Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Thật không đó ông thần? Tưởng đùa, nếu không chiều lôi đi bia rồi. Ra chỗ HS xem trận 300 bia và thụ lộc. :)
thua rồi anh, tỷ số 2-3.
Cũng ko có gì nhiều để nói, em để thua giao bóng nhiều quá, mỗi set 2-3 quả. Người ta tay trái, giao giấu bóng thành ra bước một mình cứ bị lập cập. Thua hơi tiếc vì trình độ đó ko chấp em 2 quả được. Đang hẹn lượt về rồi, tìm sân trung lập, đèn sáng, bàn chuẩn chắc sẽ khác nhiều.
Tổng kết 700 bia.

iso9000

Thượng Tá
thua rồi anh, tỷ số 2-3.
Cũng ko có gì nhiều để nói, em để thua giao bóng nhiều quá, mỗi set 2-3 quả. Người ta tay trái, giao giấu bóng thành ra bước một mình cứ bị lập cập. Thua hơi tiếc vì trình độ đó ko chấp em 2 quả được. Đang hẹn lượt về rồi, tìm sân trung lập, đèn sáng, bàn chuẩn chắc sẽ khác nhiều.
Tổng kết 700 bia.
Hôm qua giông quá phải trực công trường ko về được. Ko biết tỷ số,hôm nào đánh lại thế @backhand-ghost

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
thua rồi anh, tỷ số 2-3.
Tổng kết 700 bia.
Để trận sau phục thù lại , tiếc quá hôm đó em bận đi mắc bàn ko ở Hn qua cổ vũ anh được , kèo chấp anh 2 cửa anh sáng !

backhand-ghost

Đại Tá
Hôm qua giông quá phải trực công trường ko về được. Ko biết tỷ số,hôm nào đánh lại thế @backhand-ghost
Để trận sau phục thù lại , tiếc quá hôm đó em bận đi mắc bàn ko ở Hn qua cổ vũ anh được , kèo chấp anh 2 cửa anh sáng !
đánh lại lúc nào là chắc phải chờ em chọn thời điểm thôi, để chơi lại đều 1-2 hôm mới nện được, tìm trạng thái thi đấu đã.
Hôm qua thua ván 5 kể cũng hơi tiếc.

Profess.medical

Đại Uý
đánh lại lúc nào là chắc phải chờ em chọn thời điểm thôi, để chơi lại đều 1-2 hôm mới nện được, tìm trạng thái thi đấu đã.
Hôm qua thua ván 5 kể cũng hơi tiếc.
Kèo này anh Thảo chấp anh Quỳnh 2 ạ.hay thế em ko biết:)).a Thảo đánh bóng ko sắc nhưng bền bỉ hay lắm.đánh giống Thao từ sơn:)).chắc đánh ở Hoàng Sâm đúng ko anh.em gặp anh Thảo ở đấy mấy lần.

docmaorg

Đại Tá
thua rồi anh, tỷ số 2-3.
Tổng kết 700 bia.
Hoàng Sâm chỉ có thằng Cá đánh được thôi. CLB toàn đèn tuýp đánh tối quá, đánh sớm thì hơi lóa.

Bình luận từ Facebook