóng đá 10 người đá hay nhưng 1 thằng phá (hoặc do tai nạn) thì đi ngay còn bb 10-0 mà thả 1-2 quả đối thủ ăn lại sec đấy thì nên cho họ đặc cách nhận huy chương luôn. Rất xứng đáng.

lamtq

Đại Tá
So sánh 2 vấn đề này thì lại là khập khiễng. 1 môn là cá nhân, 1 môn là đồng đội. Bóng đá 10 người đá hay nhưng 1 thằng phá (hoặc do tai nạn) thì đi ngay còn bb 10-0 mà thả 1-2 quả đối thủ ăn lại sec đấy thì nên cho họ đặc cách nhận huy chương luôn. Rất xứng đáng.
biết chơi bóng bàn hoặc VđV nó thua 10-0 đc thả lại 1 quả thì thằng thua quả sau nó cũng tự sát để thua luôn séc đó hoặc cùng lắm thì nâng bóng lên cho người dẫn đập biểu diễn chơi rồi cũng thua.
chứ bị dẫn 10-0 đc thả 1 quả rồi còn cố đánh thì chỉ có loại óc bã đậu, or dở người gia truyền. Với loại đó thì cho nó về nhà chơi với vợ bác ơi!

o3ma

Đại Tá
biết chơi bóng bàn hoặc VđV nó thua 10-0 đc thả lại 1 quả thì thằng thua quả sau nó cũng tự sát để thua luôn séc đó hoặc cùng lắm thì nâng bóng lên cho người dẫn đập biểu diễn chơi rồi cũng thua.
chứ bị dẫn 10-0 đc thả 1 quả rồi còn cố đánh thì chỉ có loại óc bã đậu, or dở người gia truyền. Với loại đó thì cho nó về nhà chơi với vợ bác ơi!
Ah, tại có 1 "cao thủ" nói thế và đưa so sánh sang bóng đá nên tớ comment vậy. Bái phục cao thủ đó.

ngtrantoan

Đại Tá
thắng 10-0 mà để thua ngược lại, nếu là e, e đập vợt nghĩ chơi bb luôn :D:D:D. Đang nói trong 1 sét, còn nếu thắng 3 sét đầu 3-0 mà thua ngược 3-4 k thành vấn đề gì

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Haiz nói chuyện với các thánh khó quá , khi đà hưng phấn đang lên cố gắng giải quyết dưt điểm đi , 10-0 biết là họ kg gỡ đc séc đó nhưng mình nương tay là tiếp thêm sức mạnh , hưng phấn cho đối thủ những séc sau , haiz có đưa ra 100 ví dụ nữa các thánh cũng đếch hiểu . Thôi bỏ qua vụ này t đ đ :D:D:D

Slashrose

Trung Uý
Haiz nói chuyện với các thánh khó quá , khi đà hưng phấn đang lên cố gắng giải quyết dưt điểm đi , 10-0 biết là họ kg gỡ đc séc đó nhưng mình nương tay là tiếp thêm sức mạnh , hưng phấn cho đối thủ những séc sau , haiz có đưa ra 100 ví dụ nữa các thánh cũng đếch hiểu . Thôi bỏ qua vụ này t đ đ :D:D:D
Công nhận em cũng đếch hiểu cách nghĩ của bác. Chắc tại em trình gà quá. Thiển ý của em thì nhường 1 quả chẳng tiếp thêm sức mạnh gì, chỉ là fair play 1 chút xíu. Như mấy tay châu Âu, họ ăn điểm từ những quả đánh bình thường, ko cạo bàn, leo lưới mà chỉ là 1 pha bóng khó, họ còn giơ tay sorry nhau. Một chút fair play chẳng ảnh hưởng gì tiêu cực cho trận đấu cả:rolleyes:

vinhlocht

Đại Uý
theo em cách tốt nhất là xin bác đừng vào topic của người khác để bình luận, đánh giá hay đưa ra nhận định nữa . bác nói khó nghe bỏ mẹ ( bất mãn và đầy tính khiêu khích)

AndroCS7

Đại Tá
Tôi chẳng mấy khi mất tgian vào những tranh luận kiểu ntn nhưng thấy bác nói ngứa quá ko nhịn đc phải nhảy vào. Đồng ý là bác bức xúc chuyện trọng tài, chuyện giao bóng sai luật, tôi cũng vậy. Nhưng ko phải cái kiểu topic nào cũng nhảy vào la liếm, khơi gợi, kích động người khác rồi tỏ vẻ bố đời như vậy. Tôi thấy rất nhiều topic mọi người đang nói chuyện vui vẻ là bác lại nhảy vào phá đám. Có mỗi điều đơn giản là khi dẫn đối thủ 10-0 thì luật bất thành văn, như là 1 nét văn hóa trong bb là tự đánh hỏng 1, 2 quả để giữ thể diện cho đối thủ mà bác cũng cố tình ko chịu hiểu thì tôi cũng đ thể hiểu bác nghĩ gì. Khi 1 người có suy nghĩ và cách hành xử khác phần lớn những người còn lại thì 1 là đó là thiên tài 2 là bị điên. Để mọi người tự đánh giá bác xem ntn :)))

HUNGTRINHHB

Đại Uý
Tôi chẳng mấy khi mất tgian vào những tranh luận kiểu ntn nhưng thấy bác nói ngứa quá ko nhịn đc phải nhảy vào. Đồng ý là bác bức xúc chuyện trọng tài, chuyện giao bóng sai luật, tôi cũng vậy. Nhưng ko phải cái kiểu topic nào cũng nhảy vào la liếm, khơi gợi, kích động người khác rồi tỏ vẻ bố đời như vậy. Tôi thấy rất nhiều topic mọi người đang nói chuyện vui vẻ là bác lại nhảy vào phá đám. Có mỗi điều đơn giản là khi dẫn đối thủ 10-0 thì luật bất thành văn, như là 1 nét văn hóa trong bb là tự đánh hỏng 1, 2 quả để giữ thể diện cho đối thủ mà bác cũng cố tình ko chịu hiểu thì tôi cũng đ thể hiểu bác nghĩ gì. Khi 1 người có suy nghĩ và cách hành xử khác phần lớn những người còn lại thì 1 là đó là thiên tài 2 là bị điên. Để mọi người tự đánh giá bác xem ntn :)))
khả năng 99% là 2.....bị điên

linhdt178

Trung Sỹ
Thì ra nick chủ topic là ông Sơn Can Lộc nổi tiếng bị band nick đó à bác? He he
Các pác biết clb Dược Minh Hải ko ạ, chủ topic này là thành viên clb DMH, clb này ae đã đổi tên lại là Clb CS CHÙA LÁNG
Vì hâm mộ bb nên mình quay và up lên cho ae nào ko đến xem trực tiếp được thì xem video này, do quay bằng đt nên chỉ đc vậy thôi, vui là chính mà
Kính mời ae qua Clb CS Chùa Láng chơi và giao lưu nhé

Bình luận từ Facebook