Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 7

Huy_Arc

Binh Nhì
Anh đã giao cho Huy tổ chức sự kiên. Chắc ngày nay và mai sẽ có nhiều danh sách hàng khủng để anh em lựa chon. Mong sự góp mặt của anh chị em trên diễn đàn.
;) Thông tin mới nhận được chủ sới Đại Long "Tú Phủi" đã bố trí 5 bàn dành riêng mừng SN hội tháng 7, ACE hội chuẩn bị sức để đón khách nhé, cố gắng sẽ chạy hết công xuất cả 5 bàn;)
E đang lên danh sách các trận đấu, sẽ rất nhiều khách mời đến chung vui Ace khẩn trương vào ghi danh nhé ;)

docmaorg

Đại Tá
Hội trưởng nhớ là tháng này còn là sinh nhật của cả chú Cuongxdcd, thành viên thường trực của Hội. Chú ấy đang làm nhiệm vụ xa nhà, nếu hôm đó không về được thì cũng đáng tiếc lắm. Nếu chủ nhật thì chắc chắn Cuong tham gia được. Còn nếu ae đã thống nhất lịch rồi thì đành "tưởng nhớ" chú ấy vậy.

cuongxdcd đúng là dạo này lặn mất tăm ae hơi buồn vì ko có sự tham gia của cuongxdcd, lên núi quy ẩn kinh quá, mong cường sớm xuống núi để gặp lại ae. Sếp béo nhớ cuõngdcd lắm đó e ơi.

pilot power

Trung Sỹ
Hội trưởng nhớ là tháng này còn là sinh nhật của cả chú Cuongxdcd, thành viên thường trực của Hội. Chú ấy đang làm nhiệm vụ xa nhà, nếu hôm đó không về được thì cũng đáng tiếc lắm. Nếu chủ nhật thì chắc chắn Cuong tham gia được. Còn nếu ae qã thống nhất lịch rồi thì đành "tưởng nhớ" chú ấy vậy.

Hoàng à. Riêng chú cường anh đã điện thoại hôm qua. Anh đặt đúng ngày 20.7 là đúng ngày sinh của chú ây. Chú hẹn đúng ngày 27.7 sẽ lên thăm anh . He he

pilot power

Trung Sỹ
;) Thông tin mới nhận được chủ sới Đại Long "Tú Phủi" đã bố trí 5 bàn dành riêng mừng SN hội tháng 7, ACE hội chuẩn bị sức để đón khách nhé, cố gắng sẽ chạy hết công xuất cả 5 bàn;)
E đang lên danh sách các trận đấu, sẽ rất nhiều khách mời đến chung vui Ace khẩn trương vào ghi danh nhé ;)

Mặc dù vừa trải qua một trận ốm nhưng Ngân Giang cô nương sẽ có mặt trong buổi sinh nhật hội và khớp lệnh Vs Hội trưởng + 4 nhé.

vanuc

Đại Tá
Anh em Đội D Bể bơi Chúc Sơn đã trao đổi và nhất trí nhận lời giao lưu với các anh chị em Hội ZLC&Friends vào chiều thứ 6 ngày 20/7 tại sới Đại Long. Hy vọng các bác bố trí đối thủ vừa miếng, không thì anh em Chúc Sơn lại "ra đi" hết mất............ Thanks các bác nhé...............

Biển 34

Trung Sỹ
Đầu tiên e xin chúc các bác sức khỏe hạnh phúc và thành công. Đặc biệt là trình độ chém bóng lẫn chém gió ngày càng cao ^^.
Sau là e xin phép vắng mặt vì sức khỏe ko cho phép. Hi vọng một ngày ko xa lại đc góp vui cùng ZLC-Friends. :D
Thôi thì của ít lòng nhiều, chúc các bác có buổi sinh nhật vui vẻ và tới bến luôn ạ ;)

