Hội Andro Treiber

iso9000

Thượng Tá
Hôm qua ko được xem đến cuối trận ko bit tỉ số thế nào. Tối nay phải ra xem mới được. Mà nhìn ông @backhand-ghost HT nhà mình uể oải chán bỏ mịa. Tối mà đánh đề nghị THT giữ sức khỏe, đánh cho xung vào.

o3ma

Đại Tá
hôm nay chưa có đụng độ gì mấy bác ợ, e buổi trưa làm mấy chén mỏi nhừ nên cũng ko muốn chơi lắm. Chiều mai anh ra chơi cho vui, có cả @Red Arc mới từ SG ra chơi đó. Em hẹn giao lưu một trận khoảng 500 bia rồi, tha hồ uống và tắm, he2.
Oh, chú e này ra mà im hơi lặng tiếng nhỉ?

Trainee

Đại Tá
@Red Arc huynh ngủ muộn thế? gọi điện thoại mấy lần mà chẳng thèm nghe máy, hay tối qua lại tái ngộ "bạn" nào lâu ngày ko gặp ^\^
Đã hẹn @Trạng .... CÁ lát nữa 9h30 ra chỗ @Dũng Cửu SHOP cafe rồi đó huynh.
Oh, chú e này ra mà im hơi lặng tiếng nhỉ?
Độ 500 bia có thành không đó cả nhà?
500 bia uống sao hết, ở đâu mình ra uống ké đỡ với :)

pkhuyenthoai

Đại Tá
Cá linh và bông điên điển thì mình ăn nhiều lắm lắm rồi, chỉ có món rắn thì mình chịu ko xơi nổi. Mục đích chính đi lần này là để khám phá cuộc sống miền Tây thôi, chứ ăn uống món đặc sản thì xếp thứ hai. Nếu có thời gian, mình định kéo mấy anh em đi chơi rừng U Minh nữa cơ. Đến khi đó, nếu quyết định đi Miền Tây và có cơ hội ghé qua An Giang, anh em ta gặp giao lưu một trận nhỉ.
U Minh là nơi đáng để bác khám phá hi. Nếu có dịp gặp nhau thì chiến thôi :)

o3ma

Đại Tá
Tiếc nhỉ, :D
Em ra HN muộn đêm qua,
Mấy mem kia cũng rủ ở lại để đến chỗ CLB Hoàng Sâm chơi và xem trận thư hùng 300 bia nhưng hôm qua hẹn với ông chỗ CLB bb gần nhà mang máy bắn bóng trả ông ấy (mượn của ông ấy gần 1 năm) nên về mang máy trả xong định chạy qua nhưng mưa to quá nên thôi.

Trainee

Đại Tá
Mấy mem kia cũng rủ ở lại để đến chỗ CLB Hoàng Sâm chơi và xem trận thư hùng 300 bia nhưng hôm qua hẹn với ông chỗ CLB bb gần nhà mang máy bắn bóng trả ông ấy (mượn của ông ấy gần 1 năm) nên về mang máy trả xong định chạy qua nhưng mưa to quá nên thôi.
Vậy cũng không tiếc lắm, nhậu với bác thì vui, còn đội kia thì văn thơ nhiều, bia ít, em ngồi lại lỡ lời, kê kê!

Bình luận từ Facebook