Video có BLV trận CK Cup báo HNM lần 4-2015

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Vậy đây là chú Dũng Dunga ạ?? Lâu nay cũng muốn qua chơi mà ko biết Dược Minh Hải còn hoạt động ko ạ? Giờ giấc vẫn thế đúng ko chú?

Các pác biết clb Dược Minh Hải ko ạ, chủ topic này là thành viên clb DMH, clb này ae đã đổi tên lại là Clb CS CHÙA LÁNG
Vì hâm mộ bb nên mình quay và up lên cho ae nào ko đến xem trực tiếp được thì xem video này, do quay bằng đt nên chỉ đc vậy thôi, vui là chính mà
Kính mời ae qua Clb CS Chùa Láng chơi và giao lưu nhé

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Giờ giấc sinh hoạt clb CS CHÙA LÁNG hàng ngày từ 17h đến cạn pin thì nghỉ. Cuối tuần, CN thích oánh sớm bất kể khi nào
Bác cho cái bản đồ Gmap lên đây để anh em còn biết đường chứ VỪA ĐI VỪA HỎI dễ lại phải làm diễn viên phim VỪA ĐI VỪA KHÓC lắm bác ạ

Đường xá Hà Nội gần đây hiểm ác hơn rừng rú, lâu lâu không update lại là kiểu gì cũng bị công an phạt hoặc là tự hỏi MÌNH ƠI TA ĐI ĐÂU THẾ :(

linhdt178

Trung Sỹ
Bác cho cái bản đồ Gmap lên đây để anh em còn biết đường chứ VỪA ĐI VỪA HỎI dễ lại phải làm diễn viên phim VỪA ĐI VỪA KHÓC lắm bác ạ

Đường xá Hà Nội gần đây hiểm ác hơn rừng rú, lâu lâu không update lại là kiểu gì cũng bị công an phạt hoặc là tự hỏi MÌNH ƠI TA ĐI ĐÂU THẾ :(
Ha..ha.. zui tính quá bác ợ, bác cứ qua Phố Chùa Láng - một đầu đường Nguyến Chí Thanh, chỗ tòa nhà VINCOM đi vào và một đầu Đường Láng đi vào- bác cứ hỏi đến đúng Chùa Láng thì tới. Clb nằm trong nhà thể chất trường THCS Láng Thượng đối diện cổng ngôi Chùa này bác nhá

kimtuan2312

Thượng Sỹ

linhdt178

Trung Sỹ
Chủ nhiệm Clb CS Chùa Láng đương nhiệm là anh Dũng "trắng" nhé, mình thường gọi là "ĐĨ" vì bóng a Dũng hay phe phẩy uốn éo :D:D:D
Vâng, bác này chỉ đạo mồm cho ae nếu ae nào đi xem thi đấu giải này thì quay 2 tý về cho ae cóp cóp1 tý, mình còn 3 trận bán kết (x2) và 3 trận Ck đồng đội sẽ up cho ae xem sau

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ha..ha.. zui tính quá bác ợ, bác cứ qua Phố Chùa Láng - một đầu đường Nguyến Chí Thanh, chỗ tòa nhà VINCOM đi vào và một đầu Đường Láng đi vào- bác cứ hỏi đến đúng Chùa Láng thì tới. Clb nằm trong nhà thể chất trường THCS Láng Thượng đối diện cổng ngôi Chùa này bác nhá
Em bơi lội ở đường này 5 năm trời mà bác, thời em học ĐHNT thì đường này vẫn còn là rốn nước Hà Nội.

Bác nói thế thì em biết rồi. Thank bác cho cái hình chỉ đường cho mọi người

Slashrose

Trung Uý
Ngoại thương còn là cái rốn gái xinh nữa bác ợ...
Các bác nói thế nào, thời em học, toàn đứa xấu, thế mà hồi thi vào cứ mơ tưởng là ... Đã xấu lại còn kiêu, còn õng ẹo, đâm ra em ghét, chả chơi với đứa nào, toàn chơi với bọn học cùng cấp 3 cũ
Anh Trạng Cá nói chuẩn đấy ạ. Em cũng chui vào cái rốn đó và hiểu bên trong nó như nào:oops: Đi cách đó 100m sang trường Quan hệ chất lượng hơn nhiều. Như kiểu tem đồng í ạ:oops:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Anh Trạng Cá nói chuẩn đấy ạ. Em cũng chui vào cái rốn đó và hiểu bên trong nó như nào:oops: Đi cách đó 100m sang trường Quan hệ chất lượng hơn nhiều. Như kiểu tem đồng í ạ:oops:
Chỉ được cái nói chuẩn, mấy em Quan hệ giọng em nào cũng ngọt như mía, toàn dây dây, còn dân Ngoại thương chỉ được cái nhà giàu thôi, nhưng mấy em Quan hệ giàu cũng chả kém, mà chơi thì ... HƠN TÍ

