Hội : Những Anh Em Hà Đông

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
AE Hà Đông còn chưa biết tới Trung taliban,1 dạng đạo hồi chỉ ném liên tục như vũ bão thì ae Hà Đông ai chịu nổi. Các bác cứ mài đao đi ko 1 ngày đẹp trời thì Hà Đông thành bình địa rồi diễn đàn lại có khu được san phẳng do GPMB báo cáo!

lvm

Thượng Sỹ
AE Hà Đông còn chưa biết tới Trung taliban,1 dạng đạo hồi chỉ ném liên tục như vũ bão thì ae Hà Đông ai chịu nổi. Các bác cứ mài đao đi ko 1 ngày đẹp trời thì Hà Đông thành bình địa rồi diễn đàn lại có khu được san phẳng do GPMB báo cáo!

Có lẽ mời đội GPMB vào để GPMB thôi... E dự là mức đền bù ko đc thuận lợi cho lắm ... A baolinh xúc tiến đi thôi

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
MTT thì hay bị cô giáo nhắc, và nhiều yếu tố bị ảnh hưởng nên hoc lực sẽ yếu, mà yếu thì tự nộp thôi.He. He. He. Cụ rùa sẽ là người THU nhé.thèm Bia

Thách kẹo cụ Rùa mọc lông dám ra ngày hôm đó. Ra em nện cho tung xác ngay.Xông vào công quỹ 10 bia là khẽ. Mới hôm rồi e nện cho 20 bia vào đầu xong choáng rồi 3 tháng sau thì sảng cứ ú ớ mãi ko ra đề tài gì!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thách kẹo cụ Rùa mọc lông dám ra ngày hôm đó. Ra em nện cho tung xác ngay.Xông vào công quỹ 10 bia là khẽ. Mới hôm rồi e nện cho 20 bia vào đầu xong choáng rồi 3 tháng sau thì sảng cứ ú ớ mãi ko ra đề tài gì!

Kẹo thì cụ không ăn!
Nhưng cu nào mất trật tự quá cụ đập nát cái alô tàu rồi đi minh sinh trồng răng nhé!!!
Nhân văn 1 trận cho chú mà ko ổn.

manhmai

Binh Nhì
Kẹo thì cụ không ăn!
Nhưng cu nào mất trật tự quá cụ đập nát cái alô tàu rồi đi minh sinh trồng răng nhé!!!

Hôm nào chiến đấy Hòa ơi rủ luôn cả anh HC vô để xa luân chiến giao lưu với đội GPMB nhé, MTT và ai nữa anh chưa gặp đội GPMB, vụ này nghe hứng thú đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Kẹo thì cụ không ăn!

Riêng cụ rùa mọc lông mà ọ ọe nhiều là cho 1 đại đao vào đầu ngay! AE Hà Đông chuẩn bị tinh thần cho cuộc đại chiến sắp tới đi. Riêng cao thủ Tuấn "tồ" là phải nộp ngay từ trận đầu tiên!

baolinhsport

Thượng Sỹ

Riêng cụ rùa mọc lông mà ọ ọe nhiều là cho 1 đại đao vào đầu ngay! AE Hà Đông chuẩn bị tinh thần cho cuộc đại chiến sắp tới đi. Riêng cao thủ Tuấn "tồ" là phải nộp ngay từ trận đầu tiên!
Đội GPMB trình bày hoàn cảnh và tả cảnh nhìu quá . Đề nghị Đội trưởng đội cho cái lịch cụ thể nhá . Anh em Hà đông hoan nghênh và nghênh chiến đến giọt BiaBia cuối cùng

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hôm nào chiến đấy Hòa ơi rủ luôn cả anh HC vô để xa luân chiến giao lưu với đội GPMB nhé, MTT và ai nữa anh chưa gặp đội GPMB, vụ này nghe hứng thú đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Ok anh,nếu có thêm bác HC thì hay quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có cả đội này à anh Hòa ui, tên yêu thế ko biết nữa :D

Cả đội thì mời bia anh theo thứ tự nhiều nhất là MTT,sau đến bác Hạng dĩn(mới đào ngũ),sau đến Ts7 và Bác Dao gỉ(mới xin từ chức)

Trung_tinhdoi

Binh Nhì

Trận chiến này có vẻ ác liệt , thậm chí còn khốc liệt nữa, chính ví vậy xem ra hai bên phải bố trí chủ lực, tiên phong, hay thứ yếu trước đây...:confused:

manhmai

Binh Nhì
Ok anh,nếu có thêm bác HC thì hay quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cả đội thì mời bia anh theo thứ tự nhiều nhất là MTT,sau đến bác Hạng dĩn(mới đào ngũ),sau đến Ts7 và Bác Dao gỉ(mới xin từ chức)

Hội ae hà đông với ưu điểm là rất máu, nhược điểm là quá máu chắc trận giao đấu sẽ sơm xảy ra thôi hòa nhỉ, ae hà đông luôn sẵn sàng. Còn ah HC đã hen hôm nào giao lưu hòa qua rủ ah vào giao lưu thôi. chắc hôm đó lại diễn ra những trận đấu hay đầy dẫy bia rơi, bóng chảy nhể...

chung_vienthong

Trung Sỹ
Trung_tinhdoi thật không hổ danh "Hổ tháng 8", khẩu khí hơn người. Nhưng trận này khó xảy ra lắm! Bởi lẽ sau khi thất thủ tại La Khê nội bộ GPMB lục đục ghê lắm, đến nỗi Hang ruoi phải "đào ngũ", còn hiện tại đội trưởng Spy nghe nói đang hôn mê sâu sau đợt thanh trưng nội bộ". Xem ra cũng chỉ trên giấy theo kiểu "cực lực lên án" thui. he he he:D:D:D

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hội ae hà đông với ưu điểm là rất máu, nhược điểm là quá máu chắc trận giao đấu sẽ sơm xảy ra thôi hòa nhỉ, ae hà đông luôn sẵn sàng. Còn ah HC đã hen hôm nào giao lưu hòa qua rủ ah vào giao lưu thôi. chắc hôm đó lại diễn ra những trận đấu hay đầy dẫy bia rơi, bóng chảy nhể...

Hi vọng sớm xảy ra vụ giao lưu kinh điển này.............................

baolinhsport

Thượng Sỹ
Trung_tinhdoi thật không hổ danh "Hổ tháng 8", khẩu khí hơn người. Nhưng trận này khó xảy ra lắm! Bởi lẽ sau khi thất thủ tại La Khê nội bộ GPMB lục đục ghê lắm, đến nỗi Hang ruoi phải "đào ngũ", còn hiện tại đội trưởng Spy nghe nói đang hôn mê sâu sau đợt thanh trưng nội bộ". Xem ra cũng chỉ trên giấy theo kiểu "cực lực lên án" thui. he he he:D:D:D
Hôm trước anh có ngồi với Bác Dao mẻ , anh có đề cập vấn đề mời ĐGPMB vào Hà đông 1 chuyến . Bác ấy nhất trí cộng với 1 nụ cười rất chi là mất mùaBiaBia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Bác Chung Viễn Thông mới thấy Thạch Thất khu nhà bác còn bị thành bình địa thì La khê tặng mỗi bác 2 trái làm quà trước thì chỉ có Hàng rươi là yếu đuối làm giảm phong độ của ae GPMB. Các bác cứ lên dây cót tinh thần đi, chuyến này ở Hà đông may ra còn có cao thủ Trung tỉnh đội cứu vãn nổi tình thế thôi!

Bình luận từ Facebook