HN, TQ- Nhận thẩm mỹ, vào/ra keo, gia cố cạnh, xử lí chống tước, điều trị vết thương cốt vợt

archer

Đại Tá
Biết là gỗ Sưa quý hiếm, nhưng không biết nó có đẹp không? Anh đã từng thấy một cây vợt có ốp gỗ Sưa, nhưng không có giá trị thẩm mỹ. Chờ đợi xem tác phẩm của @archer có phê lòi nhãn không, hehehe
Em định làm cốt 5 lớp, 2 sưa, 2 đàn hương, một kim giao, 1 mặt khảm trai hình Kurt Coban, 1 mặt kia khắc cháy hình Che Guevara, cán kiểu Vis nhiều lớp bằng gỗ walnut và gỗ mun, khắc hình rồng phượng anh ạ :)

Red Arc

Đại Tá
Em định làm cốt 5 lớp, 2 sưa, 2 đàn hương, một kim giao, 1 mặt khảm trai hình Kurt Coban, 1 mặt kia khắc cháy hình Che Guevara, cán kiểu Vis nhiều lớp bằng gỗ walnut và gỗ mun, khắc hình rồng phượng anh ạ :)
Khảm trai thì chỉ để ngắm chứ làm sao chiến được em. Em định cho hai lớp nào làm gỗ mặt? Đàn hương hay Sưa? Kurt thì anh khoái, còn Che thì lại chẳng ưa. Cán Wanlut miễn vừa tay là khoái....

archer

Đại Tá
Khảm trai thì chỉ để ngắm chứ làm sao chiến được em. Em định cho hai lớp nào làm gỗ mặt? Đàn hương hay Sưa? Kurt thì anh khoái, còn Che thì lại chẳng ưa. Cán Wanlut miễn vừa tay là khoái....
Cơ bản e thích bộ râu của Che :D Gỗ mặt là Sưa cho đẹp ạ, đàn hương là để thơm, kim giao để ...thử độc ạ! =))))

Bình luận từ Facebook