LLTT- mỏ bia lộ thiên của TS7 :))

tuấn số 7

Thiếu Uý
LLTT thua T7 nhièu nên tự kỷ nặng. Bữa trước thua T7 nồi lẩu + 5 xịch thấy ngồi ăn uống mặt buồn thiu, thấy T7 cứ cầm điện thoại là LLTT giật bắn mình ( vì sợ bị họp báo). Ngồi buồn đến mức T7 phải điều Tuấn chùa hương đến cho bầu không khí đỡ ngột ngạt. Qua ăn T7 thấy mặt tươi như hoa, mồm liên tục líu lo, chim hót rộn ràng, rủ được cả Ngân Giang cô nương qua chung vui. Biết thế trận trước T7 cũng nhường cho LLTT được vui. Mình hi sinh một chút cho bạn vui thì không vấn đề gì..

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
LLTT thua T7 nhièu nên tự kỷ nặng. Bữa trước thua T7 nồi lẩu + 5 xịch thấy ngồi ăn uống mặt buồn thiu, thấy T7 cứ cầm điện thoại là LLTT giật bắn mình ( vì sợ bị họp báo). Ngồi buồn đến mức T7 phải điều Tuấn chùa hương đến cho bầu không khí đỡ ngột ngạt. Qua ăn T7 thấy mặt tươi như hoa, mồm liên tục líu lo, chim hót rộn ràng, rủ được cả Ngân Giang cô nương qua chung vui. Biết thế trận trước T7 cũng nhường cho LLTT được vui. Mình hi sinh một chút cho bạn vui thì không vấn đề gì..

Qua oánh cho bác nhẩy dây lên mồm mếu máo tự than trách mình yếu kém mà nay vẫn còn mê sảng hay sao. Chiều ra sân oánh cho thêm mấy trận nữa để bác đỡ vọng tưởng! Hê hê. xe vừa rửa xong đổ xăng thiệt hại hàng tỉ đồng mà chưa có mồi nào ngon để thanh toán khoản này!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Oánh cho ngày nào ra quán cũng chỉ gọi có lòng non thì bao giờ mới thôi khỏi nộp.. Mời bác đĩa lòng xe điếu gọi là đổi món.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chiều qua 1 vụ thảm sát đẫm máu xẩy ra tại nhà thi đấu Bách khoa, nạn nhân bị nhiều vết thương tới mức biến dạng nên nhẩy từ bàn này sang bàn khác... theo nguồn tin đáng tin cậy sự vụ diễn ra khá phức tạp mà người bị hại lên tới số đông. Chi tiết sẽ cập nhật trong vòng ít phút tới, người bị hại ở đây cũng ko ai xa lạ với quần chúng nên bà con nên bớt chút thời gian để nhận dạng nạn nhân!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua đánh bàn ú ớ, định qua thịt khách Sài Gòn ra chứ k định thịt LLTT nên đang đánh dở trận T7 bỏ cuộc xin thua. Đánh gì toàn lưới với bon.
@Bác Cuongphong- nitaku: em đang thách đấu LLTT trận 100 bia, ai thua là thua cho đỡ gáy nhiều. Khi nào bác lên Hà Nội để em đánh trận này, mời bác bia cùng anh em luôn. Oánh cho nát hàng chứ không thì không biết sợ là gì. Em phải vào độ to mới đánh hay được. Tầm này tình thương đã hết thì phải cho nát hàng thôi.

thichlayeu

Trung Sỹ
Qua đánh bàn ú ớ, định qua thịt khách Sài Gòn ra chứ k định thịt LLTT nên đang đánh dở trận T7 bỏ cuộc xin thua. Đánh gì toàn lưới với bon.
@Bác Cuongphong- nitaku: em đang thách đấu LLTT trận 100 bia, ai thua là thua cho đỡ gáy nhiều. Khi nào bác lên Hà Nội để em đánh trận này, mời bác bia cùng anh em luôn. Oánh cho nát hàng chứ không thì không biết sợ là gì. Em phải vào độ to mới đánh hay được. Tầm này tình thương đã hết thì phải cho nát hàng thôi.

Chiều nay mà có khách sài thành cho e gặp một trận thì vui quá nhỉ.

Bình luận từ Facebook