Hội : Những Anh Em Hà Đông

tienchem

Binh Nhất
Đội GPMB trình bày hoàn cảnh và tả cảnh nhìu quá . Đề nghị Đội trưởng đội cho cái lịch cụ thể nhá . Anh em Hà đông hoan nghênh và nghênh chiến đến giọt BiaBia cuối cùng
.hoan hô bác bảolinh hôm nào giải quyết đội gpmb đi bác nhé,nhân tiện em hỏi bác tí là sếu hỏa châu đánh trình c diễn đàn đúng không.để hôm nào em cùng sếu giao lưu trận ấy mà.

mask2009

Thiếu Uý
@GPMB
Anh Trung taliban ngày 11/03/2013 đây các bác, thịt rất thơm, dáng rất nộp, kính đề nghị các bác giải quyết ngay:
[URL=http://anhso.net/mask2009/photo/6515784/P1030410/][IMG]http://direct1.anhso.net/original/18/186407/1132013231229804.jpg[/URL][/IMG]

baolinhsport

Thượng Sỹ
.hoan hô bác bảolinh hôm nào giải quyết đội gpmb đi bác nhé,nhân tiện em hỏi bác tí là sếu hỏa châu đánh trình c diễn đàn đúng không.để hôm nào em cùng sếu giao lưu trận ấy mà.
Seu cứ phải gác chú 2 viên thì mới có nồi lẩu đc còn BiaBia thì anh chứng kiến kakakakakak

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Các bác chưa biết TRung taliban này thuộc dòng đạo hồi chính thống với lối tấn công cảm tử ko biết lùi trong trân đấu, luôn làm cho đối thủ phải chịu đựng và đây là hình ảnh nằm trong đội GPMB, chứ ko yếu đuối như Hàng rươi đâu các bác nhé!

Seu

Trung Sỹ
Ở đội VItas D e thua Dũng Photino và đánh ngang tầm với Chung Bát Tràng. Em đã nghe anh em Vitas nói rồi nên cũng chỉ ngang ngửa nhau thôi a ah. Anh tham khảo Sếu nhiều thế kaka. a hỏi a Dũng Vitas là rõ nhất đấy. anh em cùng hội IT ngày xưa mà anh

Seu

Trung Sỹ
Em là C đuối anh ah. Hiện đang đứng thứ 150 C diễn đàn gì đó, chưa bao giờ lọt vào top 32 cây vợt C sủi. Giơ dáy anh em gần giống nhau đấy, cũng lâm ly bi đát đấy anh. Anh em gặp giao lưu vui vẻ thôi nhé, em ko đánh độ đâu đấy. làm 5 beer rau dưa thôi a Tiến nhé

baolinhsport

Thượng Sỹ
Em là C đuối anh ah. Hiện đang đứng thứ 150 C diễn đàn gì đó, chưa bao giờ lọt vào top 32 cây vợt C sủi. Giơ dáy anh em gần giống nhau đấy, cũng lâm ly bi đát đấy anh. Anh em gặp giao lưu vui vẻ thôi nhé, em ko đánh độ đâu đấy. làm 5 beer rau dưa thôi a Tiến nhé
Chú này chưa gì đã xoắn rồi,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

baolinhsport

Thượng Sỹ
Các bác chưa biết TRung taliban này thuộc dòng đạo hồi chính thống với lối tấn công cảm tử ko biết lùi trong trân đấu, luôn làm cho đối thủ phải chịu đựng và đây là hình ảnh nằm trong đội GPMB, chứ ko yếu đuối như Hàng rươi đâu các bác nhé!

Bác Tài xì po trông dáng cũng nộp nhỉ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,Bia

tienchem

Binh Nhất

ok đi anh em minh cứ làm trận 30 bia là bèo rồi,chú trình c theo luật diễn đàn bỏ a 2phats là vừa miếng rồi đấy.BiaBiaBiaBiaBia,có gì phải đắn đo chủ yếu vui là chính phải không sếu.BiaBiaBiaBiaBia

Seu

Trung Sỹ
ok đi anh em minh cứ làm trận 30 bia là bèo rồi,chú trình c theo luật diễn đàn bỏ a 2phats là vừa miếng rồi đấy.BiaBiaBiaBiaBia,có gì phải đắn đo chủ yếu vui là chính phải không sếu.BiaBiaBiaBiaBia
Giao lưu thôi anh ah, 30 beer nặng gánh e chưa bao giờ chơi a ah, em vào độ lại cam mơ run lắm

tienchem

Binh Nhất
Giao lưu thôi anh ah, 30 beer nặng gánh e chưa bao giờ chơi a ah, em vào độ lại cam mơ run lắm

ok thế tùy sếu nhé,con trai mấy tuổi rồi nhìn lớn ghê.nghe danh sếu đã lâu ,hôm nào aem làm trận nhé.chú được mấy nhóc rồi,BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia.thế trận 20BiaBiaBiaBiaBiaBia,là vừa miếng đấyBiaBia

Seu

Trung Sỹ
ok thế tùy sếu nhé,con trai mấy tuổi rồi nhìn lớn ghê.nghe danh sếu đã lâu ,hôm nào aem làm trận nhé.chú được mấy nhóc rồi,BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia.thế trận 20BiaBiaBiaBiaBiaBia,là vừa miếng đấyBiaBia
E mới có 1 nhóc hơn 2 tuổi thôi anh ah, mà hình như e hơn tuổi anh kaka. pác 84 thì phải??

Seu

Trung Sỹ
Giao lưu phát đầu đánh ngang 10 beer cũng được nhé

Bình luận từ Facebook