Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

tuấn số 7

Thiếu Uý
Bác Hòa xem có ae nào giao lưu máu lửa hơn bác Tuấn 7 thì ghép oánh với e,chứ time vừa rồi bị e oánh cho toàn 3 roi nên chắc cũng xoắn rồi ko dám húng lìu như xưa mà lúc nào cũng đòi về giá trị bản thân.

Anh định tha cho chú ít xiền Bia và rửa xe nhưng giọng chú húng lìu thế này buộc lòng anh phải đưa chú vào võ đài rồi...

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đề nghị các bác cho em oánh vài trận giao lưu với đội Chúc Sơn nhé. Ngoài ra vẫn có trận tâm điểm: T7- LLTT. Trận này LLTT khả năng thua sẽ đổi do " chính sách" là rất cao vì sắp đến ngày 27.7

pilot power

Trung Sỹ
Bác Hòa xem có ae nào giao lưu máu lửa hơn bác Tuấn 7 thì ghép oánh với e,chứ time vừa rồi bị e oánh cho toàn 3 roi nên chắc cũng xoắn rồi ko dám húng lìu như xưa mà lúc nào cũng đòi về giá trị bản thân.

Anh đã giao cho Huy tổ chức sự kiên. Chắc ngày nay và mai sẽ có nhiều danh sách hàng khủng để anh em lựa chon. Mong sự góp mặt của anh chị em trên diễn đàn.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh đã giao cho Huy tổ chức sự kiên. Chắc ngày nay và mai sẽ có nhiều danh sách hàng khủng để anh em lựa chon. Mong sự góp mặt của anh chị em trên diễn đàn.

Sinh nhật của bác hội trưởng phải khác chứ.Bác T7 mặc định với e rồi đấy,ko trốn được.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Trốn là trốn thế nào??? Chưa thấy quan tài chưa đổ Lệ. Anh oánh cho chú với D9 nhập viện gặp mấy đồng chí BV Bạch Mai luôn.

Dũng 9 ngày xưa con này làm trong viện cùng hội ae đang thách đấu, đánh cho con này nhập viện thì dễ chứ ae trong viện trốn kĩ thế chẳng nhẽ vào viện truy sát!

scubi06

Super Moderators
Thật tiếc thứ 6 tuần này em phải đưa đội đi thi đấu tại Tuyên Quang mấy ngày nên không tham dự buổi Sinh nhật thành viên Hội tháng 7 được. Xin được gửi lời chúc mừng sinh nhật tới anh em Hội có ngày sinh trong tháng 7 luôn hạnh phúc, thành đạt.
Chúc mọi người vui vẻ!

docmaorg

Đại Tá
Kami ơi một buổi giao lưu như này là quý lắm đấy. Chuẩn bị sức khỏe nhé

Anh yên tâm E quay lại tập luyện nghiêm túc rồi, vì đợt rồi bận nhiều việc quá nên ko tập trung được, chỉ cần 1 tuần tập luyện là sẽ có thể đánh 3 trận liên tiếp ko vấn đề.

docmaorg

Đại Tá
Thật tiếc thứ 6 tuần này em phải đưa đội đi thi đấu tại Tuyên Quang mấy ngày nên không tham dự buổi Sinh nhật thành viên Hội tháng 7 được. Xin được gửi lời chúc mừng sinh nhật tới anh em Hội có ngày sinh trong tháng 7 luôn hạnh phúc, thành đạt.
Chúc mọi người vui vẻ!
Tiếc quá đông đủ ae lại thiếu Linh Đàm,đội mạnh, phải công nhận scubi06 tuyển người ngon thật.

hoangtdsi

Đại Uý
Đợt này là có sinh nhật của chip nên Dũng 9 phải chiến , không lùi xe được đâu.

Hội trưởng nhớ là tháng này còn là sinh nhật của cả chú Cuongxdcd, thành viên thường trực của Hội. Chú ấy đang làm nhiệm vụ xa nhà, nếu hôm đó không về được thì cũng đáng tiếc lắm. Nếu chủ nhật thì chắc chắn Cuong tham gia được. Còn nếu ae đã thống nhất lịch rồi thì đành "tưởng nhớ" chú ấy vậy.

Huy_Arc

Binh Nhì
Chúc mọi người vui vẻ!
Tiếc quá đông đủ ae lại thiếu Linh Đàm,đội mạnh, phải công nhận scubi06 tuyển người ngon thật.
Rất tiếc là các bác Linh Đàm có chuyến thi đấu tại Tuyên Quang đúng dịp SN hội viên tháng 7, nhưng theo thông tin từ bác Scubi06 vẫn có bố trí mấy hội viên ở nhà để đại diện qua giao lưu mừng SN. Bác Dũng Scubi06 thật là chu đáo :D Chúc đội Linh Đàm có một chuyến du đấu thật vui và đạt kết quả cao!

Bình luận từ Facebook