Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cuối tuần này em cũng có việc đột xuất nên chưa hứa trước được. Em cũng sẽ cố gắng thu xếp để tham gia cùng mọi người. Nếu tham gia được các bác cho em đăng ký 3 trận (một trận cùng bạn Thành SV nào đó đã thấy trên danh sách Huy_Arc mới cập nhật, tại mình không biết Thành uống bia hay coca nên anh em mình sẽ thỏa thuận sau.hihi), hai trận còn lại mỗi trận 10 bia góp vui. Bác nào muốn xơi em thì vào khớp lệnh nhé.:D.
Ngày mai em sẽ báo lại chính thức. Chúc mọi người vui vẻ!

Lịch là chiều mai đó anh Long à. Anh mà rảnh thì qua anh em cho vui nhé! Thiếu anh thì niềm vui của anh em sẽ k trọn vẹn!!!

tranthelong

Super Moderators
Lịch là chiều mai đó anh Long à. Anh mà rảnh thì qua anh em cho vui nhé! Thiếu anh thì niềm vui của anh em sẽ k trọn vẹn!!!

Cao thủ Tuấn số 7 lúc thì sử dụng bảo kiếm chém nhiệt tình bất kể mưa to gió lớn, tạo ra những trận cuồng phong bão táp, đao kiếm vô tình. Khi lại rất uyển chuyển, nhẹ nhàng, sâu lắng... Tại hạ quả thật ngưỡng mộ, ngưỡng mộ lắm lắm.:)
P/s: Mình biết lịch chiều mai rồi mà Tuấn. Mình sẽ cố gắng thu xếp để tham gia. Tuy nhiên đến mai mới báo lại chính xác được.hihi

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cảm ơn hội ZLC đã có lời mời đội Linh Đàm giao lưu nhân kỷ niệm rất nhiều ngày trong tháng 7!
Em sẽ có mặt khoảng sau 18h nên các bác cứ yên tâm!
Về vụ 10 bia với Tuấn seven đã fix.
Bác Dao mẻ với chú Mất trật tự cứ giờ thần hồn,em thịt chú béo nhất,rồi đến chú béo thứ nhì,cuối cùng là bác gầy.Theo đúng tiêu chí "hết nạc vạc đến xương"
Chúc hội ZLC và những người bạn ngày càng mở rộng,phát triển,giao lưu.....thành công và thắm tình hữu nghị!
Cảm ơn tất cả mọi người

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cảm ơn hội ZLC đã có lời mời đội Linh Đàm giao lưu nhân kỷ niệm rất nhiều ngày trong tháng 7!
Bác Dao mẻ với chú Mất trật tự cứ giờ thần hồn,em thịt chú béo nhất,rồi đến chú béo thứ nhì,cuối cùng là bác gầy.Theo đúng tiêu chí "hết nạc vạc đến xương"
Chúc hội ZLC và những người bạn ngày càng mở rộng,phát triển,giao lưu.....thành công và thắm tình hữu nghị!
Cảm ơn tất cả mọi người

Thò đầu ra là bị chặt cụt ngay om chuối đậu, mai bác đủ bản lĩnh nhắc tên em trên trang nhất là cũng kinh đấy!

oldamultat

Trung Sỹ
Chú Tuấn cứ yên tâm nhé, trận này anh sẽ "a nhi cốp" chú cứ chuẩn bị sức mà chiến thôi!

Chú Huy Arc bổ sung danh sách đội Linh Đàm thêm Hùng muatuyet nhé, các trận đấu tùy chú sắp xếp, tks!

Huy ơi, xếp cho mình một trận với Hùng muatuyet nhé. Hùng ơi, mãn nguyện rồi nhé!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cảm ơn tất cả mọi người

Hé Lo bác rùa, bác mai mà qua thì quả là sự kiện lớn đó. Mai anh em ZLC nhớ mang theo áo mưa nhé, khả năng mai sẽ có mưa to!!!

