HN, TQ- Nhận thẩm mỹ, vào/ra keo, gia cố cạnh, xử lí chống tước, điều trị vết thương cốt vợt

hoantopas

Đại Tá
con SJ của bác hình như cũng vào keo cán và mang cá thì phải.

archer

Đại Tá
Mời các bác đánh giá tay nghề :D thanks bác archer đã rất nhiệt tình và cẩn thận làm giúp em. rất đẹp và ưng ý, nếu mà mỏng hơn 1 chút nữa thì ko còn gì để nói :)View attachment 22555 View attachment 22556 View attachment 22557 View attachment 22558 View attachment 22559 View attachment 22560
Mỏng hơn chút nữa e làm đc nhưng sợ ko được lâu bác à, sợ lúc đó bẩn mà mình chủ quan ko biết rồi thì khó chữa. Tại vợt xịn quá e cứ nghĩ xa xôi cẩn thận. B cứ chơi rồi nó mòn dần đi đó mà

tuankhoai

Đại Tá
Mỏng hơn chút nữa e làm đc nhưng sợ ko được lâu bác à, sợ lúc đó bẩn mà mình chủ quan ko biết rồi thì khó chữa. Tại vợt xịn quá e cứ nghĩ xa xôi cẩn thận. B cứ chơi rồi nó mòn dần đi đó mà
vâng. thanks bác, tại em chưa chơi con nào vào keo cả, cẩm cảm giác thấy hơi rít rít, mỏng hơn thì nó đỡ hơn.

archer

Đại Tá
vâng. thanks bác, tại em chưa chơi con nào vào keo cả, cẩm cảm giác thấy hơi rít rít, mỏng hơn thì nó đỡ hơn.
Bác cứ chơi đi nếu thấy ko thik quẳng mình lại vào siêu mỏng cho, cơ mà sau đó dễ bẩn thì xin đừng giận mình :D
Cốt bác mình vào 2 lớp nên bác chơi nát vợt thì cán vẫn óng mượt như mới mua :)

tuankhoai

Đại Tá
Bác cứ chơi đi nếu thấy ko thik quẳng mình lại vào siêu mỏng cho, cơ mà sau đó dễ bẩn thì xin đừng giận mình :D
Cốt bác mình vào 2 lớp nên bác chơi nát vợt thì cán vẫn óng mượt như mới mua :)
:D vâng, có gì em nhờ bác sau, để chơi mấy hôm xem sao, nhưng mà phải công nhận là đẹp :)

dokhoa33

Đại Tá
Anh chưa đi giang hồ nhiều nên chưa biết, nhìn thì bóng ko đẹp, nhưng để sử lý giao bóng như thế ko phải trình A,B diễn đàn nào cũng làm được.
Nếu đánh giơ cơ bản thì đẹp luôn.
bácnois chuẩn nh bác nhìn đánh tưởng dễ nuốt vào đánh mơis thấy k dễ, nh dị nhan lắm

sonkotia

Đại Tá
Nói xấu anh gì thế? Chú đọc chuyện quạ đi ăn cỗ chưa? Tại tưởng đơn giản, hôm trước còn định nói chú mang đồ nghề sang bên anh xử lý hộ a khoảng 5-10 phút thôi. Ai dè chú cẩn thận với nhiều công đoạn thế. Sáng mai mới được ngắm e nó. Cây kia thì a không giục nữa đâu. Tại em này đang ôm ấp thường xuyên nên mới thi thoảng hỏi chứ có giục đâu.
A thì việc gì phải nói xấu... Nhìn cái mặt cau có ghét bỏ mẹ:D

sonkotia

Đại Tá

sonkotia

Đại Tá
Thảo nào cán e của anh có mùi thơm phảng phất. Điều này rất đúng, anh đang thắc mắc không hiểu chú có cho vài giọt "chanel 5" vào không?
Chắc cây của a Cung thủ cho mật ong vào nên thơm... A e ai cũng muốn ăn anh... O3ma thơm lắm:rolleyes::D

sonkotia

Đại Tá
Em định làm cốt 5 lớp, 2 sưa, 2 đàn hương, một kim giao, 1 mặt khảm trai hình Kurt Coban, 1 mặt kia khắc cháy hình Che Guevara, cán kiểu Vis nhiều lớp bằng gỗ walnut và gỗ mun, khắc hình rồng phượng anh ạ :)
Á đù

Bình luận từ Facebook