Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Hội Vis còn có @lamtq @bachikho nữa, trưởng lão bên đó chưa nói gì, mình ko được manh động. @HungGL mới vào hội, tuổi nhỏ nên em nó chưa biết, mình phải thông cảm.
Thằng @Trạng .... CÁ đúng là nhát như cáy ngày, bên này vừa mới ho một cái đã chạy nhao nhao đi mách khắp nơi hê hê, nhưng ko sao, qua việc đó chứng tỏ được cái uy chấn của băng nhóm nhà ta.
Nói thật, các Hội khác mình thịt làm gì, mục tiêu lớn nhất là phải thịt được Hội "Xạ điêu" cơ , thưa toàn thể các đ/c và các đồng đảng (cái này khó lắm, tạm thời 2-3 năm tới chưa hoàn thành ngay được)
Đã là đàn ông, chỉ làm việc lớn chứ ko để ý đến việc nhỏ. Nhưng xét, hiện chưa có việc gì gọi là lớn với ta....vậy trong khi chờ có việc lớn hoặc cực lớn để làm thì ta cứ ngồi nhâm nhi chén bia vại rượu đã, ko vội.
Hôm nay bận quá, hẹn a VMC qua T&T tập mà ko đi được, mai đi được thì tiện tay tuyển luôn mấy ông em về để bồi dưỡng, thấy Hùng GL nó cũng tập toẹ hò hét rồi, việc Hội Vis này tuy bé nhưng có lẽ trước sau vẫn phải mần thôi.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Hội Vis còn có @lamtq @bachikho nữa, trưởng lão bên đó chưa nói gì, mình ko được manh động. @HungGL mới vào hội, tuổi nhỏ nên em nó chưa biết, mình phải thông cảm.
Thằng @Trạng .... CÁ đúng là nhát như cáy ngày, bên này vừa mới ho một cái đã chạy nhao nhao đi mách khắp nơi hê hê, nhưng ko sao, qua việc đó chứng tỏ được cái uy chấn của băng nhóm nhà ta.
Nói thật, các Hội khác mình thịt làm gì, mục tiêu lớn nhất là phải thịt được Hội "Xạ điêu" cơ , thưa toàn thể các đ/c và các đồng đảng (cái này khó lắm, tạm thời 2-3 năm tới chưa hoàn thành ngay được)
Đã là đàn ông, chỉ làm việc lớn chứ ko để ý đến việc nhỏ. Nhưng xét, hiện chưa có việc gì gọi là lớn với ta....vậy trong khi chờ có việc lớn hoặc cực lớn để làm thì ta cứ ngồi nhâm nhi chén bia vại rượu đã, ko vội.
Có chiến không nhỉ? :p

meoluoitmb

Đại Tá
sẽ chiến khi nào anh dịch đầy đủ cái chữ ký. Thù một thằng đã đau cả đầu rồi, đằng này anh thù chắc phải đến một trung đội.
Xem ra có lẽ trong tất cả các hội, hội của anh là mỏng về lực lượng nhất. nao bố trí thăm hội của em giống như kiểu mình đang thăm Mỹ Tho đấy (nói tránh tí).
Thôi, để đỡ đau đầu, tạm thời không thù ai nữa vậy.

backhand-ghost

Đại Tá
Đề nghị các bác không đứng vai bề trên nói chuyện với @Dũng Cửu như thế, anh em nên bình đẳng mới vui, ta tôn trọng nhau thì mới vui vẻ và lớn mạnh được, tất nhiên cố gắng tránh xúc phạm nhau, vì thế mất vui lắm
mày Hội Vịt, sang để ly gián ah?
Thằng D9 nó đang trong thời kỳ chịu kỷ luật, ko tiếp xúc với người ngoài. Biết gì mà lau bau, về ngay ko tao dẫn anh em sang đốt vợt.

DambeoHD

Thượng Tá

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Hôm nay bận quá, hẹn a VMC qua T&T tập mà ko đi được, mai đi được thì tiện tay tuyển luôn mấy ông em về để bồi dưỡng, thấy Hùng GL nó cũng tập toẹ hò hét rồi, việc Hội Vis này tuy bé nhưng có lẽ trước sau vẫn phải mần thôi.
Chết chết, kiểu này phải đi học cùng @archer để lôi kéo sư phụ nó chứ không HỘI TREIBER nó đè nát xác :mad::mad::mad::mad::mad:

backhand-ghost

Đại Tá
Chết chết, kiểu này phải đi học cùng @archer để lôi kéo sư phụ nó chứ không HỘI TREIBER nó đè nát xác :mad::mad::mad::mad::mad:
sư phụ nó là cái thằng nào mà tao ko biết nhỉ? Cần gì phải lôi kéo thằng nào, tối nay may qua nhà tao, tao cho mày một cái cốt Treiber, mày cải đạo là xong, ko phải sợ người của băng Treiber nữa, haha.

Bình luận từ Facebook