Hội Andro Treiber

Trạng .... CÁ

Đại Tá
sư phụ nó là cái thằng nào mà tao ko biết nhỉ? Cần gì phải lôi kéo thằng nào, tối nay may qua nhà tao, tao cho mày một cái cốt Treiber, mày cải đạo là xong, ko phải sợ người của băng Treiber nữa, haha.
K tao dánh rồi , không đánh được, cũng khá hay, form nhỏ, cán cầm kiểu Victas, hơi giống ZJK ALC, nhưng kết cấu cán là TMB, nên không dẻo. Tao thì nghiện VIS rồi, nghiện cái cảm giác BH của nó, cú FH ra lực, vợt có cảm giác cong hẳn đi rồi mới bật ra, thích không bỏ được

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Mẹ nó, vừa vớ được @HungGL cái là nó lên mặt ngay. Con Cá này cứ quăng lên thớt đập cho bẹp dí thì nó mới ko há miệng ra được. Hôm nào làm vụ Treiber - Vis cũng hay đấy.
Bác @HungGL chơi VIS nên không phải dụ rồi, thành viên chính thức mà, lực lượng khác mới phải nhờ vả thôi bác ạ

o3ma

Đại Tá
Không được rồi anh @o3ma ơi, em thấy có cái Hội BB Huynh đệ người ta tổ chức đàng hoàng lắm, có logo, rồi có cả bài hát riêng của Hội. Anh tính toán cái vụ logo trước cho em cái, em đặt làm mấy cái móc chìa khoá, anh em mình treo cho vui, nho nhỏ xinh xinh. Nghĩ cái logo đi.
Vụ này làm được cũng hay đấy. Tổng hội lên thêm 1 tầng cao mới.

iso9000

Thượng Tá
Đề nghị các bác không đứng vai bề trên nói chuyện với @Dũng Cửu như thế, anh em nên bình đẳng mới vui, ta tôn trọng nhau thì mới vui vẻ và lớn mạnh được, tất nhiên cố gắng tránh xúc phạm nhau, vì thế mất vui lắm
Ơ thằng này định chia rẽ nội bộ à, @Dũng Cửu SHOP nó là tướng tiên phong đi chinh chiến nó quyền to, chứ ngồi nhà là phải vai vế cẩn thận chứ. Nghe chừng hội mình chỉ cần húng hắng cái là đội thằng @Trạng .... CÁ nó lo xoắn lên gọi cứu viện rồi, hay là mình chỉ cần ra oai tý thế thôi ko tẩn nữa THT @backhand-ghost nhể.

backhand-ghost

Đại Tá
Ơ thằng này định chia rẽ nội bộ à, @Dũng Cửu SHOP nó là tướng tiên phong đi chinh chiến nó quyền to, chứ ngồi nhà là phải vai vế cẩn thận chứ. Nghe chừng hội mình chỉ cần húng hắng cái là đội thằng @Trạng .... CÁ nó lo xoắn lên gọi cứu viện rồi, hay là mình chỉ cần ra oai tý thế thôi ko tẩn nữa THT @backhand-ghost nhể.
xem chừng bên đó người ta cũng nhã nhặn mà anh, bỏ qua đi (hòn tên mũi đạn nó vô tình lắm, né được thì ta cứ né cho lành).

Hoangvietmta

Trung Sỹ
Em đang tập lại giật phải, em chưa tìm ra điểm sai ở chỗ nào khi mà em giật thì chạm bóng thường có tiếng tách giống như tiếng bạt bóng. Thời điểm tiếp xúc bóng, hay góc nghiêng của vợt so với mặt bàn? Mong các a chỉ điểm?

DambeoHD

Thượng Tá
Em đang tập lại giật phải, em chưa tìm ra điểm sai ở chỗ nào khi mà em giật thì chạm bóng thường có tiếng tách giống như tiếng bạt bóng. Thời điểm tiếp xúc bóng, hay góc nghiêng của vợt so với mặt bàn? Mong các a chỉ điểm?
nếu có thời gian qua 92 nguyễn thái học, bạn mời mấy a e cốc trà đá thì sẽ lĩnh hội biết bao điều kỳ diệu hehe

Bình luận từ Facebook