Hội : Những Anh Em Hà Đông

tienchem

Binh Nhất
mới đầu năm làm gì mà đã căng thẳng thế bác bảolinh ơi,xem thế nào bớt thời gian đi làm tí cho nó khỏe anh ạ.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hội các anh em Hà Đông mà có thời gian thì theo em nên tham gia siêu chim cú cho máu!!!!
Được giao lưu với nhiều giơ lạ và được BTC thương lượng chấp bóng theo trình độ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Không biết em Ngô nướng 1 sừng của các bác gấu cỡ nào mà dám lao vào chảo lửa Bách Khoa liều mình như chẳng có với Tuấn Hà tây nơi đây, dám cà cả Tuấn số 7 rồi đòi chén cả LLTT mới kinh. Khả năng chiều nay về Hà đông là dễ nát hàng lắm!

baolinhsport

Thượng Sỹ
Dạo này Cô nương nhà ta chuyển sang combo loại có < GAI > và ko biết có < Cánh > ko nữa , nên chú LLTT cứ đề phòng là hơn BiaBia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Dạo này Cô nương nhà ta chuyển sang combo loại có < GAI > và ko biết có < Cánh > ko nữa , nên chú LLTT cứ đề phòng là hơn BiaBia

Cô nương này qua dắt theo 1 trang nam tử lao vào chảo lửa Bách Khoa đã được bộ binh tinh nhuệ Tuấn số 7 chấp 2 oánh cho nát hàng ợ luôn 50k mê các bác ạ! Còn thanh niên theo sau cũng đc em giải quyết luôn trận 10 bia với cất phong bì 50k mê. Các bác thấy ae GPMB làm ăn chuyên nghiệp ko?

mask2009

Thiếu Uý
Cô nương này qua dắt theo 1 trang nam tử lao vào chảo lửa Bách Khoa đã được bộ binh tinh nhuệ Tuấn số 7 chấp 2 oánh cho nát hàng ợ luôn 50k mê các bác ạ! Còn thanh niên theo sau cũng đc em giải quyết luôn trận 10 bia với cất phong bì 50k mê. Các bác thấy ae GPMB làm ăn chuyên nghiệp ko?
xin hỏi bác laplaitrattu nam tử hán đó quý danh là gì ợ ?????????

hocnghe

Thượng Sỹ
đội mình hay đánh ở đâu vậy bác? mình cũng ở Hà Tây, cuối tuần ở nhà nhiều khi cũng muốn đi giao lưu học hỏi:)

mask2009

Thiếu Uý
đội mình hay đánh ở đâu vậy bác? mình cũng ở Hà Tây, cuối tuần ở nhà nhiều khi cũng muốn đi giao lưu học hỏi:)
em trả lời hộ bác baolinhsport( Hội trưởng )
Hội sinh hoạt mỗi tháng 1 lần thôi bác, còn các ngày khác bác có thể qua Hà Cầu hoặc Hà Trì 1, đại bản doanh tạm thời của hội, ngày thường ae hội vẫn tản mát chơi.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
xin hỏi bác laplaitrattu nam tử hán đó quý danh là gì ợ ?????????

Nam tử này trông cũng rất ú ớ nên cả đôi ra sân đang ngáo thì đc Ae GPMB nện cho ợ bia luôn tại sàn, được cái nam tử này lót tay phong bì 50k mê nữa nên xin ko họp báo vì sợ lộ thanh danh bác mask2009 ợ!

mask2009

Thiếu Uý
Nam tử này trông cũng rất ú ớ nên cả đôi ra sân đang ngáo thì đc Ae GPMB nện cho ợ bia luôn tại sàn, được cái nam tử này lót tay phong bì 50k mê nữa nên xin ko họp báo vì sợ lộ thanh danh bác mask2009 ợ!
cám ơn bác, thôi để em tự điều tra vậy :D

Bình luận từ Facebook