LLTT- mỏ bia lộ thiên của TS7 :))

tuấn số 7

Thiếu Uý
To moi sg ra,bạn xuống hp làm to môt trận độ bia đi tuấn!

Chắc bác ra HP chơi hả, chúc bác vui vẻ và cám ơn bác đã mời em giao lưu nhưng em trình còi bác à. Em chỉ bắt nạt được LLTT thôi chứ em ra giang hồ bị đánh bầm dập ngay bá ạ..

Drhongson

Đại Tá
Do thấy T7 hôm qua thắng thuyết phục Việt chọc Xuân Mai cùng Hà Từ Sơn nên mới 16h chiều, LLTT đã chat chit rủ T7 oánh 1 nồi lẩu 300 k mê + 5 xịch rửa xe. Trời!!! Đang khát bia, k biết kiếm của ai bỗng có người dâng lễ. Nhớ tới bác HR- mỏ bia lộ thiên của bác Spy. Hehe. T7 khớp lệnh ngay và kết quả thì... T7 k nói chắc các bác cũng biết. Hehe. Vừa ăn lẩu của LLTT xong thấy ngon quá. Cám ơn chú. Thôi từ nay cứ thèm bia lại gọi cho LLTT, vừa có lẩu để ăn vừa có 5 xịch rửa xe. Hehe. Mỏ bia lộ thiên đấy, thua nhiều vẫn rủ thì phải nát thôi:))

LLTT dạo này thua nhiều bị họp nhiều nên bị tự kỷ nặng rồi. Sáng nay thấy một con xe của 115 phóng bạt mạng qua cầu về phía đường 5.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Xe hôm nay bẩn quá mà chưa có tiền rửa. Khả năng chiều lại phải tìm LLTT kiếm 5 xịch rửa xe sau khi kiếm 50 bia của Tuấn chùa Hương ( +2). Chú LLTT chiều có trốn k nhể???

Seu

Trung Sỹ
Đội GPMB bây giờ chuyển tên thành đội TGPN : ( tự giải phóng nhau) à??????????????????????????????????????

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đội GPMB bây giờ chuyển tên thành đội TGPN : ( tự giải phóng nhau) à??????????????????????????????????????

Lúc chưa có điểm cần tập trung giải phóng thì anh em tự " thi đấu nội bộ" thôi. Hehe. Sáng thấy chú ăn Hư Trúc hay quá, chiều nay k đánh à??

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
To moi sg ra,bạn xuống hp làm to môt trận độ bia đi tuấn!

Bác chừng nào quay ra Hà nội thì si ka lô em để ae bố trí tiếp bác, chứ giờ giang hồ cũng nhiều anh tài bị oánh đập vùi dập nên tổn tương ẩn náu kĩ rồi, còn 1 vài ca húng lìu ở đất Hà nội thì phải oánh cho ợ bia ra mới sợ bác ợ!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Xe hôm nay bẩn quá mà chưa có tiền rửa. Khả năng chiều lại phải tìm LLTT kiếm 5 xịch rửa xe sau khi kiếm 50 bia của Tuấn chùa Hương ( +2). Chú LLTT chiều có trốn k nhể???

Nay Tuấn chùa hương bỗng hạ bia xuống còn 30 bia và độ xuống T7 chấp 2-0-2 làm T7 nhụt tinh thần. Nhưng dù sao cũng phải kiếm bia nên T7 dễ dàng hạ nock out Tuấn chùa hương với tỷ số nhanh hơn điện. Lại một ngày bia chùa. Bùn ghê. Hehe.

chaugiangbk

Thượng Sỹ
Nay Tuấn chùa hương bỗng hạ bia xuống còn 30 bia và độ xuống T7 chấp 2-0-2 làm Ty7 nhụt tinh thần. Nhưng dù sao cũng phải kiếm bia nên T7 dễ dàng hạ nock out Tuấn chùa hương với tỷ số nhanh hơn điện. Lại một ngày bia chùa. Bùn ghê. Hehe.[/QUOT
Nghe nói Tuấn chùa thầy lên tuyển tập mà vẫn dâng lễ như thường nhỉ?

