Hội Andro Treiber

Trạng .... CÁ

Đại Tá
keo sữa thì có thể chơi được 2 tháng, thậm chí đến 3 tháng. Nói chung là chơi keo sữa thì ko phải lo dán lại.
Phải dán lại khi muốn đi đánh bóng mà vợ không cho, cứ bóc ra dán lại cho vợ nó bực, vì mùi keo sữa thối, vì tiếng khò kêu o o, vì ... nó quát:" CÚT NGAY CHO KHUẤT MẮT, NHỚ CẦM CHÌA KHÓA VỀ ĐỂ KHÔNG PHẢI MỞ CỬA"

Đấy là lý do có thể không có mặt vợt thừa, nhưng lúc nào em cũng mua nhiều keo dán vợt :D:D:D:D:D:D:D

hoangthinh

Đại Uý
Mỹ Tâm dáng đẹp vậy mà chơi bb chắc nhiều người mẫu phải ghen tị mất .

UOTE="Dũng Cửu SHOP, post: 598895, member: 15912"]View attachment 53104
Phong trào pingpong sẽ thêm đông vui khi có sao Mỹ Tâm là fan của bộ môn bóng nhựa !

View attachment 53105
Và đạo diễn Dũng Khùng nghe a kể đã từng là vđv hiện trình độ anh tầm hạng D Diễn đàn ^_^[/QUOTE]
My

kubin

Đại Tá
E xin giá nhập hội treiber nhé.
Fh 05fx treiber Q bh ten 64. E đang chơi jun mizutani zlc bjơ chuyển qua treiber Q đánh lại ngon. Tốc độ ko bằng jun. Nhưng kiểm soát lại rất ngon . đó Cảm nhận của riêng e. Chắc phải chia tay cây jun mizutani quá!

VR46

Đại Tá
@Dũng Cửu SHOP ơi ! Ai chụp tấm hình này thế, ngẩn ngơ và ngơ ngẩn luôn xem mãi không chán. THT @backhand-ghót có up luôn hình ở ĐN ko ????

money12

Đại Tá
Mình là thần tượng của sadius nhưng chỉ duy nhất đánh treiber z thì con duy nhất mình đánh dc tương đối ổn định cũng là sự lựa chọn của mọi người

Bình luận từ Facebook