Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

Huy_Arc

Binh Nhì
Lịch thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7;) mới cập nhật:
1/ Ngân Giang - Hoà Pilot
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang BK - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Châu Giang BK
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Phan Kami - Vanuc
8/ Hiếu 911 - Long Ma NQ
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng NQ
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên NQ
11/ Thắng Hoả Châu - Quảng Arc
12/ Đắc krông BK - Tuấn s7
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
14/ Choctietlon - Tú phủi
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
17/ Tranthelong - Thành SV
18/ Chí crayzy_pingpong - Hoà Pilot
19/ Chí crayzy_pingpong - Huy Arc
20/ Spy - A.Thành Liên ngọc: 20
21/ Tuấn s7 - A.Thành Liên ngọc: 20
22/ Tuấn s7- A.Tuấn biển: 20
23/ LLTT - Hoà Pilot
……………………… Và còn rất nhiều hội viên nữa muốn “giao” lưu Ace nào có nhu cầu xin mời ghi danh
( Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá sẽ thống nhất trước khi thi đấu các bác nhé ) :D

Last edited:

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Lịch thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7;) mới cập nhật:
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang BK - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Châu Giang BK
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Huy Arc - Vanuc
8/ Hiếu 911 - Long Ma NQ
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng NQ
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên NQ
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
18/ Chí crayzy_pingpong - Hoà Pilot
19/ Chí crayzy_pingpong - Huy Arc
20/Spy - A.Thành Liên ngọc: 20
21/ Tuấn s7 - A.Thành Liên ngọc: 20
22/ Tuấn s7- A.Tuấn biển: 20
23/ LLTT - Hoà Pilot
……………………… Và còn rất nhiều hội viên nữa muốn “giao” lưu Ace nào có nhu cầu xin mời ghi danh
( Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá sẽ thống nhất trước khi thi đấu các bác nhé ) :D

Cảm ơn Huy nhiều! Ae nhào dzô nào!

pilot power

Trung Sỹ
Thông báo!
Chương trình hội ZLC & Friends Mừng sinh nhật hội viên tháng 7 cùng Kỷ niệm 65 năm Ngày Thương binh liệt sĩ (27-7-1947/27-7-2012) và ngày truyền thống lực lượng cảnh sát ND (20-7-2012)
Sẽ diễn ra vào lúc 15h30’ thứ 6 ngày 20/07/2012 tại CLB bóng bàn Đại Long ( Trường Tiểu học Phương Liệt- số 57 Phương Liệt- Thanh Xuân - Hà Nội).
Vậy kính mời tất cả Ace yêu bóng bàn trên diễn đàn đến tham gia giao lưu thi đấu và chung vui cùng hội ZLC & Friends. Hy vọng buổi sinh nhật hội lần này sẽ làm "bongban.org" lại vui nhộn như ngày nào
Khách mời gồm có: hội viên của các clb Chúc Sơn, Nhà Quàn, Hoả Châu, Bách Khoa, Linh Đàm cùng nhiều ae yêu bóng bàn khác
Thời gian tổ chức:
15h30’ – 19h Sẽ tiến hành giao lưu đồng loạt trên 5 bàn Đến đúng 19h30 các trận đấu dừng lại, chuẩn bị đi tăng 2 tại nhà hàng đã đặt.
20h mở tiệc sinh nhật và Thông qua quy chế hoạt động hội Zlc &Fs, chương trình sẽ kéo dài đến đêm khuya nên các bác giữ sức khoẻ và xin cấp “Quota” trước đi nhé hiii
Lịch thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7:
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Châu Giang
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Huy Arc - Vanuc
8/ Hiếu 911 - A.Long N.Quàn
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng N.Quàn
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
18/ Spy- Thành đội trưởng C Liên Ngọc: 20
19 / TS7- anh Thành Liên ngọc: 20
20/ TS7- anh Tuấn biển: 20
Đồng hành cùng Hội ZLC & Friends trong bữa tiệc sinh nhật.
Mở màn

Luôn đi bên bạn

Tiễn bạn về nhà.

Chúc các bạn vui vẻ nhé.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ngày mai sẽ rất đông và vui đó các bác ạ!!! Em mai cố gắng oánh được 3,4 đến 10 trận thôi. Hehe. Nhìn bảng phong thần thấy chú Đắc Rông mùa xuân về ngon quá xá. Kaka.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nhìn rượu của bác Hội trưởng mà thèm quá. Quả này LLTT tắm rượu rồi. Hehe. Mà cậu Tài k biết có tham gia được k các bác nhỉ???

pilot power

Trung Sỹ
Ngày mai sẽ rất đông và vui đó các bác ạ!!! Em mai cố gắng oánh được 3,4 đến 10 trận thôi. Hehe. Nhìn bảng phong thần thấy chú Đắc Rông mùa xuân về ngon quá xá. Kaka.
Cố gắng dưỡng sức còn chiến nhé. Chúc sơn, Vitas, Hỏa châu. Bách khoa, Linh đàm , một số cao thủ......... nữa đấy.

thichlayeu

Trung Sỹ
Nhìn rượu của bác Hội trưởng mà thèm quá. Quả này LLTT tắm rượu rồi. Hehe. Mà cậu Tài k biết có tham gia được k các bác nhỉ???

cuối tuần này e có việc e chưa hứa trước e sẽ cố gắng thu xếp về tụ họp cùng ae.......................................Chúc ae vui vẻ ngày gần cuối tuần..thân.

tuấn số 7

Thiếu Uý
cuối tuần này e có việc e chưa hứa trước e sẽ cố gắng thu xếp về tụ họp cùng ae.......................................Chúc ae vui vẻ ngày gần cuối tuần..thân.

chiều mai đấy Tài chứ k phải cuối tuần đâu. Nếu rảnh tham gia cùng anh em cho vui nhé!!!

docmaorg

Đại Tá
Mai là thứ 6 Tài ơi ae lâu ngày chiến đấu đi mai anh có quoata rồi hehehe yên tâm chiến đấu nhiệt tình.

scubi06

Super Moderators
Danh sách đội Linh Đàm đăng ký tham dự buổi giao lưu mừng sinh nhật thành viên Hội chiều mai gồm 4 anh em: Việt vồ, Hòa rùa, Khánh xoithit và Tùng Thường Tín.
Các trận đấu nhờ chú Huy Arc sắp xếp giúp anh, ngoài ra đăng ký 1 trận tâm điểm 10 bia: Hòa rùa vs Tuấn số 7

Tks!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Danh sách đội Linh Đàm đăng ký tham dự buổi giao lưu mừng sinh nhật thành viên Hội chiều mai gồm 4 anh em: Việt vồ, Hòa rùa, Khánh xoithit và Tùng Thường Tín.
Các trận đấu nhờ chú Huy Arc sắp xếp giúp anh, ngoài ra đăng ký 1 trận tâm điểm 10 bia: Hòa rùa vs Tuấn số 7

Tks!

Cảm ơn bác Dũng đã tổ chức được sự kiện này. Chắc mai mời riêng bác 10 bia cho đúng tấm thịnh tình!

tuấn số 7

Thiếu Uý

Tks!

Éc, thanks anh Dũng nhiều. Được gặp anh Rùa thì còn gì bằng. Nhưng trận đấu chưa xảy ra nên chưa nói được. Cụ rùa dễ trốn lắm. Hehe.

Bình luận từ Facebook