Hội : Những Anh Em Hà Đông

tegiacmotsung

Trung Sỹ
côn đồ a gặp nhiều rồi, côn đồ như e thì bay giờ mới gặp hahahhajaha[/QUOT

Em đánh gai "gợi cảm" thì côn đồ với a và vài anh toàn tung chưởng lên tận trần nhà đó, LLTT vớ vỉn cho đi luôn (thật mừ)... Rùa rụt cổ gặp em thì cũng rụt lùi xuống ao lặn mất tăm ròi.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Rùa rụt cổ chứ gì mà dọa trẻ con thế. Hum trước cho nộp rùi mà vẫn còn muốn mài sừng uống hả. Mai rùa cứng đến đâu, 3/2/3 thôi cụ ạ! Bóng cụ có cái giề mà phải xoắn, cụ cứ vào đi em chén ngay!!

Giờ cái thần hồn em tê giác nhé!
Anh mà oánh mất sừng thì lần sau anh em trách lấy đâu sừng uống rươụ nữa???????
Quý hiếm nên sẽ mài dần.................................

mask2009

Thiếu Uý
Hôm nào gặp anh gửi em 2 viên của anh nhé , đánh bằng anh sợ gãy hết gai của em thì lấy j xàithèm Bia
gai có nhiều loại, nhưng múc đích cuối cùng là gây tê, với gai to hay còn gọi là gai bằng độ tê ko sâu đòi hỏi người sử dụng phải bạo lực mạnh mẽ. còn với gai nhọn hay còn gọi là gai dài thì độ tê quá sâu rồi, chỉ cần nhẹ nhàng êm ái là khiến cho đối phuơng ngất ngây theo từng nhịp điệu, còn điệu gì các bác tự hiểu.
e nói đúng các bác like mạnh nhé :D

Tũn

Binh Nhì
gai có nhiều loại, nhưng múc đích cuối cùng là gây tê, với gai to hay còn gọi là gai bằng độ tê ko sâu đòi hỏi người sử dụng phải bạo lực mạnh mẽ. còn với gai nhọn hay còn gọi là gai dài thì độ tê quá sâu rồi, chỉ cần nhẹ nhàng êm ái là khiến cho đối phuơng ngất ngây theo từng nhịp điệu, còn điệu gì các bác tự hiểu.
e nói đúng các bác like mạnh nhé :D

Ngoài các cách như dung dao, gạch, búa tác dụng trực tiếp vào mặt gai thì còn cách nào để bẻ gai ko các bác.

toannq

Trung Uý
Các bác cho em hỏi là clb mình chơi ở đâu vậy ạ,tận 91 pages nên em ngại lội quá.Em là giới trẻ như đầu trang đã ủng hộ đây ạ :)

mask2009

Thiếu Uý
Các bác cho em hỏi là clb mình chơi ở đâu vậy ạ,tận 91 pages nên em ngại lội quá.Em là giới trẻ như đầu trang đã ủng hộ đây ạ :)
cái này là hội bạn ạ, ở khắp nơi, ngày thường ae tản mát chơi chủ yếu ở Hà cầu và Hà Trì 1, có đk bạn vào lúc nào cũng gặp được ae trong hội tiếp đón Bia Bia Bia

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Nhằm thẳng mặt gai mà téng em nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Tũn là cơ mới lên, em nó còn non, a Rùa rụt cổ dạy em nó thế thì mai nó còn gì mà ngóc dậy được nữa.
@ Tũn à! ĐỪng nghe a Rùa rụt cổ nhé, kẻo chị lại cho nát hàng đấy (A Rùa gặp chị có vị gì đâu chị xơi 3/0 ngon như ăn kem đó --> em xem rùi còn giề>>>>)

mask2009

Thiếu Uý
Tũn là cơ mới lên, em nó còn non, a Rùa rụt cổ dạy em nó thế thì mai nó còn gì mà ngóc dậy được nữa.
@ Tũn à! ĐỪng nghe a Rùa rụt cổ nhé, kẻo chị lại cho nát hàng đấy (A Rùa gặp chị có vị gì đâu chị xơi 3/0 ngon như ăn kem đó --> em xem rùi còn giề>>>>)
tên tũn là nghe đã rụt rụt thế nào rồi ấy......................................... :confused:

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Hôm nào gặp anh gửi em 2 viên của anh nhé , đánh bằng anh sợ gãy hết gai của em thì lấy j xàithèm Bia

A Bảo Linh sờ pót cứ đùa dai, 2 viên e nhận ngay đấy, vừa miếng ghê cơ
@@@ 2 A Linh: E tham gia hội HĐ nữa nhóa! Có gì alo cho e nhóa!

mask2009

Thiếu Uý
A Bảo Linh sờ pót cứ đùa dai, 2 viên e nhận ngay đấy, vừa miếng ghê cơ
@@@ 2 A Linh: E tham gia hội HĐ nữa nhóa! Có gì alo cho e nhóa!

có tên từ lâu rồi nhưng gọi toàn thấy thuê bao quý khách vừa gọi hiên đang bị một thuê bao khách đè lên không thể nhấc máy đc, please try again later
Bia Bia Bia

Tũn

Binh Nhì

Thôi chiều nay bạn này qua Hà Trì 1 chơi đi. hôm nào tớ xuống Xa La chiến sau

Tũn

Binh Nhì

hôm nào gặp chị đánh gai mặt phải đi em với chị oánh bằng :))

Bình luận từ Facebook