Video có BLV trận CK Cup báo HNM lần 4-2015

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
B

Bác lại bắt đầu rồi, mong bác để chủ đề này yên cho anh em theo dõi diễn biến giải
Chém cho vui mà . Mà AE cũng nên tập thói quen cái gì không biết thì phải hỏi chơ :D:D:D , xem phải bình luận , tìm hiểu để học hỏi nữa mà . Quyết kg làm động chạm đến cá nhân ai nữa là đc :p:D:p:D
Bác biết giải thích cho mọi người cái ? Mà thấy rất lạ nha , có 2 TT hẳn hoi trận nào cũng thế chỉ có điều . TTC không giống các giải QT và Dân quê khác :D:D:D . Đứng xa hoăc sau lưng TT điểm

Last edited:

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Đối của Tuấn Nam Định là THIỀU CÔNG, biệt hiệu CÔNG MẮM, hay gà bài với Đăng Ngựa trong giải VICTAS tại sới Trảm Phong Quán, vô địch B, vừa đánh giải Thanh Hóa cùng @Dũng Cửu

Tuấn Nam Định dạo này chảy quá, vì theo em cảm nhận, Thiều Công tầm A trung thôi, giật FH cực mạnh, đều, nhưng BH chưa tốt. Thủ kém

Bàn bên kia thấy bác Lâm gai đánh khá nhàn, không biết kết quả ra sao, vì đối của Lâm Gai là bạn đã đánh giải VICTAS, chỉ được B trung thôi, vì còn thua nhiều B lắm

Last edited:

bynzyn

Thượng Tá
Chém cho vui mà . Mà AE cũng nên tập thói quen cái gì không biết thì phải hỏi chơ :D:D:D , xem phải bình luận , tìm hiểu để học hỏi nữa mà . Quyết kg làm động chạm đến cá nhân ai nữa là đc :p:D:p:D
Bác biết giải thích cho mọi người cái ? Mà thấy rất lạ nha , có 2 TT hẳn hoi trận nào cũng thế chỉ có điều . TTC không giống các giải QT và Dân quê khác :D:D:D . Đứng xa hoăc sau lưng TT điểm
Mắt ông này sao ấy nhỉ có hẳn 2 TT cơ à, tôi chỉ thấy có 2 ghế TT thôi, mắt vậy mà nhìn ra lỗi giao bóng của vdv kể cũng tài

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Thêm video trận vòng bảng Thắng Đen & Đức (tay trái) T&T
Tỉ số 3-1 cho Đức.

Anh em trình gà bóng bàn trình A chém gió

Nhìn Thắng Đen đánh sẽ hiểu tại sao đòn Thắng Đen nhẹ, vì chân Thắng Đen không khuỵu được đầu gối, ngày trước rất ấn tượng về động tác của Thắng Đen, trông nó cứ cứng cứng, khô khô, đọc nhiều xem nhiều giờ mới hiểu, do đầu gối không trùng xuống được, nên toàn bộ hông của Thắng Đen bị thừa trong khi đánh, dẫn đến mông chổng lên, phải cúi lưng xuống, mất toàn bộ phần thân dưới, thành ra đòn toàn bằng vai là nhiều, không linh hoạt và không có đòn nặng

Trạng .... CÁ

Đại Tá
đổi tên Topic ntn nhẩy? mới chỉ biết up video chưa biết đổi tên Topic, ai biết chỉ giúp vì ae còn nhiều video lắm chưa up kịp. Tks all
Bác lên góc trên cùng bên phải, chỗ này

Nhấn vào Công cụ chủ đề, nó sẽ rơi xuống Edit Title, nhấn vào đó đổi tên Topic bác nhé

Attachments

28.8 KB · Đọc: 0
    29.6 KB · Đọc: 0

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Xin hỏi ? Có phải giải này BTC bố trí cho TTC ngồi giám sát từ xa cho dể nhìn , để 1 TT điểm ngồi gần đếm nên chất lượng trận đấu hay hơn kg ? vì thế nên VĐV giao bóng chuẩn hơn các giải trước . :D:D:D
Vì thấy 2 trọng tài chính ngồi từ xa , gần khu vực khán giả .
Quả chữ ký bá đạo. Bác này lại định gây bão chăng ?

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Tưởng các bác biết thì hỏi , hi hóa ra kg ai biết thì thôi . Rõ ràng tôi nhìn thấy 2 ghế TT cho 1 bàn thi đấu , phía xa trước mặt gần khán đài có 2 TT chính ngồi đấy .
Hỏi thật các bác bảo là phá , mắt ai tinh và hiểu thì trả lời kg thì thôi , tránh làm ảnh hưởng tới Toppic hay này . Thanks

son_lindam

Trung Uý
VĐV có văn hóa, lịch sự tối thiểu thì khi bị dẫn 10-0, người ta nhả 1 quả là phải tự hiểu. Cái đó là luật bất thành văn, 10-0 coi như là séc đấu kết thúc. Còn thằng bọ nào thấy ai thả 10-1 mà cố vùng lên thì cho nó sống với bọ, chứ ai thèm chơi đúng không nhỉ?! :)
Dung qua ngac nhien. Den van dong vien dinh cao cua Trung quoc vua roi tran chung ket Thuy Dien mo rong 2015. set 1 Xuxin thang Fan Zheng Dong 11-1. Nhung chung cuoc Xuxin lai thua Fan Zhdeng Dong 2-4!!

Trainee

Đại Tá
Dung qua ngac nhien. Den van dong vien dinh cao cua Trung quoc vua roi tran chung ket Thuy Dien mo rong 2015. set 1 Xuxin thang Fan Zheng Dong 11-1. Nhung chung cuoc Xuxin lai thua Fan Zhdeng Dong 2-4!!
Mình có ngạc nhiên gì đâu nhỉ? Chỉ nói trong sec mà?
Còn như ý kiến bác Sơn Can Lộc kia, là 10-0 mà nhả như Ma Long thì ... mình cho rằng không lo, chỉ có loại kém văn hóa thì mới thế. Chỉ là trong 1 séc bạn nhé!

ngtrantoan

Đại Tá
Giống trường hợp Ma Long và Ob chop Đức 2012 . ML dẫn 10-0 và được giao bóng . ML giơ tay ra hiệu và phát rúc lưới và tỷ số 11-2
Trong giao lưu thì đc còn trong thi đấu thì quá mạo hiểm , khi đang có lợi thế bắt buộc phải đưa bóng vào cuộc càng nhanh càng tốt . Nếu đối thủ câu giờ để làm giảm hưng phấn , lau mồ hôi , uống nước ... không nên bức xúc . Cởi áo mình đưa cho họ lau , đưa nước cho họ uống và :D:D:D .
Trừ trường hợp quá chênh lệch về trình độ , còn không thì ĐÁNH RẮN PHẢI ĐÁNH DẬP ĐẦU . Trong TT không biết nên dùng từ gì cho hợp lý ? AE cho ý kiến
10-0 thì còn gỡ gì nữa, fair play để ng ta còn khen, chứ đanh 11-0 người ta chửi thì có :D

Bình luận từ Facebook