tuấn số 7

Thiếu Uý
Nay Tuấn chùa hương bỗng hạ bia xuống còn 30 bia và độ xuống T7 chấp 2-0-2 làm Ty7 nhụt tinh thần. Nhưng dù sao cũng phải kiếm bia nên T7 dễ dàng hạ nock out Tuấn chùa hương với tỷ số nhanh hơn điện. Lại một ngày bia chùa. Bùn ghê. Hehe.[/QUOT
Nghe nói Tuấn chùa thầy lên tuyển tập mà vẫn dâng lễ như thường nhỉ?

Nay đánh BK đó anh Giang, thấy anh qua nhìn tý lại chuồn. Em đang bia chùa vui lắm!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
anh Tuấn nay lại thịt bia của anh Thắng ah

Trốn chú ơi!!! Thấy anh qua LLTT toàn qua đánh với mấy anh em ú ớ nhằm kiếm lại những gì đã mất hôm qua nhưng lại chấp anh hùng 2-0-2 lại đi 3 bát. Anh lại mất 5 xọi theo cửa. Mà ông Hùng này anh chấp 3 k có cửa. Vớ vỉu quá. Thấy nộp nhiều, mặt tự kỷ nên anh k lỡ rủ đánh:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
anh Thắng dạo này nhân đạo thế nhỉ.toàn dâng lễ cho anh em.hehe

Suốt ngày dâng lễ. Nhưng anh nay ăn được Tuấn chùa hương 30 bia vui lắm. Bẩn gọi bằng Cụ nên chả mấy khi kiếm được tới...... 3 lít. Hehe. Bảo sao trận này anh quyết tâm lắm:))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Vừa rượu với anh em về ( k phải với Tuấn chùa hương). Rất bức xúc vì T7 nghĩ quả bóng bàn là niềm đam mê, k toan tính nhiều, vui là chính dù T7 nộp suốt nhưng sau khi bia với Tuấn chùa Hương, T7 nhận ra 1 điều: BB vui nhưng k phải ai cũng vui, có nhiều loại phải gọi là quá Bẩn... Chơi bời mang tiếng thế này thế kia sao khi nhậu và nhiều việc sao Bẩn thế, k đáng mặt đàn ông. Bảo sao Tuấn chùa Hương tuy quê và nhà k ở Chùa hương mà anh em lại gọi là Tuấn chùa hương. T7 mới tiếp xúc giang hồ bóng bàn, chưa hiểu hết nhưng thấy BB cũng đủ loại người... Như Tuấn chùa hương chẳng hạn, bẩn gọi bằng cụ. Cứ nghĩ ví như 1 lít của mình là quý nhưng của ng khác k là gì. Nói chung các bác nào đã va Tuấn chùa hương chắc cũng sẽ đồng quan điểm: Tuấn chùa hương bẩn gọi bằng Cị. Bb rất vui, là niềm đam mê, gắn kết anh em lại gần nhau nhưng riêng những con ng như Tuấn CH nên mua 01 cái bàn về tự chơi ở nhà 1 mình vì chơi lâu dài sẽ k ai chơi cùng. Em vừa rượu trên Bar về say. Nói nhiều câu thô lỗ mong các bác thông cảm vì em nói từ đáy lòng em. BB là vui nhưng k phải chơi với ai cũng đều vui cả:((

Nghi_Xala

Trung Sỹ
BB là vui nhưng k phải chơi với ai cũng đều vui cả.
Câu này em đồng ý với bác đó. Bác đi đâu cho xa, mệt mà trong lòng còn không thấy thoải mái nữa.
Bác cứ xuống La Khê, vui lòng khách đến vừa lòng khách đi, đảm bảo thắng thua đều thấy vui như Tết. Chơi thế nó mới sướng.

Bình luận từ Facebook