ga_cong_nghiep

Binh Nhất
Công nhận em cũng đếch hiểu cách nghĩ của bác. Chắc tại em trình gà quá. Thiển ý của em thì nhường 1 quả chẳng tiếp thêm sức mạnh gì, chỉ là fair play 1 chút xíu. Như mấy tay châu Âu, họ ăn điểm từ những quả đánh bình thường, ko cạo bàn, leo lưới mà chỉ là 1 pha bóng khó, họ còn giơ tay sorry nhau. Một chút fair play chẳng ảnh hưởng gì tiêu cực cho trận đấu cả:rolleyes:
Haiz nói chuyện với các thánh khó quá , khi đà hưng phấn đang lên cố gắng giải quyết dưt điểm đi , 10-0 biết là họ kg gỡ đc séc đó nhưng mình nương tay là tiếp thêm sức mạnh , hưng phấn cho đối thủ những séc sau , haiz có đưa ra 100 ví dụ nữa các thánh cũng đếch hiểu . Thôi bỏ qua vụ này t đ đ :D:D:D
Bác ko xem các giải lớn ah? Họ thi đấu với tinh thần thượng võ, khi bị dẫn 10-0 mà bên cầm giao bóng ( đang dẫn 10 ) cố ý giao bóng lỗi ( nghĩa là cho đối thủ 1 đ ) thì pha bóng ngay sau đó họ cũng tự đánh hỏng hoặc là đánh biểu diễn. Đó là Fair Play. Còn muốn thắng ngược lại nên dùng sức cho Sec sau Bác ạ.

iso9000

Thượng Tá
Tôi chẳng mấy khi mất tgian vào những tranh luận kiểu ntn nhưng thấy bác nói ngứa quá ko nhịn đc phải nhảy vào. Đồng ý là bác bức xúc chuyện trọng tài, chuyện giao bóng sai luật, tôi cũng vậy. Nhưng ko phải cái kiểu topic nào cũng nhảy vào la liếm, khơi gợi, kích động người khác rồi tỏ vẻ bố đời như vậy. Tôi thấy rất nhiều topic mọi người đang nói chuyện vui vẻ là bác lại nhảy vào phá đám. Có mỗi điều đơn giản là khi dẫn đối thủ 10-0 thì luật bất thành văn, như là 1 nét văn hóa trong bb là tự đánh hỏng 1, 2 quả để giữ thể diện cho đối thủ mà bác cũng cố tình ko chịu hiểu thì tôi cũng đ thể hiểu bác nghĩ gì. Khi 1 người có suy nghĩ và cách hành xử khác phần lớn những người còn lại thì 1 là đó là thiên tài 2 là bị điên. Để mọi người tự đánh giá bác xem ntn :)))
Chuẩn CMNR

tancong@

Binh Nhì
làm phiếu nữa ...... 99% không bình thường
Phải cho ô anh gia nhập hội 3Đ mới phải chơ .
Khi lợi thế mọi thứ có trong tay , nhất là đối thủ mất tinh thần hưng phấn , nếu người bt phải đưa bóng vào cuộc càng nhanh càng tốt để kết thúc trận đấu .
Chỉ có dân 2Đ 3Đ mới đủng đỉnh , nhởn nhơ và có ý nương tay . Rất nhiều trường hợp bị lội ngược dòng 1 cách không thể tin nổi rồi .
Một điều tối thiểu nhất trong TT mà ô anh kg hiểu thì ô A hơi bị nhiều Đ rồi đấy :D:D:D
Fair play trong TT là Trung thực + Thi đấu hết mình + Thắng không kiêu + Bại không nản
Dân có tý Đ sẽ hiểu Fair play là ; Sory khi bóng chạm mép bàn , leo lưới , cho điểm , nhường điểm khi gặp người thân quen , đối thủ yếu ... :p:p:p

Last edited:

Trainee

Đại Tá
Xin lỗi chứ, bác nào mang cái tư tưởng 10-0 rồi vẫn phải sống chết đập người ta cho đủ 11-0 thì về mà chơi với vợ, kê bàn mà phang với máy!
Đừng bao giờ nói chuyện văn hóa bóng bàn với em và cũng đừng bao giờ hẹn em giao lưu, hay bảo sắp xếp gặp gỡ, ... (dù em đánh rất cùi) . Em sẽ thấy nhục lắm, nếu cái tính đó của các bác phát ra khi em là người giới thiệu!
MK, có mỗi cái gần như mặc định là sec mà tới 10-0 thì coi như kết thúc mà không hiểu nổi thì chỉ có thành phần sống ở giữa phố cướp, chợ giật. Mà kể cả có là cướp, nếu có hội với nhau nó cũng phải có tý luật hành xử cho ra đàn ông!
Tư tưởng đúng là sh*t, tính toán chỉ sợ thiệt với thua về phần mình! Đàn bà hơn cả bà bán rau, bán cá ở ngoài chợ! Mấy bà đó lâu lâu còn biết thêm cho người ta trái chanh, quả ớt!

Bình luận từ Facebook