Hội Andro Treiber

pkhuyenthoai

Đại Tá
Khả năng tháng 8 năm nay mấy người bạn tốt của mình từ Singapore và TQ sang chơi với mình và muốn đi du lịch một chút. Định sẽ đưa chúng nó đi chơi và khám phá "Miền Tây con nước" một lần. Ngay cả mình dù cũng đã đến nơi này nhiều lần nhưng cũng chưa bao giờ thực sự được khám phá vùng đồng bằng sông Mê Kong này. Bro ở An Giang, tất nhiên quá hiểu đất quê rồi, cho mình một lời khuyên hay gợi ý gì được ko? Thanks.
Mùa này mùa nóng chủ yếu bác có thể đi du lịch ở những nơi có núi thôi. Chủ yếu leo núi, cúng chùa. Nếu có thể bác đi vào mùa mưa sẽ thú vị hơn vì có những món ngon mà chỉ mùa mưa mới có.

quoctc

Binh Nhất
Người nhà xách tay về cho tớ con treiber K nhưng đã lỡ yêu em innerforce ZLC rồi, nên bán lại cho bạn nào ưa thích. giá 1tr700k. 0917007năm bốn chín.

ps cán fl, mới 100% nên xin không up hình.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Q chơi mút tầu từ 40 độ trở xuống nhưng quả thật chưa có ai trải nghiệm
Do Q gỗ Koto + 2 carbon 6k nên chơi mút tầu tầm 39 độ khá là ok , chơi 41 độ rất khó chơi :)
chiều tối ngày mai, thứ 06 lúc 19h, vẫn tại Hoàng Sâm, cho chú @Dũng Cửu SHOP cơ hội để trả món nợ 0 - 3 vay anh chục ngày trước nhé. Anh đến khởi động 10' thôi, đánh với đ/c gì đó tay trái (lần trước chơi với chú mày) một trận trước, rồi anh gặp chú mày rồi đi uống. Chú hẹn "đối" trước cho anh đi nhé, còn cá nhân chú mày thì cố gắng để lần này ăn được một ván nhé haha.
hê hê lượt về phải trả thù thôi ^_^ cần phải để anh biết thế nào là kẻ hủy diệt :))

backhand-ghost

Đại Tá
Mùa này mùa nóng chủ yếu bác có thể đi du lịch ở những nơi có núi thôi. Chủ yếu leo núi, cúng chùa. Nếu có thể bác đi vào mùa mưa sẽ thú vị hơn vì có những món ngon mà chỉ mùa mưa mới có.
đúng rồi, mùa con nước bắt đầu từ tháng mấy dương lịch bro nhỉ?

backhand-ghost

Đại Tá
Chưa biết thế nào, nhưng dù có biết là chết vẫn đứng cửa chú cơ mà, sao phải xoắn. Nhưng tối qua vừa đánh gặp chú Thảo hỏi mà có vẻ chưa biết thông tin hay sao ý @backhand-ghost .
em bảo @Dũng Cửu SHOP nó hẹn giúp, ko biết đã hẹn chưa, vì em chơi hơi muộn, 19h mới đến được. Thôi, cứ đến đã, đằng nào cũng có thằng D9 rồi, mình cứ lôi nó ra nện là được.

Last edited:

pkhuyenthoai

Đại Tá
Đặc sản là rắn hả @pkhuyenthoai?
Rắn cũng là đặc sản nhưng mùa nào cũng có. Chỉ có cá linh non là đặc sản mùa nước. Bác ăn đảm bảo ghiền, mỗi năm chỉ có mùa nước mới có thôi. Bác lên google tìm hiểu về các món ăn cá linh mùa nước ấy. Nhiều món ngon lém hi.

backhand-ghost

Đại Tá
Quỳnh đi GL ở Hoàng Sâm về nghe vẫn tỉnh táo nhở,ae về lâu chưa
hôm nay chưa có đụng độ gì mấy bác ợ, e buổi trưa làm mấy chén mỏi nhừ nên cũng ko muốn chơi lắm. Chiều mai anh ra chơi cho vui, có cả @Red Arc mới từ SG ra chơi đó. Em hẹn giao lưu một trận khoảng 500 bia rồi, tha hồ uống và tắm, he2.

backhand-ghost

Đại Tá
Rắn cũng là đặc sản nhưng mùa nào cũng có. Chỉ có cá linh non là đặc sản mùa nước. Bác ăn đảm bảo ghiền, mỗi năm chỉ có mùa nước mới có thôi. Bác lên google tìm hiểu về các món ăn cá linh mùa nước ấy. Nhiều món ngon lém hi.
Cá linh và bông điên điển thì mình ăn nhiều lắm lắm rồi, chỉ có món rắn thì mình chịu ko xơi nổi. Mục đích chính đi lần này là để khám phá cuộc sống miền Tây thôi, chứ ăn uống món đặc sản thì xếp thứ hai. Nếu có thời gian, mình định kéo mấy anh em đi chơi rừng U Minh nữa cơ. Đến khi đó, nếu quyết định đi Miền Tây và có cơ hội ghé qua An Giang, anh em ta gặp giao lưu một trận nhỉ.

Bình luận từ Facebook