HN, TQ- Nhận thẩm mỹ, vào/ra keo, gia cố cạnh, xử lí chống tước, điều trị vết thương cốt vợt

docmaorg

Đại Tá
Oài, vừa xem cao thủ bắt bài cọi bóng của chú kia
Clip này ở CLB nhà quàn, anh trị đục chọi là anh Tùng ( nick Tùng Khỉ) đẳng cấp tuyển trẻ Hải Dương cùng lứa VĐV Mạnh Cường. Clip trước thua bác đục trọi là Quân chùa nhà quàn, có thể bây giờ thắng a Tùng nhưng sử lý kiểu phủi thì a Tùng vẫn rất hay.

phi hung

Đại Tá
Clip này ở CLB nhà quàn, anh trị đục chọi là anh Tùng ( nick Tùng Khỉ) đẳng cấp tuyển trẻ Hải Dương cùng lứa VĐV Mạnh Cường. Clip trước thua bác đục trọi là Quân chùa nhà quàn, có thể bây giờ thắng a Tùng nhưng sử lý kiểu phủi thì a Tùng vẫn rất hay.
Anh thấy đánh như ở trại Phục Hồi Chức Năng ý,trông chán như con Gián

phi hung

Đại Tá
Anh chưa đi giang hồ nhiều nên chưa biết, nhìn thì bóng ko đẹp, nhưng để sử lý giao bóng như thế ko phải trình A,B diễn đàn nào cũng làm được.
Nếu đánh giơ cơ bản thì đẹp luôn.

Hôm nào a cả chú quay Clip rồi tung lên, a chắc mọi người xem hay hơn trận này kkk

tuankhoai

Đại Tá
Mời các bác đánh giá tay nghề :D thanks bác archer đã rất nhiệt tình và cẩn thận làm giúp em. rất đẹp và ưng ý, nếu mà mỏng hơn 1 chút nữa thì ko còn gì để nói :) WP_20140827_002.jpg WP_20140827_003.jpg WP_20140827_006.jpg WP_20140827_007.jpg WP_20140827_009.jpg WP_20140827_011.jpg

hoantopas

Đại Tá

Bình luận từ Facebook