Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chán lang thang vô trung tâm huấn luyện quốc gia

Nga ngố thứ 3 seagme vs với Nam Bo quân đội

Trần Tuấn Quỳnh áo đen và Đoàn Kiến Quốc áo xanh

pkhuyenthoai

Đại Tá
Mấy bác cho hỏi, nên giật cho điểm rơi của bóng nằm ở gần cuối mép bàn hay ở giữa bàn. Mình đánh fh R7 giật toàn thấy nó nằm ở gần cuối mép bàn,

wh_qn87

Đại Tá
e mới rước 1 e trieber Q của bác Xuka về. đang ko biết chơi mặt nào. các mặt đỏ e có : Donic S1, Target pro, Tagret Force, Tagret Ultim, Ten 05 Sp. e ko hợp với mặt + cốt quá nảy vì bóng vào mặt chưa kịp ma sát đã bay nên rất hay giật ra ngoài

AndroCS7

Đại Tá
e mới rước 1 e trieber Q của bác Xuka về. đang ko biết chơi mặt nào. các mặt đỏ e có : Donic S1, Target pro, Tagret Force, Tagret Ultim, Ten 05 Sp. e ko hợp với mặt + cốt quá nảy vì bóng vào mặt chưa kịp ma sát đã bay nên rất hay giật ra ngoài
nếu là treiber Q thì trong các mặt bác đang có chẳng mặt nào hợp cả ^^. em Q này hợp với mặt mềm kiểu Te05fx, Te64fx, Razka 7 soft, Hexer +...thôi

o3ma

Đại Tá
Hê hê được anh ơi ^_^ A cứ tập khi nào kỹ thuật tốt vào tập cùng e , e chỉ dám vào đấu thôi tập cùng bọn này về chấn thương luôn ^_^
Kỹ thuật chưa tốt mới vào đây tập chứ (kiểu gì chả có chỗ cho bọn mới) :):):). Không đi QB nữa à?

Bình luận từ Facebook