Hội : Những Anh Em Hà Đông

mask2009

Thiếu Uý
Anh em Hà Đông mình chưa biết rõ đội GPMB này thì cứ ngồi xem một hai trận rồi cân bóng lên là chiến thôi có gì đâu, mà mình lo gì căn cứ vào hạng rồi chap thôi mà. Anh mời đội GPMB vào đi em là người đánh, còn các bác uống nhe.BiaBiaBiaBia
a Trung tiếp hết cả đội à, share cho ae khác nữa chứ, 1 mình a xa luân chiến sợ sốc đấy.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Nhìn sơ qua thì cỡ cụ Rùa mọc lông cũng chỉ 3 nốt nhạc bỏ túi luôn. Bác Trung tỉnh đội mà ko tập tành gì thì coi như nộp luôn đi chứ còn gì nữa! Em dạo này công thủ toàn diện gò gài lung tung gần như chưa biết bại là gì, ae GPMB vào đó thì coi như khu Hà Đông thành bình địa rồi còn gì nữa! Các bác còn lại thì chẳng quá là mồi ngon!hehe
Chú ấy chưa biết bại là gì nhưng nộp là thường xuyên thôi nhé!!!
Anh em HĐ cứ thu thẳng tay!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Anh em Hà Đông mình chưa biết rõ đội GPMB này thì cứ ngồi xem một hai trận rồi cân bóng lên là chiến thôi có gì đâu, mà mình lo gì căn cứ vào hạng rồi chap thôi mà. Anh mời đội GPMB vào đi em là người đánh, còn các bác uống nhe.BiaBiaBiaBia

Bác Trung tỉnh đội mà gặp lính thiện chiến Tuấn sô 7 có khi nộp như chơi. Bác oánh mà thua có mà ae khóc ròng luôn, e thì dạo này lại đánh đâu thắng đó nữa mới chết dở! Bác chịu khó mài đao đi,1 sớm 1 chiều nữa GPMB san phẳng ngay!

xosothudo

Thượng Sỹ
Nhìn sơ qua thì cỡ cụ Rùa mọc lông cũng chỉ 3 nốt nhạc bỏ túi luôn. Bác Trung tỉnh đội mà ko tập tành gì thì coi như nộp luôn đi chứ còn gì nữa! Em dạo này công thủ toàn diện gò gài lung tung gần như chưa biết bại là gì, ae GPMB vào đó thì coi như khu Hà Đông thành bình địa rồi còn gì nữa! Các bác còn lại thì chẳng quá là mồi ngon!hehe

Khu Hà Đông hình như có sới Lakhe đấy Thắng ủn ơi?>?>?>?>

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
a Trung tiếp hết cả đội à, share cho ae khác nữa chứ, 1 mình a xa luân chiến sợ sốc đấy.
Tất cả ae mình cùng chiến đấu, cả Hội mà, còn anh cũng có những ngày, buổi, chiến đấu liên tục rồi nếu điều đó xảy ra cũng không sao, vấn đề là...mọi người cùng ủng hộ. He. He. He.Bia

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Chú ấy chưa biết bại là gì nhưng nộp là thường xuyên thôi nhé!!!
Anh em HĐ cứ thu thẳng tay!!!!!
MTT thì hay bị cô giáo nhắc, và nhiều yếu tố bị ảnh hưởng nên hoc lực sẽ yếu, mà yếu thì tự nộp thôi.He. He. He. Cụ rùa sẽ là người THU nhé.thèm Bia

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Bác Trung tỉnh đội mà gặp lính thiện chiến Tuấn sô 7 có khi nộp như chơi. Bác oánh mà thua có mà ae khóc ròng luôn, e thì dạo này lại đánh đâu thắng đó nữa mới chết dở! Bác chịu khó mài đao đi,1 sớm 1 chiều nữa GPMB san phẳng ngay!
Đội GPMB nghe nói có tổ ba người thôi nhỉ MTT và anh Huy GP, cũng đã biết còn Tuấn số 7 này là ai vậy không thấy tên tuổi cho lắm, gặp Lính Bộ đội Cụ Hồ là thua tuốt.He. He. He

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
Bác Trung tỉnh đội là đang hộ đê,chứ oánh xong 1 trận nát như tương bần là có khi lùi xe ngay ấy chứ bác!
Những cuộc chiến khắp các CLB tại HN, đến các vùng miền đều đi song hành cùng MTT đó thôi (Sài Gòn, Đà Lạt, Nam Định...). Chuẩn bị xe cộ đi MTT.

Trung_tinhdoi

Binh Nhì
chuẩn chuẩn chuẩn, cho mấy ông trẻ nộp nó mới quý Bia Bia Bia
Việc của Hội Anh lo mà các ae không lo thì gọi gì là Hội nữa...Mau mau tập luyện và nhập Hội đi thôi anh em Hà Đông ơi. Sắp có bão to rồi đó...Chuẩn bị tìm kiếm cứu hộ cứu nạn cho đội GPMB đi đội này yếu lắm.BiaBiathèm Bia

mask2009

Thiếu Uý
Việc của Hội Anh lo mà các ae không lo thì gọi gì là Hội nữa...Mau mau tập luyện và nhập Hội đi thôi anh em Hà Đông ơi. Sắp có bão to rồi đó...Chuẩn bị tìm kiếm cứu hộ cứu nạn cho đội GPMB đi đội này yếu lắm.BiaBiathèm Bia
okie a, mà dạo này e giật mặt tầu ko bác nào phục vụ đc mới đau chứ, phát bung ngay.

Bình luận từ Facebook