Huy_Arc

Binh Nhì
Thông báo! :D
Chương trình hội ZLC & Friends Mừng sinh nhật hội viên tháng 7 cùng Kỷ niệm 65 năm Ngày Thương binh liệt sĩ (27-7-1947/27-7-2012) và ngày truyền thống lực lượng cảnh sát ND (20-7-2012)
Sẽ diễn ra vào lúc 15h30’ thứ 6 ngày 20/07/2012 tại CLB bóng bàn Đại Long ( Trường Tiểu học Phương Liệt- số 57 Phương Liệt- Thanh Xuân - Hà Nội).
Vậy kính mời tất cả Ace yêu bóng bàn trên diễn đàn đến tham gia giao lưu thi đấu và chung vui cùng hội ZLC & Friends. Hy vọng buổi sinh nhật hội lần này sẽ làm "bongban.org" lại vui nhộn như ngày nào:D:D
Khách mời gồm có: hội viên của các clb Chúc Sơn, Nhà Quàn, Hoả Châu, Bách Khoa, Linh Đàm cùng nhiều ae yêu bóng bàn khác
Thời gian tổ chức:
15h30’ – 19h Sẽ tiến hành giao lưu đồng loạt trên 5 bàn Đến đúng 19h30 các trận đấu dừng lại, chuẩn bị đi tăng 2 tại nhà hàng đã đặt.
20h mở tiệc sinh nhật thèm Bia và Thông qua quy chế hoạt động hội Zlc &Fs, chương trình sẽ kéo dài đến đêm khuya nên các bác giữ sức khoẻ và xin cấp “Quota” trước đi nhé hiii
Lịch thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7;):
1/ Ngân Giang - Hoà Pilot
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Châu Giang
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Huy Arc - Vanuc
8/ Hiếu 911 - A.Long N.Quàn
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng N.Quàn
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên
11/ Thắng Hoả Châu - Quảng Arc
12/ Đắc krông BK - Tuấn s7
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
14/ Choctietlon - Tú phủi
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
17/ Tranthelong - Thành SV
……………………… Và còn rất nhiều hội viên nữa muốn “giao” lưu Ace nào có nhu cầu xin mời ghi danh
( Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá sẽ thống nhất trước khi thi đấu các bác nhé ) :D

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ
Anh em Đội D Bể bơi Chúc Sơn đã trao đổi và nhất trí nhận lời giao lưu với các anh chị em Hội ZLC&Friends vào chiều thứ 6 ngày 20/7 tại sới Đại Long. Hy vọng các bác bố trí đối thủ vừa miếng, không thì anh em Chúc Sơn lại "ra đi" hết mất............ Thanks các bác nhé...............

Xin chân thành cám ơn anh Văn và các thành viên Clb Chúc Sơn đã nhận lời tham gia buổi giao lưu sinh nhật hội Zlc&fs. Rất hân hạnh được đón tiếp anh chị em chiều thứ 6 ngày 20.7 này.

pilot power

Trung Sỹ
Đầu tiên e xin chúc các bác sức khỏe hạnh phúc và thành công. Đặc biệt là trình độ chém bóng lẫn chém gió ngày càng cao ^^.
Sau là e xin phép vắng mặt vì sức khỏe ko cho phép. Hi vọng một ngày ko xa lại đc góp vui cùng ZLC-Friends. :D
Thôi thì của ít lòng nhiều, chúc các bác có buổi sinh nhật vui vẻ và tới bến luôn ạ ;)

Cám ơn Biển 34 đã quan tâm đến hội bóng bàn ZLC&Fs . Tiếc là bạn không tham dự được lần này. Nhưng còn nhiều đợt sinh nhật sau này . Mong gặp lại bạn. Chúc sức khỏe bạn.

pilot power

Trung Sỹ
Thông báo! :D
Chương trình hội ZLC & Friends Mừng sinh nhật hội viên tháng 7 cùng Kỷ niệm 65 năm Ngày Thương binh liệt sĩ (27-7-1947/27-7-2012) và ngày truyền thống lực lượng cảnh sát ND (20-7-2012)
Sẽ diễn ra vào lúc 15h30’ thứ 6 ngày 20/07/2012 tại CLB bóng bàn Đại Long ( Trường Tiểu học Phương Liệt- số 57 Phương Liệt- Thanh Xuân - Hà Nội).
Vậy kính mời tất cả Ace yêu bóng bàn trên diễn đàn đến tham gia giao lưu thi đấu và chung vui cùng hội ZLC & Friends. Hy vọng buổi sinh nhật hội lần này sẽ làm "bongban.org" lại vui nhộn như ngày nào:D:D
Khách mời gồm có: hội viên của các clb Chúc Sơn, Nhà Quàn, Hoả Châu, Bách Khoa, Linh Đàm cùng nhiều ae yêu bóng bàn khác
Thời gian tổ chức:
15h30’ – 19h Sẽ tiến hành giao lưu đồng loạt trên 5 bàn Đến đúng 19h30 các trận đấu dừng lại, chuẩn bị đi tăng 2 tại nhà hàng đã đặt.
20h mở tiệc sinh nhật thèm Bia và Thông qua quy chế hoạt động hội Zlc &Fs, chương trình sẽ kéo dài đến đêm khuya nên các bác giữ sức khoẻ và xin cấp “Quota” trước đi nhé hiii
Lịch thi đấu sơ bộ mừng sinh nhật hội viên tháng 7;):
1/ Ngân Giang - Hoà Pilot
2/ LLTT - Hiệp Vđtg
3/ Châu Giang - Tuấn s7
4/ Dũng 9 - Quân YB
5/ Ngân Giang - Châu Giang
6/ LLTT - Tuấn B.Dương
7/ Huy Arc - Vanuc
8/ Hiếu 911 - A.Long N.Quàn
9/ Hoàng Tdsi - A.Bằng N.Quàn
10/ Hoà Pilot - A.Sơn điên
11/ Thắng Hoả Châu - Quảng Arc
12/ Đắc krông BK - Tuấn s7
13/ Hiệp Vđtg - Quân YB
14/ Choctietlon - Tú phủi
15/ Lân rùa - Huy Arc
16/ Tuấn s7 - LLTT
17/ Tranthelong - Thành SV
……………………… Và còn rất nhiều hội viên nữa muốn “giao” lưu Ace nào có nhu cầu xin mời ghi danh
( Tỷ lệ chấp bóng và mệnh giá sẽ thống nhất trước khi thi đấu các bác nhé ) :D

