Hội Andro Treiber

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Em đang tập lại giật phải, em chưa tìm ra điểm sai ở chỗ nào khi mà em giật thì chạm bóng thường có tiếng tách giống như tiếng bạt bóng. Thời điểm tiếp xúc bóng, hay góc nghiêng của vợt so với mặt bàn? Mong các a chỉ điểm?
Dọc lại bài ma sát do vợt tiếp xúc với bóng hoặc luyện tai như Âu Dương Phong dù mắt mù nhưng có ai qua mặt được.

iso9000

Thượng Tá
Không được rồi anh @o3ma ơi, em thấy có cái Hội BB Huynh đệ người ta tổ chức đàng hoàng lắm, có logo, rồi có cả bài hát riêng của Hội. Anh tính toán cái vụ logo trước cho em cái, em đặt làm mấy cái móc chìa khoá, anh em mình treo cho vui, nho nhỏ xinh xinh. Nghĩ cái logo đi.
Có ông nào khá tý làm luôn cái chữ ký tập thể cho hội nhìn cho nó máu THT @backhand-ghost thấy thế nào. Cứ lên diễn đàn thấy cái chữ ký là bít người của hội treiber roài.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Có ông nào khá tý làm luôn cái chữ ký tập thể cho hội nhìn cho nó máu THT @backhand-ghost thấy thế nào. Cứ lên diễn đàn thấy cái chữ ký là bít người của hội treiber roài.
Lên google search Treiber được cái hình này

Không biết có liên quan hoặc làm chữ ký được không, vì rất đặc trưng mà, cứ search treiber là ra liền :D:D:D:D:D:D:D:D:D

iso9000

Thượng Tá
Không đánh nhau à em, Hôm qua thấy nóng thế mà lại thôi à.
Em thấy thằng @Trạng .... CÁ nó quýnh cả lên biết là nó sợ rồi nên chắc thôi anh ạ thấy THT @backhand-ghost có vẻ cũng muốn chủ hòa có 2 ông đại tướng tiên phong @Dũng Cửu SHOP với @DambeoHD là chủ chiến thôi. Mà đội trưởng đội bia @o3ma bên em cũng không thấy ý ới gì, chắc là hòa anh ạ. Chuẩn bị lực lượng dăm năm nữa tần hội "xạ điêu" hehehe:p:p

meoluoitmb

Đại Tá
Em thấy thằng @Trạng .... CÁ nó quýnh cả lên biết là nó sợ rồi nên chắc thôi anh ạ thấy THT @backhand-ghost có vẻ cũng muốn chủ hòa có 2 ông đại tướng tiên phong @Dũng Cửu SHOP với @DambeoHD là chủ chiến thôi. Mà đội trưởng đội bia @o3ma bên em cũng không thấy ý ới gì, chắc là hòa anh ạ. Chuẩn bị lực lượng dăm năm nữa tần hội "xạ điêu" hehehe:p:p
Vậy là ổn thỏa rồi, lúc nào đánh nhau gọi anh ngay nhé.

HungGL

Đại Tá
Bác @HungGL chơi VIS nên không phải dụ rồi, thành viên chính thức mà, lực lượng khác mới phải nhờ vả thôi bác ạ

Em vẫn đánh King II anh ạ! Vis đang trải nghiệm lần thứ 4 thui! Nhưng có vẻ khả quan vì cây 2015 này nó dễ đánh hơn cây cũ 1 chút! Để chiều em múc anh Quỳnh @backhand-ghost để anh hả giận nhé! hehe

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em vẫn đánh King II anh ạ! Vis đang trải nghiệm lần thứ 4 thui! Nhưng có vẻ khả quan vì cây 2015 này nó dễ đánh hơn cây cũ 1 chút! Để chiều em múc anh Quỳnh @backhand-ghost để anh hả giận nhé! hehe
Đa tạ bác @HungGL
Cảm phiền bác đánh Vis di bẹp, để khi vào Hội Vis nó phải chuẩn mực đi nhẹ nói khẽ cười duyên.
Lễ tạ chắc gửi bác hôm đánh giải Vitas Trảm Phong

wh_qn87

Đại Tá
Đọc quảng cáo về Triber Q nghe hấp dẫn quá nhỉ. E cũng đang muốn sắm 1 cái để trải nghiệm. Bác nào trải qua rồi cho e xin cái so sánh Triber K với Sadius , Amultar và Viscaria đi. Em xin cảm ơn !

meoluoitmb

Đại Tá
Đọc quảng cáo về Triber Q nghe hấp dẫn quá nhỉ. E cũng đang muốn sắm 1 cái để trải nghiệm. Bác nào trải qua rồi cho e xin cái so sánh Triber K với Sadius , Amultar và Viscaria đi. Em xin cảm ơn !
Bạn làm ơn đọc lại các Trang của topic này, đó cũng là cách nhanh nhất để tìm hiểu về dòng cốt này, tất cả những gì bạn muôn sbieets anh em đều viết trong đó hết rồi.

Bình luận từ Facebook