Hội Andro Treiber

meoluoitmb

Đại Tá
tấm hình này tuy đông anh em nhưng lại cực riêng tư, không hiểu bác VR46 moi ở đâu ra (sẽ kiểm điểm nghiêm khắc thằng D9 sau) nhưng việc post lên đây khơi khơi thế này chứng tỏ sự nhạy bén về chính trị rất có vấn đề của người post ảnh.
Ai đời cả Hội Treiber bề thế như vầy lại có ông HT trông lơ bơ ngơ, "nhìn lá là nhặt, thấy ống bơ là đá" như thế có bao giờ không. Góc độ cá nhân thì chuyện nó lặt tặt vặt, chỉ e là ảnh hưởng đến mặt mũi cả Hội ta, mấy băng khác nó được thể lao vào lấy cớ bôi nhọ. Cũng thương cho cá nhân chú HT Treiber, đang "đức cao vọng trọng" như thế, giờ thì hết rồi, nhẹ thì từ chức, nặng thì dân nó không cho làm HT nữa mà bắt làm CHỦ TỊCH HỘI.
Đang công du nước ngoài (nước CH Áo) theo lời mời không chính thức của HT @meoluoitmb thì ở nhà lại xảy ra cái việc tày đình này. Qua việc này, mình cũng phải xem xét việc kiểm điểm cả tổng thống @o3ma nữa, phó thường trực thế này thì chết (vừa lĩnh con mặt Beat ngon lành là quên hết công việc ngay) thiếu trách nhiệm gây hậu quả vô cùng nghiêm trọng. Haizz...giờ nói cũng đã muộn rồi, ảnh đã post lên như mũi tên đã được bắn đi, không còn cách gì nữa. Thân là người "đầu têu" của băng đảng, trách nhiệm này tôi xin chịu vậy. Đành thôi vậy, không rên nữa, trách ai bây giờ, hoa hậu đôi lúc cũng có chút kém duyên. Đời đúng là đen thì phải chịu, nếu đỏ thì...quên mnđ, huhu.
Càng nói càng cay, @Dũng Cửu SHOP ơi, mày chết với anh đến nơi rồi.
Sau khi kiện toàn nhân sự, ổn định lại tổ chức, em sẽ suy nghĩ đến việc ly dị với bác. Còn cái ảnh gì đó ở Đà Nẵng, nếu bác vẫn giữ nguyên cái ý nghĩ hết sức manh động là post nó lên đây thì khả năng em sẽ bàn với tổng thống bí mật cử người vô SG thủ tiêu bác và một số đồng chí liên quan luôn cho nó gọn việc.
Công tác bảo vệ chính trị nội bộ của Hội ta kém quá, chắc chắn sẽ phải chấn chỉnh lại. Riêng thằng D9, khả năng cao phải bị xử điểm để làm gương, răn đe một số phần tử ương bướng trong Hội.
Tin dữ bay sang Áo, người đồng nhiệm @meoluoitmb liên tục an ủi mình, "bỏ đi chú ơi, anh em nó lỡ, từ từ rồi bàn cách, đừng có nóng giận, hỏng hết cả việc nhớn" (tình cảm và lịch lãm thế). Ai đời, mình về nước là bố mèo cũng lao vào đám đông "tám" chuyện, nhấn "like" điên loạn ngay được. Đúng là chính trị, không thiếu bất kỳ thủ đoạn nào. Haizz...đúng là đen thì phải chịu, chứ đỏ thì....:mad:
===============
Anh nói với chú hôm ở thủ đô Vienna rồi, bỏ đi, dù sao thì anh em họ cũng đã lỡ, lại được mấy anh em nhanh tay Reply ngay để tránh xóa dấu vết hoặc thủ tiêu hồ sơ. việc cũng đã lỡ. Việc cần làm hiện nay có lẽ là phải kiện toàn lại ngay một số vị trí trong tổng hội của em. Anh đang nghi có nội dán. Anh thì nói thật là bị ép like. Chú thông cảm.

