Hội Andro Treiber

Bum cho

Trung Sỹ
với sự thừa lực + thiếu xoáy trong các pha giật bóng ^_^ của em làm giảm độ an toàn cũng như điểm rơi không phong phú trong tình huống tấn công , nếu chơi em TREIBER Q vì bề mặt ngoài gỗ KOTO + 2 Lớp carbon nên độ bắn của em này rất nhanh em muốn lên nữa thì cả trái + phải cần có sự khống chế về xoáy + chặn bóng giảm xoáy + lực của đối phương khi tấn công hạn chế tốc độ để có time chọn giữa giật trái hoặc thuận tay để dứt điểm !
TREIBER Q : FH : RASANT POWER SPONGE + BH : RASANT GRIP
Anh Dũng đã thử Treiber với đôi mặt timo boll training chưa anh. Anh cho ý kiến với.

backhand-ghost

Đại Tá
Em vẫn đánh King II anh ạ! Vis đang trải nghiệm lần thứ 4 thui! Nhưng có vẻ khả quan vì cây 2015 này nó dễ đánh hơn cây cũ 1 chút! Để chiều em múc anh Quỳnh @backhand-ghost để anh hả giận nhé! hehe
hỏng rồi chú ơi, anh e là chiều nay vỡ trận mất, kế hoạch sang bên chú chơi và tiện thể đi cổ vũ Tuấn Biển ko thực hiện được.

backhand-ghost

Đại Tá
Đọc quảng cáo về Triber Q nghe hấp dẫn quá nhỉ. E cũng đang muốn sắm 1 cái để trải nghiệm. Bác nào trải qua rồi cho e xin cái so sánh Triber K với Sadius , Amultar và Viscaria đi. Em xin cảm ơn !
Bạn nhờ cái việc phức tạp quá, so sánh 4-5 dòng cốt với nhau thì ai mà viết ra chi tiết giúp bạn ngay được. Bạn chịu khó nghiên cứu từ đầu, ngay trong topic này nhé. Còn nếu muốn tư vấn nhanh thì mình nói đánh giá sơ bộ thôi nhé.
Nếu bạn đang chơi dòng cốt nhanh Sar, Alm và muốn tìm một loại cốt vợt khác có độ kiểm soát cao hơn, cảm giác bóng tốt hơn, bám xoáy hơn nhưng vẫn giữ lại được độ căng vọt trong đôi công, đánh nhiều bóng thì thử chơi Q. Cây này đặc biệt tạo cảm giác đánh trái dễ hơn.
Nếu bạn đang chơi dòng Acrylate carbon hoặc ALC thì K nó gần gần như vậy. Cây cốt mềm này thích hợp các mặt cứng, kiểm soát cực tốt.
Ngắn gọn vậy thôi, mình trả lời bạn không phải để "quảng cáo" đâu nhé, chỉ để "quảng bá" một dòng cốt hay thì đúng :D

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Anh Dũng đã thử Treiber với đôi mặt timo boll training chưa anh. Anh cho ý kiến với.
anh chưa thử nhưng dự là đầu tư combo này dành cho người mới chơi rất tốt , còn không mua cái HEXER DURO cho FH + BH : TIMIBOLL TRAINING là đánh quá tốt rồi :)

hoangthinh

Đại Uý
[QUOđấy"iso9000, post: 602228, member: 12591"]Để anh liên lạc với thằng @Trạng .... CÁ xem tình hình thế nào khả năng nện cái hội vis vịt của nó trước cho máu, ý chú thế nào @backhand-ghost . Bác @o3ma chuẩn bị đội tiêu diệt bia, @DambeoHD @Dũng Cửu SHOP xem tình hình thế nào đánh hay là hòa nhé.
KLQ: Bác @hoangthinh dạo này lặn đâu mất tăm thế nhỉ.[/QUOTE]
Hay đấy mình vừa đi trinh sát địa hình bên vis hội chúng đang chuẩn bị lực lượng để chiến với hội ta vào cn này đó , mình cũng phải chuẩn bị tinh thần để đón tiếp cho chu đáo kẻo họ cười chê .

