CLB những người đánh mặt Tàu

aunhh

Đại Tá
Một vài đòn đánh hay với mặt H3 (cả trận thì mình oánh ra ngoài ko biết bao nhiêu quả; được mấy phát gọi là tỏa sáng lấy khí thế cho anh em tập luyện mặt H3)

a Linh đánh hay quá! e rất thích phong cách đánh của a

Timo boll VN

Trung Uý
E mới vô tìm hiểu mút tàu mà khó vì lắm loại quá và chưa biết phân biệt. Bác nào thông hiểu chỉ cho em về dòng H3 với ( từ nhẹ tiền nhất cho đến hạng nặng) có hình minh hoạ cho dễ nhận biết thì tốt ah.
Thanks all.

linh729

Thượng Tá
a Linh đánh hay quá! e rất thích phong cách đánh của a

Tất cả đều xuất phát từ sự hâm mô lối đánh của ZJK. Mình cũng thấy bạn rất kỳ công biên tập ra những video kỹ thuật của zjk; sự đam mê đó sớm muộn cũng sẽ tạo ra những điều tuyệt vời trong lối đánh của chính bạn

Trainee

Đại Tá
Tất cả đều xuất phát từ sự hâm mô lối đánh của ZJK. Mình cũng thấy bạn rất kỳ công biên tập ra những video kỹ thuật của zjk; sự đam mê đó sớm muộn cũng sẽ tạo ra u mnhững điều tuyệt vời trong lối đánh của chínhah bạn
Sao 2 ông ko share nhau nhỉ?!

aunhh

Đại Tá
Tất cả đều xuất phát từ sự hâm mô lối đánh của ZJK. Mình cũng thấy bạn rất kỳ công biên tập ra những video kỹ thuật của zjk; sự đam mê đó sớm muộn cũng sẽ tạo ra những điều tuyệt vời trong lối đánh của chính bạn
Cảm ơn anh đã động viên. Dạo này em ít có thời gian nghiên cứu anh ah. Anh post video trận của anh để em học hỏi nhé. :)

Timo boll VN

Trung Uý
Các bác cho e hỏi có nên rửa mặt vợt vợt bằng nước rửa bát cho mặt vợt sạch không ah, e thừong lau bằng mồ hôi mà thấy không đc sạch lắm. Có pp nào hay không ah?
Thanks.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Bác thuận cho em hỏi bọn china no có oánh bản neo không nhỉ, bản thường bóng có dị hơn neo ko vậy
Có, em nghĩ thế, bên nó những thằng như ĐKQ, ĐQL, Tú mẩu, Đạt trố, ... chắc chỉ được chơi Neo thôi, còn loại như em chắc chỉ chơi Market 2nd, nên em cứ GIỐNG HỆT TÀU cho nó CHUẨN :p

HungGL

Đại Tá

Bác Linh oánh nhìn giống Zhang Jike quá! Nhẹ nhàng mà bay bướm! Like

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Các bác cho em hỏi với :
Cây nào là fake các bác ơi ? Điên hết cả đầu lên rồi ạ :mad::D

Last edited:

Bình luận từ Facebook