Ex_Hai05

Đại Uý
Em K rất mỏng và mềm. Độ kiểm soát có thể nói là tốt nhất ở thời điểm hiện tại so với các loại cốt ngang tầm hoặc có giá cao hơn K .. Do cốt mỏng , độ kiểm soát cao nên em K này có thể kết hợp từ mặt trung bình cho đến cứng.
Combo e thấy OK và giá cả hợp lý nhất là Fh: rasan Turbo , 05 ( cứng , dị ) , Bh: rasan thường hoặc grip ( trung bình cứng , nhiều xoáy) ..còn gai góc thì e xin hết ý kiến ạ :D
Đã quen Treiber K + FH: R9. Do lúc đầu mới dán mặt giãn ra, nó nảy quá. Bây giờ lại thấy hơi thiếu lực chút. Được cái bền bóng và dễ điều khiển hơn các cốt khác. 9 điểm cho combo này. (lên tầm 1 bóng). Trọng lượng hơi nhẹ: 148g (BH: gai dài lót 0.5mm, FH: mặt R9 mua cũ, bị co, trung bình hụt mất 2mm), tuy vậy vợt vẫn cân bằng và ko bị hẫng. Nếu com bo này mà nặng 155g thì ngon.
Tương lai sẽ thử Rasant grip cho Fh, ko biết thế nào?

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
===============
Anh nói với chú hôm ở thủ đô Vienna rồi, bỏ đi, dù sao thì anh em họ cũng đã lỡ, lại được mấy anh em nhanh tay Reply ngay để tránh xóa dấu vết hoặc thủ tiêu hồ sơ. việc cũng đã lỡ. Việc cần làm hiện nay có lẽ là phải kiện toàn lại ngay một số vị trí trong tổng hội của em. Anh đang nghi có nội dán. Anh thì nói thật là bị ép like. Chú thông cảm.
mình biết là ko thể cấm chụp ảnh mỗi khi có event hay đi party của Hội, bên tuyên giáo người ta nện chết. Nhưng phải có biện pháp riêng với thằng D9 thật, thằng này thích chụp ảnh nhưng hay cho đăng ảnh bừa phứa (Mỹ Tâm xinh như thế mà nó dám đứng bên cạnh, trong bộ dạng thiếu chỉn chu, tóc không vuốt keo, rất phản cảm, lại còn cười hí hửng với ánh mắt khoe khoang và có gì đó thật "dâm đảng").
Đề nghị chú D9, lần sau post ảnh thì che mặt anh đi, nếu ko được thì chú tẩy nhoè đi cái mẹt của chú cũng được. Không nghiêm với chú, sau chú lại gây scandal.

backhand-ghost

Đại Tá
Chuẩn chuẩn chuẩn, phải nghiêm khắc kiểm điểm. Chả gì cũng là bộ mặt của hội mà trông thế kia thì còn gì là cái "diện" của hội nữa. Đề nghị THT @backhand-ghost cho tập trung toàn hội để nghiêm khắc phê và tự phê thì hội mới phát triển mạnh được. Mà cũng từ ngày thành lập đến nay tuy binh hùng tướng mạnh(cả bóng lẫn bia)nhưng hội ta chưa từng giao lưu chinh chiến, đề nghị THT xem xét.
Chính ra hôm nào tụ tập, em đề nghị cả "băng" mình cạo trọc luôn giống anh thì tốt, mình không "gấu" cái gì thì "gấu" cái đầu trọc vậy. Các băng khác nó đang soi mình khiếp lắm đấy, vụ này đúng là tai nạn thật.
Về việc giao lưu chém giết, em đồng ý về mặt chủ trương, giao luôn cho anh đi tìm địa bàn và đối thủ nào thực sự phù hợp để ta quấy rối. Giao @DambeoHD phối hợp với iso9000 lên phương án tác chiến, tham mưu báo cáo lên Bộ tổng tham mưu. Các đơn vị khác ngồi iêm, không được manh động nếu không có chỉ thị.
@Dũng Cửu SHOP tạm thời thôi đảm nhiệm công tác quân huấn, tác chiến, điều chuyển sang bộ phận "xách nước bổ cam" vô thời hạn.
Điều hành như vậy được chưa đ/c iso.

