Video có BLV trận CK Cup báo HNM lần 4-2015

LamITO

Trung Uý
Haiz nói chuyện với các thánh khó quá , khi đà hưng phấn đang lên cố gắng giải quyết dưt điểm đi , 10-0 biết là họ kg gỡ đc séc đó nhưng mình nương tay là tiếp thêm sức mạnh , hưng phấn cho đối thủ những séc sau , haiz có đưa ra 100 ví dụ nữa các thánh cũng đếch hiểu . Thôi bỏ qua vụ này t đ đ :D:D:D
100 ví dụ của bác chắc ko bằng 1 ví dụ cụ thể của em dưới đây chứ?. Kính mời bác xem ở phút 4:46 (Trận đấu giữa Ovtcharov vs Fan Zhendong - Chung kết Đức mở rộng 2013) khi Ovtcharov bị dẫn 0-10 và cầm giao bóng thì có thể thấy rõ FZD "tặng" 1 điểm, và ngay sau đó Ovtcharov tự giao bóng hỏng và kết thúc set 1-11. Bác nên làm HLV thay lão Liu và lúc FZD dẫn 10-0 thì nên gọi Time out và rằng" khi đà hưng phấn đang lên cố gắng giải quyết dưt điểm đi , 10-0 biết là họ kg gỡ đc séc đó nhưng mình nương tay là tiếp thêm sức mạnh , hưng phấn cho đối thủ những séc sau-trích nguyên văn lời của bác" :cool:

linhdt178

Trung Sỹ
100 ví dụ của bác chắc ko bằng 1 ví dụ cụ thể của em dưới đây chứ?. Kính mời bác xem ở phút 4:46 (Trận đấu giữa Ovtcharov vs Fan Zhendong - Chung kết Đức mở rộng 2013) khi Ovtcharov bị dẫn 0-10 và cầm giao bóng thì có thể thấy rõ FZD "tặng" 1 điểm, và ngay sau đó Ovtcharov tự giao bóng hỏng và kết thúc set 1-11. Bác nên làm HLV thay lão Liu và lúc FZD dẫn 10-0 thì nên gọi Time out và rằng" khi đà hưng phấn đang lên cố gắng giải quyết dưt điểm đi , 10-0 biết là họ kg gỡ đc séc đó nhưng mình nương tay là tiếp thêm sức mạnh , hưng phấn cho đối thủ những séc sau-trích nguyên văn lời của bác" :cool:

Tại giải này, ngoài trận đấu đầu tiên ở vòng loại giữa Phú Sóc và Sơn lợn khi Sơn đang dẫn trước Phú 10-0 và Sơn đã tự đánh hỏng 2 - hành động FAIRPLAY này đã được nhà thi đấu vỗ tay nhiệt tình.
Ngày thi đấu thứ 2, tại bàn số 7 trận đấu giữa Đào Duy Hoàng gặp Sơn con mình cũng theo dõi khi Hoàng dẫn 10-0 thì cũng đỡ giao bóng hỏng, bóng vừa chạm vợt thì Hoàng đã ép vợt xuống bàn bóng nằm luôn dưới vợt của Hoàng. Khi đó cả 2 trọng tài cũng không quyết định cứ tưởng Hoàng chặn bóng để Sơn con giao bóng lại nhưng Hoàng đã báo là Sơn đã ăn điểm và 10-1, sau quả đó thì Hoàng còn đánh hỏng thêm 1 quả nữa...rất FAIRPLAY!!!! và khán giả cũng vỗ tay ủng hộ hành động đẹp này.

linhdt178

Trung Sỹ
Mời ae xem video có bình luận viên trận chung kết đơn nam chuyên nghiệp Cup báo Hà Nội Mới lần thứ 4-2015 giữa Lê Tiến Đạt (đội Ba Đình) gặp Nguyễn Anh Tú (đội Hà Nội)
Séc 1:
Séc 2 :
Séc 3:
Séc 4:

Last edited:

HUNGTRINHHB

Đại Uý
giải thích chứng minh làm gì cho mệt hả bạn

chu kim thanh

Trung Uý
VĐV có văn hóa, lịch sự tối thiểu thì khi bị dẫn 10-0, người ta nhả 1 quả là phải tự hiểu. Cái đó là luật bất thành văn, 10-0 coi như là séc đấu kết thúc. Còn thằng bọ nào thấy ai thả 10-1 mà cố vùng lên thì cho nó sống với bọ, chứ ai thèm chơi đúng không nhỉ?! :)
e nhớ có trận MA LONG - XU Xin ( chung kết gì đấy ) tỷ số đang là 2-10 , sec 7 .( 6 sec đầu 3-3 ) Mã Long với Xu Xin Đánh quả đổi bàn biểu diễn .. Mã Long ăn quả đó xong vẫn giơ tay ăn mừng ..Qả sau CÓ vẻ MÃ Long tự giật trái hỏng .. Trận đấu kết thúc ..
NÓ là văn hóa bóng bàn :) bác hầy

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mệt quá, trên này hiện tại xuất hiện rất nhiều hiện tượng trùng lặp, mất công mọi người tranh luận, đó là ÔNG NÓI GÀ BÀ NÓI VỊT

Khi quan niệm về cái đẹp khác nhau, các bác cứ chứng minh là THẾ NÀO LÀ ĐẸP LÀM GÌ Ạ.

Với một số bác, THẰNG LÀ ĐẸP, và ĐẸP LÀ THẮNG, đủ 2 chiều luôn
Với một số bác, ĐẸP CHƯA CHẮC ĐÃ THẮNG, THẮNG CHƯA CHẮC ĐÃ ĐẸP, đủ 2 chiều luôn

Vậy sao cứ bắt 2 bên phủ nhận nhau làm gì, TIÊN ĐỀ LÀ LUẬN ĐỀ KHÔNG THỂ THAY ĐỔI ĐƯỢC, trong toán học là 1 + 1 = 2, không ai chứng mình được ;), trong cuộc sống thì

Rượu bia mà gặp mực khô
Đừng dại mà cứ zô zô làm gì
Tay đút miệng uống tì tì
Zô xong thì có ... còn chi ... đút vào:D:D:D:D

linhdt178

Trung Sỹ
Up Video 2 trận bán kết đơn nam chuyên nghiệp Cúp báo Hà Nội Mới lần 4-2015 cho ae

Séc 1: Chung(NSHD) - Đạt (Ba Đình) và Duy Hoàng(Tài Sport) - Ng.A Tú (Hà Nội)

Séc 2 +3: Chung(NSHD) - Đạt (Ba Đình) và Duy Hoàng(Tài Sport) - Ng.A Tú (Hà Nội)

Séc 4: Chung(NSHD) - Đạt (Ba Đình) và Duy Hoàng(Tài Sport) - Ng.A Tú (Hà Nội)

Séc 5: Duy Hoàng(Tài Sport) - Ng.A Tú (Hà Nội)

Séc 6: Duy Hoàng(Tài Sport) - Ng.A Tú (Hà Nội)

Séc 7: Duy Hoàng(Tài Sport) - Ng.A Tú (Hà Nội)
https://www.youtube.com/watch?v=7Pn6A47L_D4

Last edited:

Bình luận từ Facebook