backhand-ghost

Đại Tá
Sang bên Vis thấy đang xôn xao bàn việc "luộc" hay "hấp gừng" băng nhà mình mới ghê răng chứ. Ko phải bàn nhiều, tuy có chút e ngại nhưng tôi vẫn "gấu nguyên con", ném phịch cái chiến thư ngạo mạn rồi quay về ủ kế đây.
Đơn giản thôi, tạm thời Treiber ta ra quân với đội hình không thể khác vào lúc này "Tiên phong @Dũng Cửu SHOP - Chủ lực @DambeoHD - Thứ yếu BhG"
Nếu người ta muốn đấu thêm thì lực lượng vẫn còn đầy, còn muốn giao lưu thôi thì hai bên xông lên một lượt đánh "búng tai" cho rộ.
Anh em chú ý tình hình ngày mai một chút, hẹn Chủ nhật nhậu một bữa tiết Vịt hoành tráng. haha haha

archer

Đại Tá
Sang bên Vis thấy đang xôn xao bàn việc "luộc" hay "hấp gừng" băng nhà mình mới ghê răng chứ. Ko phải bàn nhiều, tuy có chút e ngại nhưng tôi vẫn "gấu nguyên con", ném phịch cái chiến thư ngạo mạn rồi quay về ủ kế đây.
Đơn giản thôi, tạm thời Treiber ta ra quân với đội hình không thể khác vào lúc này "Tiên phong @Dũng Cửu SHOP - Chủ lực @DambeoHD - Thứ yếu BhG"
Nếu người ta muốn đấu thêm thì lực lượng vẫn còn đầy, còn muốn giao lưu thôi thì hai bên xông lên một lượt đánh "búng tai" cho rộ.
Anh em chú ý tình hình ngày mai một chút, hẹn Chủ nhật nhậu một bữa tiết Vịt hoành tráng. haha haha
THT thịt luộc mấy con Vịt đẹp vào nhé, Hội Xạ Điêu đang ngóng chờ tin vui đấy ạ :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Đội Vịt cò chơi theo vũ khí xì ke này thì làm thịt dễ thôi anh anh cứ để em :))) và @DambeoHD còn anh chốt trận + chỉ đạo + múa Bh là đội vịt zời này sợ ngay ý mà !

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Đội Vịt cò chơi theo vũ khí xì ke này thì làm thịt dễ thôi anh anh cứ để em :))) và @DambeoHD còn anh chốt trận + chỉ đạo + múa Bh là đội vịt con này sợ ngay ý mà !
Chú đừng có chủ quan, ta tuy vô cùng mạnh nhưng chưa biết được địch dở hay thế nào, mới "biết ta" mà thiếu cái sự "biết người" thì làm sao dám chắc "trăm trận thắng chín mươi lăm".
Để xem ngày mai thế nào đã, hết sức kìm chế, đêm nay cho thoải mái, nhưng đêm mai ngủ sớm và bố trí cho vợ mới cưới của chú ra bệnh viện trực đi, đừng để nó ở nhà đêm hôm quấy đảo.

archer

Đại Tá
Chú đừng có chủ quan, ta tuy vô cùng mạnh nhưng chưa biết được địch dở hay làm, mới "biết ta" mà thiếu cái sự "biết người" thì làm sao dám chắc "trăm trận thắng chín mươi lăm".
Để xem ngày mai thế nào đã, hết sức kìm chế, đêm nay cho thoải mái, nhưng đêm mai ngủ sớm và bố trí cho vợ mới cưới của chú ra bệnh viện trực đi, đừng để nó ở nhà đêm hôm quấy đảo.
Ố a D9 lại có vợ mới cưới nữa à? Nhanh vãiiiii

iso9000

Thượng Tá
Sao phải xoắn THT @backhand-ghost tý anh sang box vịt quăng mấy cái ảnh ngồi uống bia với anh Cường Andro lên xem đội đấy có ý kiến ý cò gì nữa không. Chẳng qua là dấu lực lượng dăm bẩy năm nữa(hoặc nhiều hơn) để tẩn hội "xạ điêu" chứ vịt thì ăn thua giề:cool::p:eek::(:D

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Sao phải xoắn THT @backhand-ghost tý anh sang box vịt quăng mấy cái ảnh ngồi uống bia với anh Cường Andro lên xem đội đấy có ý kiến ý cò gì nữa không. Chẳng qua là dấu lực lượng dăm bẩy năm nữa(hoặc nhiều hơn) để tẩn hội "xạ điêu" chứ vịt thì ăn thua giề:cool::p:eek::(:D
Chém ác, tiếc là tao chơi muộn, chứ ko...

Anh Cường bây giờ B cứng chứ mấy

Bình luận từ Facebook