o3ma

Đại Tá
Chính ra hôm nào tụ tập, em đề nghị cả "băng" mình cạo trọc luôn giống anh thì tốt, mình không "gấu" cái gì thì "gấu" cái đầu trọc vậy. Các băng khác nó đang soi mình khiếp lắm đấy, vụ này đúng là tai nạn thật.
Về việc giao lưu chém giết, em đồng ý về mặt chủ trương, giao luôn cho anh đi tìm địa bàn và đối thủ nào thực sự phù hợp để ta quấy rối. Giao @DambeoHD phối hợp với iso9000 lên phương án tác chiến, tham mưu báo cáo lên Bộ tổng tham mưu. Các đơn vị khác ngồi iêm, không được manh động nếu không có chỉ thị.
@Dũng Cửu SHOP tạm thời thôi đảm nhiệm công tác quân huấn, tác chiến, điều chuyển sang bộ phận "xách nước bổ cam" vô thời hạn.
Tuần sau mần xa 1 chuyến được ko? Hải Phòng mùa này rợp trời hoa phượng đỏ...

meoluoitmb

Đại Tá
mình biết là ko thể cấm chụp ảnh mỗi khi có event hay đi party của Hội, bên tuyên giáo người ta nện chết. Nhưng phải có biện pháp riêng với thằng D9 thật, thằng này thích chụp ảnh nhưng hay cho đăng ảnh bừa phứa (Mỹ Tâm xinh như thế mà nó dám đứng bên cạnh, trong bộ dạng thiếu chỉn chu, tóc không vuốt keo, rất phản cảm, lại còn cười hí hửng với ánh mắt khoe khoang và có gì đó thật "dâm đảng").
Đề nghị chú D9, lần sau post ảnh thì che mặt anh đi, nếu ko được thì chú tẩy nhoè đi cái mẹt của chú cũng được. Không nghiêm với chú, sau chú lại gây scandal.
===
Việc xảy ra hơi bất ngờ và ngoài ý muốn nên anh em ta chia tay nhau tại áo hơi sớm. W.schlager gửi lời hỏi thăm sức khỏe, động viên chú cố gắng vượt qua giông bão và mong ngày tái ngộ ở Áo gần nhất . W.schlager cũng cho anh biết và hiểu rõ hơn về độ dâm đãng của @Dũng Cửu SHOP để đề phòng.

VR46

Đại Tá
Tôi nói đ/v VR46 xem lại, đ/c dùng chữ "phạt" e rằng ko chuẩn, thằng @Dũng Cửu SHOP bố láo bố toét này phải "xử" chứ "phạt" thì nhẹ quá. Trong vụ này đ/c cũng liên đới ko ít, bình tĩnh chờ đến phiên của mình :mad:
@Dũng Cửu SHOP ơi phận làm mõ của ae mình nghiệt quá. Thôi cứ nằm ngửa ra cho ngựa phi thôi chứ biết làm sao giờ. Mong THT @backhand-ghost nhẹ tay, cho nhận hình phạt với con ngựa từ 50-50kg và cao khoảng 1m65 thôi.
!!! Nằm im !!!!

backhand-ghost

Đại Tá
===
Việc xảy ra hơi bất ngờ và ngoài ý muốn nên anh em ta chia tay nhau tại áo hơi sớm. W.schlager gửi lời hỏi thăm sức khỏe, động viên chú cố gắng vượt qua giông bão và mong ngày tái ngộ ở Áo gần nhất . W.schlager cũng cho anh biết và hiểu rõ hơn về độ dâm đãng của @Dũng Cửu SHOP để đề phòng.
cám ơn anh, nhờ anh chuyển tới ngài Schlager lời cám ơn và thêm một lần nữa được trân trọng mời ngài qua thăm chính thức VN.

Bình luận từ Facebook