Hội : Những Anh Em Hà Đông

mask2009

Thiếu Uý
Bác Chung Viễn Thông mới thấy Thạch Thất khu nhà bác còn bị thành bình địa thì La khê tặng mỗi bác 2 trái làm quà trước thì chỉ có Hàng rươi là yếu đuối làm giảm phong độ của ae GPMB. Các bác cứ lên dây cót tinh thần đi, chuyến này ở Hà đông may ra còn có cao thủ Trung tỉnh đội cứu vãn nổi tình thế thôi!
đây rồi, tin vui đây, cám ơn bác MTT đã không để ae Hà Đông ngóng lâu :D

dangnop

Binh Nhì
Bác này đào ngũ khỏi GPMB rồi, gờ GPMB còn 5 nhân vật thuộc hàng thiện chiến lắm bác Dáng nộp ợ!

Các pác chuẩn bị cho cuộc viễn chinh này tương đối kỹ đấy nhỉ. Qua Hà trì lần này, độ thiện chiến của các pác sẽ tăng thêm một bậc đấy.BiaBiaBia

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

Bác này đào ngũ khỏi GPMB rồi, gờ GPMB còn 5 nhân vật thuộc hàng thiện chiến lắm bác Dáng nộp ợ!

a hóa ra là anh thắng ủn nhà ta,lâu rồi không thấy anh tái xuất gì cả,đội gpmb hãy cẩn thận đấy ,có mỗi chém em là yếu nhất đội thôi,các bác mau khớp lệnh đi để còn BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia.cho em gửi lời thăm tới anh t7 nhé.BiaBiaBiaBia

Seu

Trung Sỹ
Hôm nào a chém vào Hà Đông cho e giao lưu phát nhé, hồi xưa nghe a vào Vitas đã muốn giao lưu rồi nhưng công việc bận quá nên ít đi off cùng anh em Vitas. Nghe mọi người kể mà thèm thịt pác quá

mask2009

Thiếu Uý
Hôm nào a chém vào Hà Đông cho e giao lưu phát nhé, hồi xưa nghe a vào Vitas đã muốn giao lưu rồi nhưng công việc bận quá nên ít đi off cùng anh em Vitas. Nghe mọi người kể mà thèm thịt pác quá
thịt cực thơm, chén cực khoai đấy em ơi

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

.ok sếu nhà chém ở hà đông mà.nhưng mà chú đánh c thì phải bỏ anh 2 phát nhỉ,rồi ta quy ra Bia:rolleyes::rolleyes::rolleyes:BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia nhỉ.chú hay đánh ở đâu.để anh còn vao xin diện kiến.BiaBiaBiaBia

Seu

Trung Sỹ
.ok sếu nhà chém ở hà đông mà.nhưng mà chú đánh c thì phải bỏ anh 2 phát nhỉ,rồi ta quy ra Bia:rolleyes::rolleyes::rolleyes:BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia nhỉ.chú hay đánh ở đâu.để anh còn vao xin diện kiến.BiaBiaBiaBia
a là Đ trá hình ai tính, anh em giao lưu cứ ngang phát cho lâm ly, em bây giờ ngõ ngách nào ở hà đông cũng là nhà nên gặp đâu bem đó anh ah. Bây giờ chuyển nghề bán hàng nên mang tính phục vụ. Khi nào vào HT1 e sẽ vào tiếp anh nhé

chung_vienthong

Trung Sỹ
Bác Chung Viễn Thông mới thấy Thạch Thất khu nhà bác còn bị thành bình địa thì La khê tặng mỗi bác 2 trái làm quà trước thì chỉ có Hàng rươi là yếu đuối làm giảm phong độ của ae GPMB. Các bác cứ lên dây cót tinh thần đi, chuyến này ở Hà đông may ra còn có cao thủ Trung tỉnh đội cứu vãn nổi tình thế thôi!

Thạch Thất còn xanh hơn La Khê, GPMB thì cứ ngang mà pang thì nói làm giề. May cho MTT hôm đó set 5 có chút nhân văn đó, nếu ko đường về lắc lư lắm.:D:D

tienchem

Binh Nhất
ngon quá

nhà chém ngay cạnh ht1 có mấy phút thôi,nhưng nói thật là sân ht1 không đủ diên tích để chém thực hiện đươc món lăng ba vi bộ.BiaBiaBiaBiaBia

mask2009

Thiếu Uý
nhà chém ngay cạnh ht1 có mấy phút thôi,nhưng nói thật là sân ht1 không đủ diên tích để chém thực hiện đươc món lăng ba vi bộ.BiaBiaBiaBiaBia
anh đang luyện thiên long bát bộ có vẻ như lăng ba di bộ của chém hơi đuối đó

tienchem

Binh Nhất
đại ca chung chốn lâu thế nhỉ,hôm nào anh em mình làm tí đâu,lâu rồi không bia bọt gì cùng đội cả

mask2009

Thiếu Uý
Thạch Thất còn xanh hơn La Khê, GPMB thì cứ ngang mà pang thì nói làm giề. May cho MTT hôm đó set 5 có chút nhân văn đó, nếu ko đường về lắc lư lắm.:D:D
khổ thân mấy bác Thạch thất xanh non, ngang mà phang thì còn gì là người nữa cơ chứ, a di đà phật

Bình luận từ Facebook