Hội Andro Treiber

Phúc Pro

Trung Uý
Đã quen Treiber K + FH: R9. Do lúc đầu mới dán mặt giãn ra, nó nảy quá. Bây giờ lại thấy hơi thiếu lực chút. Được cái bền bóng và dễ điều khiển hơn các cốt khác. 9 điểm cho combo này. (lên tầm 1 bóng). Trọng lượng hơi nhẹ: 148g (BH: gai dài lót 0.5mm, FH: mặt R9 mua cũ, bị co, trung bình hụt mất 2mm), tuy vậy vợt vẫn cân bằng và ko bị hẫng. Nếu com bo này mà nặng 155g thì ngon.
Tương lai sẽ thử Rasant grip cho Fh, ko biết thế nào?
Grip Fh nếu bác chơi e K thì sẽ vẫn thiếu lực. Cần cứng thêm chút nữa . Power grip hoặc turbo.

trần toản ĐL

Thượng Tá
Sau mấy đêm mất ngủ chờ em K thì em nó đã về....chính thức cho em 1 slot vào hội nhá. :p

Attachments

1.4 MB · Đọc: 0

trần toản ĐL

Thượng Tá
hi đánh cảm giác thế nào em ? :) em dán FH + BH mặt gì vậy ??
Mới thử hôm nay thôi mà cảm giác khác hẳn con sar thương binh kia a ạ, dễ điều khiển với dễ tạo xoáy hơn :p em dành hết tiền mới mua đc cây đó nên e xài fh ten ghép, bh baracuda , 2 mặt cũ lúc trc xài với sar a ạ, :D giờ để dành tiền mua mặt thôi:rolleyes:

victor.ngobn

Đại Tá
Hi treiber K đúng là phải dùng từ suppwr control bởi độ kiểm soát cực cao :) cây này phải hỏi @DambeoHD thi thoảng đánh với cơ trên em phải dùng em này để công - thủ toàn diện :)
Em chơi Q ạ :) hnay thấy Đảm thanh lý turbo nên tạm thời lấy mặt turbo của Đảm tập anh ạ, khi nào đánh giải thì làm cái mới. Theo a tư vấn, cứ tập trung vào mặt thôi, cốt Q là ổn rồi :)

Bình luận từ Facebook