Hội Andro Treiber

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Uh, công kg đc thì thủ thôi
Hay đấy trường phái này sẽ lên bóng khá nhanh nhưng mất time làm quen ^_^ gai thủ BH gây khó chịu cho đối phương đồng thời giảm nhịp độ trận đấu để chủ động ra đòn FH .
Anh chịu khó tập giao bóng tốt vào để chơi gai phòng thủ :D

Last edited:

Congnt

Binh Nhì
Theo em nghĩ chắc Bác quen với cảm giác khô cứng của dòng tamca bên Butterfly nên khi Bác cầm K bác bị nhầm với cảm giác vợt mang lại khi bóng chạm vợt... cảm giác nhận đc lực khi vợt chạm bóng với cảm giác rung khác nhau Bác ah...
có jì ko phải Bác bỏ qua... chút it kinh nghiệm o
hi có lẽ bạn chưa xem TRẦN TUẤN QUỲNH oánh cũng gầm vang bằng hoặc hơn chả lẽ nhờ thế mà bác ấy vô địch segame sao :D và giải đại hội thể thao toàn quốc cùng 1 lần vô địch quốc gia sao :D:D
Moi nguoi cho minh hoi treiber Q danh voi mat FH: palio aeolus 475, BH: blit'z 2010 co hop ko a?

wh_qn87

Đại Tá
Hnay mình mới đc tập với cây Trieber Q (bác @xukaka để lại cho) combo của ngày hnay là FH Target Ultim 47.5 - BH Ten64. Phải nói là hay, kiểm soát tốt, cảm giác vợt dày hơn, bóng em hơn, ko có cảm giác mỏng mỏng như vợt khác. Có khi đợt này mình thanh lý hết các e còn lại để gắn bó lâu dài với e Q thôi. Hehe

wh_qn87

Đại Tá
Xin phép ko phải lục lại những sheet cũ, mình xin hỏi lại câu quen thuộc : mặt nào hợp với Trieber Q nhất ? Dơ mình khá chậm ki phù hợp với FH quá nảy bóng vào vợt chưa kịp ma sát đã bay, mình hợp với mặt lì lì, dai dai kiểu Tagret 45, 47.5 hoặc Ten 05, 64

xukaka

Đại Tá
Xin phép ko phải lục lại những sheet cũ, mình xin hỏi lại câu quen thuộc : mặt nào hợp với Trieber Q nhất ? Dơ mình khá chậm ki phù hợp với FH quá nảy bóng vào vợt chưa kịp ma sát đã bay, mình hợp với mặt lì lì, dai dai kiểu Tagret 45, 47.5 hoặc Ten 05, 64
...
anh thích độ cứng ngang Ten 05, còn andro thì andro rasant hơn là rasant tubor vì hơi cứng nảy nhanh. Nói chung là độ cứng 45 độ là ok..đó là ý kiến anh thôi. Cũng tùy mỗi người.

Bình luận từ Facebook