LLTT- mỏ bia lộ thiên của TS7 :))

tuấn số 7

Thiếu Uý
Do thấy T7 hôm qua thắng thuyết phục Việt chọc Xuân Mai cùng Hà Từ Sơn nên mới 16h chiều, LLTT đã chat chit rủ T7 oánh 1 nồi lẩu 300 k mê + 5 xịch rửa xe. Trời!!! Đang khát bia, k biết kiếm của ai bỗng có người dâng lễ. Nhớ tới bác HR- mỏ bia lộ thiên của bác Spy. Hehe. T7 khớp lệnh ngay và kết quả thì... T7 k nói chắc các bác cũng biết. Hehe. Vừa ăn lẩu của LLTT xong thấy ngon quá. Cám ơn chú. Thôi từ nay cứ thèm bia lại gọi cho LLTT, vừa có lẩu để ăn vừa có 5 xịch rửa xe. Hehe. Mỏ bia lộ thiên đấy, thua nhiều vẫn rủ thì phải nát thôi:))

napoleong389

Trung Sỹ
ấy ấy đừng chán bóng bàn không có lên Hà nội em kiếm bia của ai. bác T7 dao này có vẻ không còn đối thủ ở đất hà thành mất rồi. có khi em lại phải ra tay

haidangvt

Thượng Sỹ
Do thấy T7 hôm qua thắng thuyết phục Việt chọc Xuân Mai cùng Hà Từ Sơn nên mới 16h chiều, LLTT đã chat chit rủ T7 oánh 1 nồi lẩu 300 k mê + 5 xịch rửa xe. Trời!!! Đang khát bia, k biết kiếm của ai bỗng có người dâng lễ. Nhớ tới bác HR- mỏ bia lộ thiên của bác Spy. Hehe. T7 khớp lệnh ngay và kết quả thì... T7 k nói chắc các bác cũng biết. Hehe. Vừa ăn lẩu của LLTT xong thấy ngon quá. Cám ơn chú. Thôi từ nay cứ thèm bia lại gọi cho LLTT, vừa có lẩu để ăn vừa có 5 xịch rửa xe. Hehe. Mỏ bia lộ thiên đấy, thua nhiều vẫn rủ thì phải nát thôi:))

có chăng đây là động viên để mai bác gặp việt hưng yên đi cho thanh thản nhỉ...hihi

Drhongson

Đại Tá

Anh vừa kéo cái Topic của Hangruoi mỏ bia lên để chung vui nhưng nó lại ở trang bên kia. Kể có cái mỏ bia thế này cũng hay khi ta cần là có.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hoang đường...¡!!!!!!!!!!!!!Đc ngày xá tội vong nhân,từ Nhung ngã ngửa cho tới Hunfd còi đập là chết về còn có phần thưởng.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh vừa kéo cái Topic của Hangruoi mỏ bia lên để chung vui nhưng nó lại ở trang bên kia. Kể có cái mỏ bia thế này cũng hay khi ta cần là có.

Em vừa về. LLTT đang tự kỷ, bác động viên em nó đi. Cùng đội GPMB em k muốn họp đâu nhưng LLTT dọa em từ chiều sẽ họp báo nếu em thua nên em... đành thôi. Hehe.

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Đăng ơi ,

Anh em clb Khương Đình đang timg chú đấy .Chú nhanh chóng qua Khương Đình đi nhé .

Đang tìm chú Đạt thần thì lại lò mẹt ra. Thôi chú tìm Đăng ngựa làm gì, anh tìm chú mãi k được. Trận lượt đi, tại sân nhà chú, anh dẫn chú 2-0, ván 3 dẫn 7-4 mà lại bị ăn trứng vịt lộn. Thôi chú bố trí hôm nào anh gặp lại chú nhé. Hihi. Nhưng ngoài sân Khương Đình đi vì ngoài chú và 1 số anh em, có 1 số người rất tráo trở. Bùng cả tiền cốp nên anh k bao giờ quay lại ( dù anh k có mặt hôm đó)... Hẹn gặp chú lượt về nhé. Chú chơi vui lắm BiaBiaBia

A nhắc chú TS7 . Làm ăn ,khai thác kiểu gì cũng đươc , nhưng nên nhớ luôn luôn phải đảm bảo cho môi trường Trong & Sạch . Động đất ,sóng thần là nguyên nhân chính của khai thác bừa bải đấy . Làm ăn gặp thì cũng nên nhớ đến A với chứ ... đó là A báo trước

tuấn số 7

Thiếu Uý
A nhắc chú TS7 . Làm ăn ,khai thác kiểu gì cũng đươc , nhưng nên nhớ luôn luôn phải đảm bảo cho môi trường Trong & Sạch . Động đất ,sóng thần là nguyên nhân chính của khai thác bừa bải đấy . Làm ăn gặp thì cũng nên nhớ đến A với chứ ... đó là A báo trước

Thế nào là môi trường trong và sạch hả bác??? Mà bác là ai thì em mới nhớ đến bác được chứ. Còn Y1 hay đến Y 15 cũng thế thôi..

Bình luận từ Facebook