Hội : Những Anh Em Hà Đông

baolinhsport

Thượng Sỹ
Nhằm gây dựng phong trào và gắn kết anh em trong khu vực Hà Đông cũng như giao lưu thi đấu với tất cả anh em bóng bàn trên mọi miền Tổ quốc . Tiêu chí vui khỏe bia nhiều và cũng ko ngoài mục đích nâng cao tính chất va chạm , thi đấu , đưa trình độ bóng bàn Hà đông ngày càng đi lên , nhất là giới trẻ . Anh em Hà đông lập topic này duy trì sinh hoạt hàng tuần , liên kết giao lưu với các CLB anh em khác , rất mong được sự hưởng ứng và ủng hộ hết mình của toàn thể Anh em Diễn đàn .

Cập nhật danh sách :

1 BaoLinhSport
2 Nam bầu
3 Linh - mask
4 Hoàng đăng kiểm
5 Hải móc
6 Tũn
7 Tùng hatri
8 Lực yết kiêu
9 Trung tỉnh đội
10 Bác Sinh - Thành viên danh dự
11 Huy - bongbasao
12 Chú Hoan - Hoan Cận
13 binhlt
14 A Bình - manhmai
15 Chung vienthong
16 Vanuc
17 Hiệp cận
18 Hoàng béo
19 Đức tieuho 8x
20 Tiến chém
21 tri_hoai_an
.
.
.

Last edited:

manhmai

Binh Nhì
Nhằm gây dựng phong trào và gắn kết anh em trong khu vực Hà Đông cũng như giao lưu thi đấu với tất cả anh em bóng bàn trên mọi miền Tổ quốc . Tiêu chí vui khỏe bia nhiều và cũng ko ngoài mục đích nâng cao tính chất va chạm , thi đấu , đưa trình độ bóng bàn Hà đông ngày càng đi lên , nhất là giới trẻ . Anh em Hà đông lập topic này duy trì sinh hoạt hàng tuần , liên kết giao lưu với các CLB anh em khác , rất mong được sự hưởng ứng và ủng hộ hết mình của toàn thể Anh em Diễn đàn .

Cập nhật danh sách :

1 BaoLinhSport
2 Nam bầu
3 Linh - mask
4 Hoàng đăng kiểm
5 Hải móc
6 Tũn
7 Tùng hatri
8 Lực yết kiêu
9 Trung tỉnh đội
10 Bác Sinh - Thành viên danh dự
11 Huy - bongbasao
12 Chú Hoan - Hoan Cận
13 binhlt
14
15
.
.
.
.
.
.
Ý tưởng hay đấy đồng chí Linh à! Cho mình ghé một chân giáo lưu thành viên topic BONGBAN Hà Đông nhé. Chúc phong trào ngày càng phát triển nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

mask2009

Thiếu Uý
Ý tưởng hay đấy đồng chí Linh à! Cho mình ghé một chân giáo lưu thành viên topic BONGBAN Hà Đông nhé. Chúc phong trào ngày càng phát triển nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!
a về hà đông đinh cư rồi mà không nhập cái hội này người ta cười chít đấy.
Bia Bia Bia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Ok bác em đã cập nhật thêm danh sách của bác . Cuối tuần này bác bố trí thời gian anh em mình làm cái lễ ra mắt nhéBia

mask2009

Thiếu Uý
Văn mà ko thăm gia thì là 1 thiếu sót của anh rồi . Cuối tuần này Văn ra giao lưu nhéBiaBia
Chiều qua em gặp bác Sinh và có nói chuyện với bác, bác ủng hộ cả tay và chân, a Hoàng ĐK chắc a cũng đã nói chuyện rồi, một số ae chưa biết có khi phải đánh dây thép a ợ.

Bình luận từ Facebook