Huy_Arc

Binh Nhì
Huy ơi, xếp cho mình một trận với Hùng muatuyet nhé. Hùng ơi, mãn nguyện rồi nhé!
Vâng đã xếp vào danh sách rùi ah, bác Muatuyet thật may mắn khi đc chị Mai oldamultat đưa vào tầm ngắm:eek:

Danh sách thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7;) mới cập nhật:cool:
1/ Ngân Giang - Hoà Pilot
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang BK - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Hiệp Vđtg
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Hoàng Tdsi - Vanuc
8/ Hieudoanbay919 - Long Ma NQ
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng NQ
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên NQ
11/ Thắng Hoả Châu - Quảng Arc
12/ Đắc krông BK - Tuấn s7
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
14/ Choctietlon - Tú phủi
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
17/ Tranthelong - Thành SV
18/ Chí crayzy_pingpong - Hoà Pilot
19/ Chí crayzy_pingpong - Huy Arc
20/ Spy - A.Thành Liên ngọc: 20b
21/ Tuấn s7 - A.Thành Liên ngọc: 20b
22/ Tuấn s7- A.Tuấn biển: 20b
23/ LLTT - Hoà Pilot
24/ Hòa rùa - Tuấn số 7: 10b
25/ Huy Arc - Tùng Thường Tín
26/ Phan docmaorg - Khánh xoithit
27/ Thành SV - Việt vồ
28/ Tú Phủi - A.Sơn điên NQ
29/ Tú phủi - Phan docmaorg
30/ Crazy pingpong - Phan docmaorg
31/ Hùng muatuyet - C.Mai oldamultat
32/ Hùng muatuyet - Hieudoanbay919
33/ Tranthelong - Tranthelong
34/ Hòa rùa - LLTT: 20b

……………………… Và còn rất nhiều hội viên nữa muốn “giao” lưu Ace nào có nhu cầu xin mời ghi danh
( Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá sẽ thống nhất trước khi thi đấu các bác nhé ) :D

Last edited:

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Không phiền hội thì cho cái trận cụ rùa mọc lông vào tâm điểm của cuộc chiến để LLTT oánh cho biết sinh nhật thế nào!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thò đầu ra là bị chặt cụt ngay om chuối đậu, mai bác đủ bản lĩnh nhắc tên em trên trang nhất là cũng kinh đấy!

Oánh với chú khác nào Thắng Fan ta,1 chú thì toàn uống fanta oánh mãi ko thắng anh!
Một chú thì uống được bia mà oanh lại toàn thua anh!
1 chú thì là Lưu tất Thắng ,1 chú là Vũ thế Thắng mà gặp anh xin Hòa lại ko được!
Anh cũng phục anh quá cơ!
Em chém tý các bác ZLC đừng lôi em ra thịt nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hé Lo bác rùa, bác mai mà qua thì quả là sự kiện lớn đó. Mai anh em ZLC nhớ mang theo áo mưa nhé, khả năng mai sẽ có mưa to!!!

Có gì đâu mà là sự kiện!
Rất thích chiến nhưng nhiều lúc thời gian và Bác Hồ ko ok nên hay họp báo ........chùa!!!!!!!!!!
Hi vọng ngày mai chú ko làm anh thất vọng!!!!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Oánh với chú khác nào Thắng Fan ta,1 chú thì toàn uống fanta oánh mãi ko thắng anh!
Một chú thì uống được bia mà oanh lại toàn thua anh!
1 chú thì là Lưu tất Thắng ,1 chú là Vũ thế Thắng mà gặp anh xin Hòa lại ko được!
Anh cũng phục anh quá cơ!
Em chém tý các bác ZLC đừng lôi em ra thịt nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tóm lại mai bác có ra sân và nộp sớ dâng lễ ko thì nói 1 câu, ọ ọe nhiều mai oánh cho bác hết đường về quê bây giờ~!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Tóm lại mai bác có ra sân và nộp sớ dâng lễ ko thì nói 1 câu, ọ ọe nhiều mai oánh cho bác hết đường về quê bây giờ~!

Tóm lại là nhiều khi anh hay bị anh em chơi bóng bàn mắng vì ăn dỗ chú nhiều quá!
Anh ngại và xấu hổ quá!!!!!!

pilot power

Trung Sỹ
Cám ơn anh chị em đã vào chung vui sinh nhật hội Zlc&Fs . Sẽ có nhiều trận tâm điểm . Mong ngày mai anh chị em tham gia thi đấu và dự tiệc. Xin chân thành cám ơn.

Bình luận từ Facebook