Thân mời các thành viên diễn đàn cùng ghi danh giao lưu với hội ZLC&Fs . Tiêu chí của hội giao lưu gặp gỡ gắn kết đam mê bóng bàn. Thân

tuấn số 7

Thiếu Uý
Cám ơn Biển 34 đã quan tâm đến hội bóng bàn ZLC&Fs . Tiếc là bạn không tham dự được lần này. Nhưng còn nhiều đợt sinh nhật sau này . Mong gặp lại bạn. Chúc sức khỏe bạn.

Không biết cái cậu Biển 34 này có phải là Hải biển xanh xưa kia không bác Hòa??? Nếu đúng thì Biển xanh trốn là đúng rồi chứ gặp em mà k trốn mới lạ. Hehe.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thân mời các thành viên diễn đàn cùng ghi danh giao lưu với hội ZLC&Fs . Tiêu chí của hội giao lưu gặp gỡ gắn kết đam mê bóng bàn. Thân

Tối nay em uống Bia với mấy anh em có thêm các trận mừng SN ZLC T7:
1/ Spy- Thành đội trưởng C Liên Ngọc: 20 Bia
2/ TS7- anh Thành Liên ngọc: 20 Bia
3/ TS7- anh Tuấn biển: 20 Bia
Nhờ Huy ghi danh giúp...

oldamultat

Trung Sỹ
Không biết cái cậu Biển 34 này có phải là Hải biển xanh xưa kia không bác Hòa??? Nếu đúng thì Biển xanh trốn là đúng rồi chứ gặp em mà k trốn mới lạ. Hehe.

Biển 34 không phải Biển xanh nhé. Cậu ấy đến từ Hải Dương và là thành viên ZLC cơ mà Tuấn. Mặc dù có vấn đề về sức khỏe không tham gia được sinh nhật hội lần này nhưng Biển 34 có nhờ oldamultat góp vui giúp 10 bia. Còn lời chúc Biển 34 đã để lại ở bài trên rồi hay sao ý nhỉ.

pilot power

Trung Sỹ
Tối nay em uống Bia với mấy anh em có thêm các trận mừng SN ZLC T7:
1/ Spy- Thành đội trưởng C Liên Ngọc: 20 Bia
2/ TS7- anh Thành Liên ngọc: 20 Bia
3/ TS7- anh Tuấn biển: 20 Bia
Nhờ Huy ghi danh giúp...

Tuấn ơi . Mấy bác này là hàng khủng rồi. Có ai vừa miếng xếp anh nhé. He he

pilot power

Trung Sỹ
Biển 34 không phải Biển xanh nhé. Cậu ấy đến từ Hải Dương và là thành viên ZLC cơ mà Tuấn. Mặc dù có vấn đề về sức khỏe không tham gia được sinh nhật hội lần này nhưng Biển 34 có nhờ oldamultat góp vui giúp 10 bia. Còn lời chúc Biển 34 đã để lại ở bài trên rồi hay sao ý nhỉ.

Trường hợp nghỉ ốm về mũi và răng số 7 . anh đã nhận được giấy từ bệnh viện Hải Dương chuyển qua rồi Mai à.

pilot power

Trung Sỹ
Lâu ngày không gặp chú ;) dạo này chắc trình bóng cao lắm rùi, mừng sinh nhật bác Hòa chú mời bác ý một trận và cả anh nữa nhé:eek:

Đánh nhẹ tay thôi nhé để anh còn đủ sức nâng cốc bia mời anh em, không chân tay run hết cả .

Bình luận từ Facebook