Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Hơi buồn tẹo vì mấy trăm trang của Hội ZLC đã đi matteo! Nhưng thôi lập topic này ra để các cụ chém gió và chuẩn bị cho SN Hội vào tháng 7!

Last edited by a moderator:

muatuyet

Trung Sỹ
Chúc ACE hội ZLC ngày càng lớn mạnh nhé, không biết hôm nào sinh nhất của hội em đã ra Hà Nội để làm trận lượt về với anh Hiếu không nhỉ...hic. CHúc ACE luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sinh nhật hội tháng 7 này sẽ rất vui nếu bác Tuấn số 7 lập được chiến công hiển hách khi vượt qua em. Chỉ có 1 điều ko như ý khi chiều qua tại Bách khoa thì bác Tuấn số 7 đã 1 lần nữa em cho ăn bưởi 3 roi... Thành thật mà nói cả hội sinh nhật thì rất vui nhưng e biết chắc người chiến sĩ ấy nghĩ gì!

vanuc

Đại Tá
Chưa thấy bác Hội trưởng cho ý kiến gì nhỉ? Em vào 12 đến 15 khả năng lại đi cùng cơ quan rồi, không thể có mặt tại Hà Nội các bác ợ, bác Hòa xem tổ chức ngày nào khác thì tốt.........

hoangtdsi

Đại Uý
Chúc ACE hội ZLC ngày càng lớn mạnh nhé, không biết hôm nào sinh nhất của hội em đã ra Hà Nội để làm trận lượt về với anh Hiếu không nhỉ...hic. CHúc ACE luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành đạt...

Cho anh làm lại trận với muatuyet nhé. Mà muatuyet này thật hay giả ấy nhi.

pilot power

Trung Sỹ
Chương trình sinh nhật hội viên tháng 7 dự kiến vào ngày 20 .7.2012
Ưu điểm
Chiều thứ 6 anh em chiến xong . Say xỉn có ngày thứ 7 nghỉ lấy lại sức
Không vướng lịch thi đấu giải Org của các đội.
Hội viên nào rảnh có thể chiến từ 15h.... đến 19h
Hội viên đi làm chiến 17h đến 19h.
20h mở tiệc sinh nhật
Nhược điểm
Chiều thứ 6 môt số hội viên không chốn về sớm được
Địa điểm dự kiến clb duy hưng. Gồm 5 bàn xiom chất lượng pro.
Mục đích
Kết hợp sinh nhật hội viên tháng 7 với giao lưu clb Chúc sơn. Thông qua quy chế hoạt động hội Zlc &Fs. Chung tay xây dựng lại hình ảnh hội ZLC&Fs
Mong anh chị em hội viên cho ý kiến thống nhất. Xin cám ơn

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chương trình sinh nhật hội viên tháng 7 dự kiến vào ngày 20 .7.2012
Ưu điểm
Chiều thứ 6 anh em chiến xong . Say xỉn có ngày thứ 7 nghỉ lấy lại sức
Không vướng lịch thi đấu giải Org của các đội.
Hội viên nào rảnh có thể chiến từ 15h.... đến 19h
Hội viên đi làm chiến 17h đến 19h.
20h mở tiệc sinh nhật
Nhược điểm
Chiều thứ 6 môt số hội viên không chốn về sớm được
Địa điểm dự kiến clb duy hưng. Gồm 5 bàn xiom chất lượng pro.
Mục đích
Kết hợp sinh nhật hội viên tháng 7 với giao lưu clb Chúc sơn. Thông qua quy chế hoạt động hội Zlc &Fs. Chung tay xây dựng lại hình ảnh hội ZLC&Fs
Mong anh chị em hội viên cho ý kiến thống nhất. Xin cám ơn

Ngày 20-7 là ngày truyền thống lực lượng cảnh sát đó bác nên với em thêm ý nghĩa. Bác cho em 1 chân đồng đội thi đấu với đội Chúc Sơn nhé... Địa điểm theo ý kiến em tại Đại Long cho gần bác à vì Duy Hưng em thấy xa quá. Mà em đi làm xong, qua Duy Hưng tắc đường kinh khủng, k kịp chiến đâu bác. Như thứ 6 tuần trước, em từ Bách Khoa xuất phát lúc 5h mà gần 7h mới tới nơi. Sợ quá!

pilot power

Trung Sỹ
Về địa điểm thì anh mới chỉ tham khảo thôi. Còn anh chị em nhất trí thì sẽ thống nhất là Đại Long nhé. Ngày 20.7 có vẻ là ngày đẹp và nhiều sự kiện đáng nhớ. Anh chị em cố gắng tham gia nhé. Anh sẽ chuyển Huy. Arc làm sự kiện nhé.

pilot power

Trung Sỹ
Em đồng ý với ý kiến của Tuấn, anh Hòa ạ. Đề nghị anh Hòa xem xét ý kiến tổ chức ở Đại Long nhé.

Ở Đại Long sẽ rất thuận tiện cho việc đi lại và mở tiệc . Anh đã bàn qua với Huy ăn chơi rồi. Sẽ có 5 bàn thi đấu cho hội và kết hợp giao lưu với CLB Chúc Sơn và mời thêm mấy bác bên CLB NHà Quàn nữa. Hôm đấy hứa hẹn những trận bóng kinh điển đấy.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Có khi cứ chốt ở Đại long thôi bác Hoà ơi. Và trận tâm điểm có khi em xin gặp ai khác chứ tháng nào cũng gặp chú LLTT kể cũng chán bóng. Cứ thua là đổi do " chính sách". Đường bóng thì lìu tìu, đến bác Spy chán cũng chả buồn đánh...

pilot power

Trung Sỹ
Có khi cứ chốt ở Đại long thôi bác Hoà ơi. Và trận tâm điểm có khi em xin gặp ai khác chứ tháng nào cũng gặp chú LLTT kể cũng chán bóng. Cứ thua là đổi do " chính sách". Đường bóng thì lìu tìu, đến bác Spy chán cũng chả buồn đánh...
Ok . Tuấn ơi . Huy sẽ lên danh sách các trận đấu , ACE sẽ có dịp giao lưu rất nhiều đấy.

pilot power

Trung Sỹ

LLTT cũng nhiều người muốn giao lưu lắm đấy, có ai muốn đăng ký với HUY nhé.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT cũng nhiều người muốn giao lưu lắm đấy, có ai muốn đăng ký với HUY nhé.

Bác Hòa xem có ae nào giao lưu máu lửa hơn bác Tuấn 7 thì ghép oánh với e,chứ time vừa rồi bị e oánh cho toàn 3 roi nên chắc cũng xoắn rồi ko dám húng lìu như xưa mà lúc nào cũng đòi về giá trị bản thân.

Bình luận từ Facebook