HN, TQ- Nhận thẩm mỹ, vào/ra keo, gia cố cạnh, xử lí chống tước, điều trị vết thương cốt vợt

archer

Đại Tá
Sau một thời gian nghiên cứu tìm hiểu, thử nghiệm và hoàn thiện phương pháp + kỹ năng, giờ em tự nhiên thành chiên gia với mấy cái trò này mất rồi! :D

Em đang có vài ngày hơi rảnh và hơi có hứng nên nhận làm free cho 5 cốt đầu tiên đặt hàng tính theo giờ comment trên diễn đàn. Sau đó thì có thể tính phí theo kiểu tuỳ tình trạng cốt và ...tuỳ tâm anh em, cho bao nhiêu thì cho, ko cần nói ra, cứ lót kèm dướt cốt vợt gửi đến địa chỉ nhà của em là được, vui là chính, ko phải kiếm ăn bằng cái này ạ! ;)

Mời anh em có nhu cầu comment hoặc inbox đặt hàng, nêu rõ tình trạng và yêu cầu, có ảnh cụ thể càng tốt dễ đánh giá và ước lượng công việc ạ!

Chúc cả nhà cuối tuần zui zẻ! :D

SĐT: 090 22 66799
Địa chỉ: Yên Hoà, Cầu Giấy, Hà Nội.

Update tình hình: Hiện tại trên bàn của em có đúng 10 cái cốt vợt chờ xử lí nên công việc rất nhiều, có lẽ mỗi bác phải chịu khó chờ lâu hơn 1 tí tẹo.
1. 2 cây của anh 3 + 1 cây gửi cho Cá Mập
2. 1 cây của anh Thắng
3. 1 cây TMB ALC của anh ở Ba Đình
4. 1 cây Innerforce ZLC của anh Lâm
5. 1 cây Nittaku Wang Liquin của anh Kim
6. 1 cây Sardius tem lùn của anh Hoàn
7. 1 cây Sardius của anh Tùng HP

Em hẹn làm sớm cho số 1, 3 và 4, còn các bác còn lại tuỳ theo tình trạng em cứ tỉ mỉ từ từ làm nên hơi lâu chút các bác chịu khó và yên tâm nhé! :)

Last edited:
A xử lý giúp e cây vợt này được chứ? Thank a.

Attachments

1.3 MB · Đọc: 0
    1.3 MB · Đọc: 0
    1.5 MB · Đọc: 0

archer

Đại Tá
Bác có mài dũa được cán của whang liqin giống như cán vis được không bác?
View attachment 19503
Cái này mình ko dám nhận, vì cán Vis là cán mình thích nhất nhưng cũng khá là độc ác, phần cuối cán form nó khác nhau đã đành, nhưng phần gần mang cá cán Vis có đoạn phồng ra lõm vào tinh tế mà khó có thể với tay không làm cho nó chính xác được, huống gì cái cán DHS vốn form thẳng chứ ko có chỗ uốn, chẳng lẽ có chỗ mài bớt, có chỗ lại đắp thêm, ca này phải nhờ thợ mộc thôi bác à ;)
Tất nhiên em vẫn có cách làm được, nhưng chỉ dám tự làm cho mình thôi, ko dám làm cho người khác, hỏng lại ko có mà đền :D

archer

Đại Tá
A xử lý giúp e cây vợt này được chứ? Thank a.
Ok nhận hàng, b ở HN thì mang qua cho m nha, còn ở xa thì gửi chuyển phát, cơ mà bạn vui lòng chịu cả tiền gửi chiều đi và chiều về nữa. Nếu OK thì mình sẽ inbox bạn địa chỉ gửi :)

phi hung

Đại Tá
Ok nhận hàng, b ở HN thì mang qua cho m nha, còn ở xa thì gửi chuyển phát, cơ mà bạn vui lòng chịu cả tiền gửi chiều đi và chiều về nữa. Nếu OK thì mình sẽ inbox bạn địa chỉ gửi :)
Làm bừa đê em ui

Quạt mo

Đại Tá
Up giúp chủ thớt.
Em có cây KTS Zi:K cán FL nhờ chủ thớt xả keo và fix lại mặt vợt bị tước ít gỗ và miếng tem nhựa ở cán bị mờ chữ. Kết quả ngoài mong đợi.
Có tí hình minh họa
Trước xử lí: Keo dày cả mét:(:mad:

Sau xử lí: Lung linh, long lanh.:);)

Đợt tới chắc nhờ @archer giúp xử lí cây ST.:p

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Up giúp chủ thớt.
Em có cây KTS Zi:K cán FL nhờ chủ thớt xả keo và fix lại mặt vợt bị tước ít gỗ. Kết quả ngoài mong đợi.
Có tí hình minh họa
Trước xử lí: Keo dày cả mét:(:mad:View attachment 19510
Sau xử lí: Lung linh, long lanh.:);)View attachment 19511 View attachment 19512
Không ngờ chú em cũng có hoa tay phết. CN cứ sang nha @archer, nhân tiện mang đồ nghề đi để vào hộ a tí keo mang cá e hàng của a, tay a ra nhiều mồ hôi lắm nên giúp em nó tí để giữ vững sự tươi trẻ.

hungtv2002

Đại Tá
Không ngờ chú em cũng có hoa tay phết. CN cứ sang nha @archer, nhân tiện mang đồ nghề đi để vào hộ a tí keo mang cá e hàng của a, tay a ra nhiều mồ hôi lắm nên giúp em nó tí để giữ vững sự tươi trẻ.
chào các thánh....hôm nào off bác bảo e nó mang đồ nghề đi hộ e tí cạnh vợt. Mà bác có thể đẩy thời gian off lên đc kg, e hồi hộp quá rùi

archer

Đại Tá
Up giúp chủ thớt.
Em có cây KTS Zi:K cán FL nhờ chủ thớt xả keo và fix lại mặt vợt bị tước ít gỗ và miếng tem nhựa ở cán bị mờ chữ. Kết quả ngoài mong đợi.
Có tí hình minh họa
Trước xử lí: Keo dày cả mét:(:mad:View attachment 19510
Sau xử lí: Lung linh, long lanh.:);)View attachment 19511 View attachment 19512
Ùi bác nhận được hàng hôm nào thế, tiền mặt Razka7 em nhét ở dưới cốt ấy ạ :D
Nhận đc mà chả báo gì, e đang lo định hỏi lại đây, hình như lần này hàng đi nhanh hơn lần bác gửi em. Bác hài lòng là zui òi, thank bác đã phản hồi và có hình cụ thể chia sẻ! :)

o3ma

Đại Tá
chào các thánh....hôm nào off bác bảo e nó mang đồ nghề đi hộ e tí cạnh vợt. Mà bác có thể đẩy thời gian off lên đc kg, e hồi hộp quá rùi
ok, sẽ kêu e nó mang đồ nghề đi theo luôn. Đẩy ngày lên có lẽ hơi khó vì cũng kẹt lung tung rồi bác. Bác cho e thêm tí thời gian để luyện thêm được tí nào hay tí đó chứ.

Bình luận từ Facebook